Leo katika kumbukumbu

Leo katika kumbukumbu

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
924
Reaction score
794
ChatGPT Image Sep 30, 2026, 02_24_30 PM.png


30 Septemba 2022 — Rais Samia alihutubia hafla ya utiaji saini mkataba wa usimamizi wa shughuli za lishe

Tarehe 30 Septemba 2022, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, alihutubia hafla ya utiaji saini Mkataba wa Usimamizi wa Shughuli za Lishe (TAMISEMI) iliyofanyika jijini Dodoma.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom