Lembeli tumbo joto Kahama


N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Points
2,000
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 2,000
kama kuna jimbo lolote hakuna maendeleo yaliyofanyika wa kulaumiwa namba moja ni serikali ya ccm inayokusanya kodi zetu...
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,785
Points
2,000
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,785 2,000
mi nashindwa kumuelewa huyu lembeli,na uzee wote huo bado anachukua vyangudoa wa club chiller?,hivi hanaga mke huyo?
alitoka na wewe au dada yako?
 
Awadh Samuel Kiwelu

Awadh Samuel Kiwelu

Senior Member
Joined
Oct 11, 2014
Messages
192
Points
170
Age
49
Awadh Samuel Kiwelu

Awadh Samuel Kiwelu

Senior Member
Joined Oct 11, 2014
192 170
mi nashindwa kumuelewa huyu lembeli,na uzee wote huo bado anachukua vyangudoa wa club chiller?,hivi hanaga mke huyo?
Ipo wapi hiyo club chiller?
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,897
Points
2,000
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,897 2,000
mtoa post unashusha hadhi ya Jamii forums
 
SUPER PREDATOR

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
2,090
Points
1,500
Age
59
SUPER PREDATOR

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
2,090 1,500
Hivi nyie hamkuwahi kuwa na post ya kwanza humu ninyi ni kina nani hasa kila mtu ana Uhuru hapa jukwaani hivyo mwacheni
Aaache kutoa utumbo
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,325
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,325 2,000
Huu mwaka tunachagua tu ukawa, hata kama hajawahi kuonesha sura jimboni
huyo huyo tu anafaa kuliko kuichagua ccm
 
Awadh Samuel Kiwelu

Awadh Samuel Kiwelu

Senior Member
Joined
Oct 11, 2014
Messages
192
Points
170
Age
49
Awadh Samuel Kiwelu

Awadh Samuel Kiwelu

Senior Member
Joined Oct 11, 2014
192 170
Ulisema unatumia kinywaji gani vile?
Hapa tunajadili mambo ya kitaifa nakushauri haya mambo yenu kuchat pelekeni majukwaa husika.
 
Munusco

Munusco

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2013
Messages
201
Points
195
Age
31
Munusco

Munusco

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2013
201 195
Acha uongo ss wana kahama ndio wamuzi wa mwisho. Na hii ngoma magamba nyie hamchomoki hapa kahama.....!!! Ww kula za kishimba alafu pita hiviiiiii.....!!!!! Tukutane October..!
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
7,737
Points
2,000
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
7,737 2,000
Miaka kumi ya Ubunge wa Lembeli hakuna alichokifanya jimboni kwake....Kwasababu Lembeli hakufanya chochote tofauti na kufanya majungu,lembeli amekutana na wakati mgumu sana kwani ukimuuliza alifanya nini jimboni mwake,anasema alitoa vikoba kwa wananchi na kufanya mikutano mingi kwenye kata zake...je hayo ndio mahitaji ya watu wa kahama?Mbunge wa Zamani mweshimiwa MLOLWA yeye alinunua vitanda kumi kwenye wodi ya wazazi" labour"kulingana na mahitaji yetu ya kipindi hicho.....MLOLWA alidraft program ya maji mji wa kahama.....MLOLWA amejenga mashule ya kata akishirikiana na Jumanne Nkadi Kishimba zikiwemo dispensari.....Je tunahoji,kwasababu Lembeli umeshindwa hata kununua vitanda vingine LABOUR kulingana na ongezeko la wazazi kwenye hospitali mpaka kufikia wazazi50 kwa siku,je unafaa kuendelea kuwa mbunge kwa awamu ya tatu?pia kahama tumekuwa na tatizo la umeme kutokana na ongezeko la watu na mahitaji ya umeme....mh.Lembeli hajafanya mpango wowote wa kujenga sub station mpya buzwagi ili kuweza kuunganishiwa umeme wa uhakika na badala yake Lembeli uliongoza malimbano na mgodi,je anafaa kuendelea kuwa mbunge?Lembeli umeshindwa kuomba mgodi ukujengee Hospitali ya kisasa mjini kahama badala yake umekuwa mtu wa kulalamika na kwenda CHILA CLUB...kuvinjari na mabinti wadogo.....je unafaa kuendelea kuwa mbunge?Lami iliyojengwa mjini kahama ni matunda ya Mh.Benson Mpyesa ambae ni mkuu wa wilaya ya kahama,je wewe Lembeli endapo utashindwa ubunge tutakumbuka kwa lipi mjini kahama?
Pole sana kwa kutoka povu bure. Unamjua au unamsikia Lembeli!? Kwa taarifa yako hata Magufuri na pushups zake hamfikii hata nusu.
 
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
2,251
Points
1,500
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
2,251 1,500
Lembeli porojo nyingi,vitendo zero! Lazima tumpige chini term hii
Hivi Nkamia amefanya nini ktk jimbo lake au Abdalah Kigoda wa handeni wamefanya kitu gani na ubunge wamekaa zaidi ya miaka 20 mgesema mapema kabla hajahama tungewaelewa
 
M

mcheshi

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
772
Points
225
M

mcheshi

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
772 225
Magamba kama wewe ndio wanao weweseka na matumbo moto.
Huyo mgombea wenu wa magamba hata kura 100 hapati, sasa Lembeli ahofie nini?
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,820
Points
2,000
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,820 2,000
walewale........
Join Date : 30th September 2015

Posts : 1
Rep Power : 0
Likes Received 1

Likes Given 0
 
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
2,251
Points
1,500
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
2,251 1,500
Laiti kura tungelipiga kwa kuangali ulichofanya hakika ccm msingepata hata mbunge mmoja maana wabunge wenu kazi yao usingizi tu hadi aibu
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,785
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,785 2,000
Vipi Chakaza ulienda kwenye madini! haha mm hata akishinda lembeli sijari sana nshu ni Magufuli peke ndie RAIS
Madini nitayaweza ndugu yangu? Nataka nifungue ka branch ka Building materials baada ya kusikia panakua kwa kasi sana. Ila nimeogopa niliposikia Mgodi wa Buzwagi unafungwa na ndio ulikuwa moja ya chanzo cha mzunguko mkubwa wa fedha Kahama. Yote tunakubaliana ila hilo la mzee wa Push ups hatutakubaliana kamwe MOTOCHINI
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,285,928
Members 494,830
Posts 30,879,298
Top