Lembeli tumbo joto Kahama


B

BASHITE

Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
11
Points
0
B

BASHITE

Member
Joined Sep 30, 2015
11 0
Miaka kumi ya Ubunge wa Lembeli hakuna alichokifanya jimboni kwake....Kwasababu Lembeli hakufanya chochote tofauti na kufanya majungu,lembeli amekutana na wakati mgumu sana kwani ukimuuliza alifanya nini jimboni mwake,anasema alitoa vikoba kwa wananchi na kufanya mikutano mingi kwenye kata zake...je hayo ndio mahitaji ya watu wa kahama?Mbunge wa Zamani mweshimiwa MLOLWA yeye alinunua vitanda kumi kwenye wodi ya wazazi" labour"kulingana na mahitaji yetu ya kipindi hicho.....MLOLWA alidraft program ya maji mji wa kahama.....MLOLWA amejenga mashule ya kata akishirikiana na Jumanne Nkadi Kishimba zikiwemo dispensari.....Je tunahoji,kwasababu Lembeli umeshindwa hata kununua vitanda vingine LABOUR kulingana na ongezeko la wazazi kwenye hospitali mpaka kufikia wazazi50 kwa siku,je unafaa kuendelea kuwa mbunge kwa awamu ya tatu?pia kahama tumekuwa na tatizo la umeme kutokana na ongezeko la watu na mahitaji ya umeme....mh.Lembeli hajafanya mpango wowote wa kujenga sub station mpya buzwagi ili kuweza kuunganishiwa umeme wa uhakika na badala yake Lembeli uliongoza malimbano na mgodi,je anafaa kuendelea kuwa mbunge?Lembeli umeshindwa kuomba mgodi ukujengee Hospitali ya kisasa mjini kahama badala yake umekuwa mtu wa kulalamika na kwenda CHILA CLUB...kuvinjari na mabinti wadogo.....je unafaa kuendelea kuwa mbunge?Lami iliyojengwa mjini kahama ni matunda ya Mh.Benson Mpyesa ambae ni mkuu wa wilaya ya kahama,je wewe Lembeli endapo utashindwa ubunge tutakumbuka kwa lipi mjini kahama?
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,488
Points
2,000
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,488 2,000
Hivi ni jukumu la Mbunge kununua Vitanda na kuchimba visima?
 
E

Elinewinga

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2011
Messages
632
Points
225
Age
44
E

Elinewinga

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2011
632 225
Unamdanganya nani wewe Lembeli ni Mbunge na anaendelea kuwa mbunge
 
M

mswe58

Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
50
Points
0
M

mswe58

Member
Joined Jul 11, 2015
50 0
Wewe kwako umefanya nn, mpaka sasa kwa familia yako?
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,751
Points
2,000
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,751 2,000
Lembeli anamtihani sana
 
gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
2,490
Points
2,000
gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
2,490 2,000
Miaka kumi ya Ubunge wa Lembeli hakuna alichokifanya jimboni kwake....Kwasababu Lembeli hakufanya chochote tofauti na kufanya majungu,lembeli amekutana na wakati mgumu sana kwani ukimuuliza alifanya nini jimboni mwake,anasema alitoa vikoba kwa wananchi na kufanya mikutano mingi kwenye kata zake...je hayo ndio mahitaji ya watu wa kahama?Mbunge wa Zamani mweshimiwa MLOLWA yeye alinunua vitanda kumi kwenye wodi ya wazazi" labour"kulingana na mahitaji yetu ya kipindi hicho.....MLOLWA alidraft program ya maji mji wa kahama.....MLOLWA amejenga mashule ya kata akishirikiana na Jumanne Nkadi Kishimba zikiwemo dispensari.....Je tunahoji,kwasababu Lembeli umeshindwa hata kununua vitanda vingine LABOUR kulingana na ongezeko la wazazi kwenye hospitali mpaka kufikia wazazi50 kwa siku,je unafaa kuendelea kuwa mbunge kwa awamu ya tatu?pia kahama tumekuwa na tatizo la umeme kutokana na ongezeko la watu na mahitaji ya umeme....mh.Lembeli hajafanya mpango wowote wa kujenga sub station mpya buzwagi ili kuweza kuunganishiwa umeme wa uhakika na badala yake Lembeli uliongoza malimbano na mgodi,je anafaa kuendelea kuwa mbunge?Lembeli umeshindwa kuomba mgodi ukujengee Hospitali ya kisasa mjini kahama badala yake umekuwa mtu wa kulalamika na kwenda CHILA CLUB...kuvinjari na mabinti wadogo.....je unafaa kuendelea kuwa mbunge?Lami iliyojengwa mjini kahama ni matunda ya Mh.Benson Mpyesa ambae ni mkuu wa wilaya ya kahama,je wewe Lembeli endapo utashindwa ubunge tutakumbuka kwa lipi mjini kahama?
Kwakua vichinjio mnavyo mikononi mwenu majibu yapo kwenye himaya yenu
 
Kizimbuzi

Kizimbuzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
1,407
Points
1,250
Kizimbuzi

Kizimbuzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
1,407 1,250
wewe BASHITE na Mr Emmy ni majinga kama KUBWA JINGA na jingalao a.k.a FaizaFoxy. subirini dawa a.k.a idawa iwaingie. halafu baada ya octoba 25 ukawa tutakuwa tunasherekea na Chipsi yaipembeni. LAKI si pesa
 
Last edited by a moderator:
K

Kamundu mngoko

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2015
Messages
231
Points
0
K

Kamundu mngoko

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2015
231 0
Serikali ya hovyo ya ccm ndiyo yenye jukumu la kuleta maendeleo na kujenga uchumi wa inchi, halafu nyie maccm mbona hata kenge wanawashinda kufikiria? Haya matatizo mmeleta nyie na mkwere wenu
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,163
Points
2,000
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,163 2,000
Utakuwa kilaza sana wewe, yani thread yako ya kwanza hapa jf imejaa upuuzi mtupu, unafiki na majungu.
Hapa hapakufai nenda fb na insta ndio kuna type yako.
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
13,743
Points
2,000
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
13,743 2,000
majungu ccm huwa hayaishi tuu
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Points
1,500
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 1,500
Tangu lini mkuu wa wilaya akajenga barabara ya lami?

Kama wabunge wa ccm hawajafanya kitu,na inaonekana hajafanya pale tu anapohama basi wabunge wote wa ccm hawatufai.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,931
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,931 2,000
mi nashindwa kumuelewa huyu lembeli,na uzee wote huo bado anachukua vyangudoa wa club chiller?,hivi hanaga mke huyo?
 
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,953
Points
2,000
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,953 2,000
Kati Ya Mbunge Ninaye Mkubali Japo Mimi Ni Ccm Ni Joshua Nassari,hasubili Kuletewa Anatumia Resources Zake Kumake Sure Jimbo Lake Linasonga Mbele Na Hivo Ndivyo Mbunge Anatakiwa Awe.Lakini Leo Kuna Wapuuzi Wachache Kama Lembeli Na Nashukuru Mungu Alivohama 10yrs Maendeleo Ya Jimbo Lake Hayafiki Nusu Hata Ya Joshua Nassari Ambaye Hata 5yrs Hajamaliza Halafu Still Kuna Wapumbavu Humu Wanamtetea Na Kulopoka Ujinga.Wewe Kama Mbunge Onyesha Nia Ya Kufanya Na Kutenda Kwanza,kila Mtu Angekuwa Anasimama Katika Nafasi Yake Mf.Kama Nassari Hizi Tuhuma Tuhuma Na Udhaifu Udhaifu Wa Kipuuzi Usingekuwepo...
 
SUPER PREDATOR

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
2,090
Points
1,500
Age
59
SUPER PREDATOR

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
2,090 1,500
Miaka kumi ya Ubunge wa Lembeli hakuna alichokifanya jimboni kwake....Kwasababu Lembeli hakufanya chochote tofauti na kufanya majungu,lembeli amekutana na wakati mgumu sana kwani ukimuuliza alifanya nini jimboni mwake,anasema alitoa vikoba kwa wananchi na kufanya mikutano mingi kwenye kata zake...je hayo ndio mahitaji ya watu wa kahama?Mbunge wa Zamani mweshimiwa MLOLWA yeye alinunua vitanda kumi kwenye wodi ya wazazi" labour"kulingana na mahitaji yetu ya kipindi hicho.....MLOLWA alidraft program ya maji mji wa kahama.....MLOLWA amejenga mashule ya kata akishirikiana na Jumanne Nkadi Kishimba zikiwemo dispensari.....Je tunahoji,kwasababu Lembeli umeshindwa hata kununua vitanda vingine LABOUR kulingana na ongezeko la wazazi kwenye hospitali mpaka kufikia wazazi50 kwa siku,je unafaa kuendelea kuwa mbunge kwa awamu ya tatu?pia kahama tumekuwa na tatizo la umeme kutokana na ongezeko la watu na mahitaji ya umeme....mh.Lembeli hajafanya mpango wowote wa kujenga sub station mpya buzwagi ili kuweza kuunganishiwa umeme wa uhakika na badala yake Lembeli uliongoza malimbano na mgodi,je anafaa kuendelea kuwa mbunge?Lembeli umeshindwa kuomba mgodi ukujengee Hospitali ya kisasa mjini kahama badala yake umekuwa mtu wa kulalamika na kwenda CHILA CLUB...kuvinjari na mabinti wadogo.....je unafaa kuendelea kuwa mbunge?Lami iliyojengwa mjini kahama ni matunda ya Mh.Benson Mpyesa ambae ni mkuu wa wilaya ya kahama,je wewe Lembeli endapo utashindwa ubunge tutakumbuka kwa lipi mjini kahama?
Ndiyo post yako ya kwanza kwa hiyo nakusamehe kwa utumbo wako huu
 
J

jmchimbadhahabu

Senior Member
Joined
Sep 26, 2014
Messages
191
Points
225
J

jmchimbadhahabu

Senior Member
Joined Sep 26, 2014
191 225
Lembeli porojo nyingi,vitendo zero! Lazima tumpige chini term hii
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,785
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,785 2,000
Lembeli anamtihani sana
Mkuu MOTOCHINI habari! Tukiacha mambo ya ushabiki, wiki iliyopita nilikuwa Kahama kwa shughuli zangu na jioni katika mapumziko yangu nikawa nadadisi yanayoendelea. Mtoa mada nadhani kaandika kwa ushabiki tuu. Pengine Lembeni hajafanya ya maana lakini ni kuwa mtandao wake wa ushindi ni mkubwa na aliyekuwa tishio kwake be Kishimba (Imalaseko)amekata tamaa baada ya kujua chama CCM kilimuhitaji kwa ajili ya Pesa sake na sasa gharama zote kabeba yeye hata zile za mgombea urais alipokuja wakamuachia. Anajuta kukubali wakati hapati msaada toka wa watendaji wa chama
 
Last edited by a moderator:
Sungurawembe

Sungurawembe

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
414
Points
195
Sungurawembe

Sungurawembe

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
414 195
Kamuulize katika mikutano yake ya kampeni jibu utapewa hapa Lembeli hatajibu
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,764
Points
2,000
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,764 2,000
yani umejiunga jana 30th september na hii ndio post yako ya kwanza, tukisema umekuja kimkakati kusaidia chama chako mfu ntakuwa nimekosea?
 

Forum statistics

Threads 1,285,931
Members 494,830
Posts 30,879,334
Top