lenovo thickpad x131e mwenye kuifahamu..

lenovo thickpad x131e mwenye kuifahamu..

loulla

Senior Member
Joined
Jun 11, 2016
Posts
125
Reaction score
92
habari, nlikua nataka kununua hii pc ila katika kugugo nmekutana na kukatishwa tamaa kwingi, ngependa kujua kutoka humu kwa aliewai kuitumia, je ni nzuri, na inafaa kwa matumizi ya chuo kwa IT? na je hii pc ndio chromebook, na kama hivyo unaweza kubadili OS kua windows na isilete shida?
Msaada tafadhari.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
1. usinunue pc kujua full model yake au specs za ndani, pc moja inaweza kuwa na celeron, i3, i5, i7, pentium, ina windows, chromebook, ubuntu, yenye 2GB, 4GB, 8GB ram etc bila kujua specs ni rahisi kununua usichotarajia.

2. hio pc ipo variety ya windows na chromebook, ya chromebook ni model 628323U

3. kikawaida ni ngumu kutoa chromebook na kueka os nyengine, na hata ukifanikiwa kuitoa siku zote chromebook zinakuwa na specs ndogo hasa storage unakuta ina 16GB au 32GB tu hivyo hutaifaidi hio windows .
 
1. usinunue pc kujua full model yake au specs za ndani, pc moja inaweza kuwa na celeron, i3, i5, i7, pentium, ina windows, chromebook, ubuntu, yenye 2GB, 4GB, 8GB ram etc bila kujua specs ni rahisi kununua usichotarajia.

2. hio pc ipo variety ya windows na chromebook, ya chromebook ni model 628323U

3. kikawaida ni ngumu kutoa chromebook na kueka os nyengine, na hata ukifanikiwa kuitoa siku zote chromebook zinakuwa na specs ndogo hasa storage unakuta ina 16GB au 32GB tu hivyo hutaifaidi hio windows .
asante sana
 
Back
Top Bottom