Lema Tunashukuru,hebu pumzika hata siku mbili

Lema Tunashukuru,hebu pumzika hata siku mbili

Ndege wanaofanana ndiyo huruka pamoja.

Mh. Lema anakubalika na wala "majani" wenzake. Kwa ushahidi zaidi hudhuria mikutano yake uone aina ya watu waliopo pale.

Huyu Mh. Lema akija hapa Dar-Es-Salaam kufanya mkutano wake, kitamkuta kilichomkuta Mh. Lissu.
 
Mimi sio muumini wa Chama chochote cha Siasa, lakini mbinu za CCM kuwakandamiza Wapinzani ni chafu kuliko uchafu wenyewe na ni dalili za kushindwa kuendesha nchi.
Kitu pekee ambacho CCM walipaswa na wanapaswa kufanya, ni kuelekeza nguvu zao kwa vitendo kwenye kufufua uchumi wa nchi.
hii style yenu siku hizi....!
 
Lema amesema vijana watu wanaokebehi thamani yao ni kama mashoga mbele ya jamii .. Kwa hiyo tumekuelewa sumu

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Ndege wanaofanana ndiyo huruka pamoja.

Mh. Lema anakubalika na wala "majani" wenzake. Kwa ushahidi zaidi hudhuria mikutano yake uone aina ya watu waliopo pale.

Huyu Mh. Lema akija hapa Dar-Es-Salaam kufanya mkutano wake, kitamkuta kilichomkuta Mh. Lissu.

Fuatili duniani then utaona ukombozi uliletwa na watu wa tabaka gani. Acha ufinyu wa mawazo.
 
Katibu wa Kanda Maalumu kinondoni Kilewo.Wachaga kwa kupeana vyeo utasikia katibu wa kanda maalumu Pwani ni Mushi au Massawe.Hichi Chama cha Baba Mkwe kazi kweli.
 
But we shouldn't lose sight of the fact he was once a notorious criminal, leading and financing a group of car thieves responsible for several theft incidents in the same town he's now the MP for.
Send him to justice; otherwise shut up.
 
Mbunge wa arusha mjini kamanda Godbless Lema ameendelea na ziara yake ya kutembelea wananchi na kukiimarisha chama ambapo leo alasiri aikuwa ktk kata ya Baraa.

Kamanda Lema amekuwa mwenye kuvutia watu,kafungua matawi matatu hapa akisaidiana na katibu wa kanda maalum kinondoni Kamanda Kilewo.Hata hivyo kutokana na majukumu ya wananchi na chama nimehisi kamanda kachoka sana japo alininong'oneza kuwa 'NINA HARI YA KUFA MTU LEO KUENDELEA KUTEMBELEA WANANCHI' baada ya mimi kumtaka hata akalale japo masaa matatu.

HONGERA KAMANDA LEMA.
spell check.....ARI.....
 
Jamaa Mwepesi sana kichwani VOICE OF AMERICA inamhoji muda huu mpaka wamemkatisha anaulizwa nini kifanyike yeye kakomaa kueleza eti akikutana na Polis usiku anaogopa kuliko akikutana na Majambazi, kasahau kuwa majambaza hayaogopani yakikutana usiku
Mods naombeni Ruhusa ya kumtukana huyu kiumbe tena matusi ya nguoni,,,Naombeni mnipatie majibu ya haraka huku mhudumu akiniletea Guiness ya Baridi sanaaa.
cc Invisible
 
Yaani unamwambia akalale wakati majagili yanazidi kusomba wanyama wetu ma kweli wewe UVCCM...
 
Katibu wa Kanda Maalumu kinondoni Kilewo.Wachaga kwa kupeana vyeo utasikia katibu wa kanda maalumu Pwani ni Mushi au Massawe.Hichi Chama cha Baba Mkwe kazi kweli.
Mimi huwa nawaona wachaga walioko CCM ni wanda wazimu maaana kila kukicha wanasakamwa lakini bado wamengangana na liccm walisha wahi kutukanwa na Nape lakini kuna wachaga wapuuzi bado wako CCM...naona kejeri kwao zinaendelea
 
But we shouldn't lose sight of the fact he was once a notorious criminal, leading and financing a group of car thieves responsible for several theft incidents in the same town he's now the MP for.
Ukitaka ujue CCM ni wapumbavu ni kwenye issue kama hizi walimpeleka mahakama Lema kwa kosa eti ametukana jukwaani lakini wameshindwa kumpeleka mahakamani kwa kosa la wizi wa magari kama unavyo dai, hivyo basi hatuwezi kuwa na serikali inayo waogopa majambazi yana tamba mitaani tutaiondoa CCM mwaka 2015...
 
Mkuu Tuko Chama Cha Majangili wanaweweseka kwa sana tu. Propaganda zao zote za chama cha kidini, cha kikabila, kinataka kusababisha umwagaji damu nchini zote zimegonga ukuta, CDM kinaendelea kukonga nyoyo za Watanzania kwa jinsi kinavyotetea maslahi ya Tanzania na Watanzania. Wameamua hadi kuunda kikundi cha "Buku 7 wasaliti wa Watanzania" ili kuendelea kuandika pumba zao na kuwasaliti Watanzania mitandaoni na hasa hapa JF lakini pia juhudi za Buku 7 zimegonga ukuta na Chadema inaendelea kupaa tu. Sasa wamekuja na mbinu za kijangili za kupandikiza ushahidi ili kuwafunga viongozi wa juu wa CDM na hivyo kufanikiwa katika njama zao za kuisambatisha CDM, mbinu hizi za kijangili hizi nazo zitashindwa.

CCM wameshaishiwa mbinu. They are now desperate. Wamewaita CDM majina yote mabaya hadi yameisha lakini hakuna mafanikio. No way, they have to go...
 
Last edited by a moderator:
Ndege wanaofanana ndiyo huruka pamoja.

Mh. Lema anakubalika na wala "majani" wenzake. Kwa ushahidi zaidi hudhuria mikutano yake uone aina ya watu waliopo pale.

Huyu Mh. Lema akija hapa Dar-Es-Salaam kufanya mkutano wake, kitamkuta kilichomkuta Mh. Lissu.

bange bange bangeee
 
Ila kumbe bado kuna vijana wa kitanzania bado wanaishabikia CCM?pamoja na mambo yote haya yafanywayo na serikali hii dhalimu?
 
Ila kumbe bado kuna vijana wa kitanzania bado wanaishabikia CCM?pamoja na mambo yote haya yafanywayo na serikali hii dhalimu?
 
lema amesema vijana watu wanaokebehi thamani yao ni kama mashoga mbele ya jamii .. Kwa hiyo tumekuelewa sumu

sent from my blackberry 9900 using jamiiforums
je hii kauli ni kweli aliisema? Kama ni kweli basi (??????????????????????????????????????????????)
 
Lema wewe jembe,usikate tamaa,tutashinda. Wamkumbuke farao alivyoshindwa,ndivyo watakavyoshindwa wabaya wako. Mh. Watakuangalia weeee lakn hawatalingana nawewe,watakutafakari weee wala hawatakuelewa,watakujadili saaaana lakn hawatafaidi kitu,watakudharau weee ila wataumia roho zao bure,watakufurahia saaaaana kumbe hawana faida kwako,watajifanya marafk wema kumbe ni wanafk. Kwa sasbabu MUNGU anakupenda,muombe sn akuepushie mbali na watu km haoooooooo akna polish,shsh em,mafwishad,na kashoke. WASHINDWE KWA JINA LA YESU.
 
Back
Top Bottom