LEO KATIKA KUMBUKUMBU

LEO KATIKA KUMBUKUMBU

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
946
Reaction score
805
ChatGPT Image Sep 29, 2026, 02_55_22 PM.png



29 Septemba 2022 — Rais Samia azindua Chama cha Mawakili wa Serikali

Tarehe 29 Septemba 2022, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, alikuwa mgeni rasmi katika uzinduzi wa Chama cha Mawakili wa Serikali (Public Bar Association) jijini Dodoma.

Katika hotuba yake, Rais Samia alisisitiza nafasi ya mawakili katika kulinda uchumi wa Tanzania, kuhakikisha sheria zinatekelezwa kwa haki na kusaidia kuweka mazingira bora ya maendeleo na uwekezaji.

Pia, siku hiyo kulikuwa na uzinduzi wa Mfumo wa Usimamizi wa Taarifa wa Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali (OAG-MIS) katika Jakaya Kikwete Convention Centre, Dodoma.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom