Lengai Ole Sabaya ni nani hasa?

meningitis

JF-Expert Member
Nov 17, 2010
8,327
2,000
Ndugu Ole Sabaya aliwahi kutuhumiwa kuwa na kosa la kujifanya afisa kipenyo.kesi ikaendeshwa akashinda na hatimaye akawa mkuu wa wilaya.leo hii kaanguka tena kwa kusimamishwa Ukuu wa Wilaya.

Chadema na baadhi ya wanaccm wanemshutumu sana na kwa muda mrefu
JE OLE SABAYA LENGAI NI MMASAI AU MCHAGA WA NAMNA GANI?
 

Torque vs HP

JF-Expert Member
Jan 7, 2021
1,773
2,000
Kesi ilikua inaendelea mahakamani then jiwe akamteua u-DC,mpk hapo nadhani unaelewa ni ujumbe gani jiwe alikua anatuma kwa mahakama.

Jamaa akashinda kesi kilaini tu.
 

Gemini Are Forever

JF-Expert Member
Sep 10, 2019
1,226
2,000
Lengai = Wa Mungu

  • *Hili jina mara nyingi hupewa watu waliokuja duniani/kuzaliwa kwa kudra za mwenyezi Mungu tu (kwamba wameponea chupu chupu hadi kuwepo duniani) yaani hawakutegemewa kuja duniani au kuwa hai.

Ole = Mwana wa, Mtoto wa, Kijana wa....

Lengai Ole Sabaya = Lengai Mwana wa Sabaya
 

Mightier

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
5,570
2,000
Ndugu Ole Sabaya aliwahi kutuhumiwa kuwa na kosa la kujifanya afisa kipenyo.kesi ikaendeshwa akashinda na hatimaye akawa mkuu wa wilaya.leo hii kaanguka tena kwa kusimamishwa Ukuu wa Wilaya.
Chadema na baadhi ya wanaccm wanemshutumu sana na kwa muda mrefu
JE OLE SABAYA LENGAI NI MMASAI AU MCHAGA WA NAMNA GANI?
Ni Mtu aliyekuwa recruited wrongly Idarani ( TISS ) kutokana na Kubebwa Kwake na Wakubwa akitokea Chamani CCM kisha akaja Kutumika Kikatili kwa Wananchi kwa Maagizo ya Katili Mkuu aliyetangulizwa kilazima Udongoni Kanda ya Ziwa na Israeli.
 

KakaJambazi

JF-Expert Member
Jun 5, 2009
18,265
2,000
Ndugu Ole Sabaya aliwahi kutuhumiwa kuwa na kosa la kujifanya afisa kipenyo.kesi ikaendeshwa akashinda na hatimaye akawa mkuu wa wilaya.leo hii kaanguka tena kwa kusimamishwa Ukuu wa Wilaya.
Chadema na baadhi ya wanaccm wanemshutumu sana na kwa muda mrefu
JE OLE SABAYA LENGAI NI MMASAI AU MCHAGA WA NAMNA GANI?
Subiri uambiwe jibu la "kwani ye anasemaje".
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom