Lengo KUU la VITAMBULISHO vya URAIA... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lengo KUU la VITAMBULISHO vya URAIA...

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 27, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,782
    Likes Received: 5,549
    Trophy Points: 280
    Ni kupata idadi kamili ya wapiga kura ili kama uchakachuaji unafanyika,basi ufanyike kiustadi mkubwa.'Kikompyutakompyuta'.NIDA wameshaagizwa kuhakikisha wanafananisha watakaoandikishwa na wale walioandikishwa kwenye Daftari la Kudumu la Wapiga kura ili kujua hasa vituo vya kuigia kura. Wameshakabidhiwa nakala za Daftari la Kudumu.Hujiulizi kwanini vitambulisho wapewe tu miaka 18 na kuendelea? CHADEMA watatoa sera,CCM wataiba kura...
     
  2. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,753
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Yana mwisho tu. time will tell.
     
  3. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,254
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    alaf wametoa muda mchache sana, yaani mwisho ni 31 July! dah!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,797
    Trophy Points: 280
    Mbona huku mikoani bado kabisa zoezi halijaanza
     
  5. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    ukihoji sana utapelekwa mabwepande, that is how the dictatorship type of government leads
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 3,921
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Nimeshajiandikisha, na baadaye nikajiuliza, hapa wanataka kutengeneza vitambulisho vya uraia au UKAAZI?
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,254
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Really?
     
Loading...