Leo Ijumaa kwa Jideee.


vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,731
Likes
52
Points
145
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,731 52 145
Mimi sijafurahia kauli za mwana FA.

Eti nafikiria kuarisha show yangu ila sio kwasababu nina muogopa Mwanamke.

Why dont you reffer to Jide. hiyo ni kauli ya dharau kwa sisi wanawake.

All ladies please igore this arrogant peron.

Sipendi watu wenye madharau jamani. hivi wewe mwana FA tungeamua wanawake wote hatununui kazi zako wali kuja kwenye show zako ungekua na kuburi cha kutudharau leo???????????

Nimekerekaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.

YOU HAVE JUST SPOILT MY FRIDAY! HOPE JIDE WILL RE-IGNITE IT
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,856
Likes
3,644
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,856 3,644 280
Mna kazi kweli bandugu mnaofuatilia habari za maselebriti...
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,996
Likes
2,146
Points
280
Age
34
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,996 2,146 280
Mwanaume gani anapelekwa pekwa kamdoli...yani kwangu mimi jide ndp anastahili kuitwa kidume..maana yuko strooong mbayaaa...sio huyu mwanafatumwa
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
227
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 227 160
Mimi sijafurahia kauli za mwana FA.

Eti nafikiria kuarisha show yangu ila sio kwasababu nina muogopa Mwanamke.

Why dont you reffer to Jide. hiyo ni kauli ya dharau kwa sisi wanawake.


All ladies please igore this arrogant peron.

Sipendi watu wenye madharau jamani. hivi wewe mwana FA tungeamua wanawake wote hatununui kazi zako wali kuja kwenye show zako ungekua na kuburi cha kutudharau leo???????????

Nimekerekaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.

YOU HAVE JUST SPOILT MY FRIDAY! HOPE JIDE WILL RE-IGNITE IT
vivian embu kam kwa huku tutete kidogo!
 
Last edited by a moderator:
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
2,282
Likes
238
Points
160
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
2,282 238 160
vivian kama kawa sio..full high day...
 
Last edited by a moderator:
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,511
Likes
1,564
Points
280
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,511 1,564 280
Me too my "Bee Product"
za masiku jamani.
Am fine Darling. Mbona hujibu PM zangu jamani?

I wish I was the chain on your chest that I keep on Embrassing you day and night.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,449
Likes
6,244
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,449 6,244 280
Na kauli ya Jide iliyomwita MwanaFA kuwa ni MwanaFatuma ilikuwa inampaisha mwanamke?

Au dharau kwa mwanamke ikifanywa na mwanamke huwa si dharau hadi ifanywe na mwanamme?
Kunya anye kuku, akinya bata kaharisha
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,129
Likes
12,465
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,129 12,465 280
Am fine Darling. Mbona hujibu PM zangu jamani?

I wish I was the chain on your chest that I keep on Embrassing you day and night.
Hehehe,
jamani mie.
Mbona nilizijibu yote papito.
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,511
Likes
1,564
Points
280
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,511 1,564 280
Hehehe,
jamani mie.
Mbona nilizijibu yote papito.
Aahhh! am sorry mylove I dint check my Inbox Properly nimeona sweetheart.

yaani mylove nakupenda sana hny
 
bonna

bonna

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
811
Likes
160
Points
60
bonna

bonna

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
811 160 60
Mimi sijafurahia kauli za mwana FA.

Eti nafikiria kuarisha show yangu ila sio kwasababu nina muogopa Mwanamke.

Why dont you reffer to Jide. hiyo ni kauli ya dharau kwa sisi wanawake.

All ladies please igore this arrogant peron.

Sipendi watu wenye madharau jamani. hivi wewe mwana FA tungeamua wanawake wote hatununui kazi zako wali kuja kwenye show zako ungekua na kuburi cha kutudharau leo???????????

Nimekerekaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.

YOU HAVE JUST SPOILT MY FRIDAY! HOPE JIDE WILL RE-IGNITE IT
ahhhahaha dada taratibu pleeeese maana naona huku tunakuoelekea inaanza kuwa bifu kati ya wanaume na wanawake.....Katika nchi kama hii sitashangaa likitokea hili.....mambo mengi ya ajabu yanatokea tanzania...ahahaha
 

Forum statistics

Threads 1,275,214
Members 490,932
Posts 30,535,962