Lema na wafuasi wake wavamia kituo cha polisi

Lema na wafuasi wake wavamia kituo cha polisi

lema awe wazir kisa ni mjomba wake na mbowe.teh,teh,teh.mwiz wa magar kuwa wazir na ile kes ya ubakaji vp?
Wizi wa magari yepi? Au ulipo kamatwa kwa wizi wa simu ulimkuta mahabusu?


Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Hivi member wengine wakikosa cha kuandika wanaleta maujinga yao humu.

Angekuwa ameandikwa Mwigulu kwenye huu uzi ungeleta shobo zako hapa?

Jifunzeni kuwa misumeno na muache kupelekeshwa na mapenzi ya kiitikadi.
 
that is your opinion but Arusha people know him well than you do,and they trust him thats why they choose him as their MP.
 
Mara ngapi watu wamevamia vituo vya polisi na kuvichoma moto na kutoa wahalifu ni lema kila mahali?
Kama watu wanakamatwa bila sababu lazima tushinikize kwa pamoja kuukataa mfumo gandamiza haki.

Lazima tumseme Lema kwani yeye ni kiongozi na tuna mjua.

Kama una ushahidi wa kiongozi au mtu yeyote mwenye ushawishi kwenye jamii weka hapa tunajidili.

Kama ni vibaka tu wa huko mtaani kwenu basi hiyo taarifa haitakuwa na mashiko humu jamvini.
 
that is your opinion but Arusha people know him well than you do,and they trust him thats why they choose him as their MP.

Kama ishu ni kumchagua mtu, basi sisi tulio mchagua Kikwete tunamjua vizuri zaidi yenu kwahiyo tunaomba msiwe mnamsema vibaya humu jamvini na kwengineko.
 
Lema is a confirmed troublemaker, and the only way he can gain popularity is through frictions and senseless arguments with authorities. He's aware that his name hasn't been mentioned in newspapers for a while now, so he's trying to apply his traditional ill tactics to make some headlines. Yet this is a person ambitious to become the minister for home affairs if Chadema wins election.
Umejijitumua na kakimombo...
 
polic wana kamata vijana toka juzi ili wasipige kura....huuu ni upuuzi mwingine wa ccm
 
Lema is a confirmed troublemaker, and the only way he can gain popularity is through frictions and senseless arguments with authorities. He's aware that his name hasn't been mentioned in newspapers for a while now, so he's trying to apply his traditional ill tactics to make some headlines. Yet this is a person ambitious to become the minister for home affairs if Chadema wins election.

Msameheni huyu dada kwani hajui atendalo.
 
polic wana kamata vijana toka juzi ili wasipige kura....huuu ni upuuzi mwingine wa ccm

Nilileta uzi humu unao sema "KUWA NDANI YA CHADEMA NI KAMA KUWA NDANI YA GEREZA LA FIKRA".

Hii ina dhihirishwa na ulicho kiandika hapa, yani polisi wakamate mtu randomly bila kujua itikadi ya huyo mtu, bila kujua kama ana kadi ya kupiga kura, bila kujua kama ana utashi wa mambo ya kisiasa.

You and the rest who think like you, you've been locked up.
 
Taratibu zipo na zina eleweka, sasa kwanini CHADEMA na wafuasi wake uwa hawazifuati?

Kwanini CHADEMA wana penda kuwa watu wa vurugu tu? nchi gani hapa ulimwenguni ina ongozwa bila miiko?

Hawa wahuni wa CHADEMA wakiachwa watahatarisha amani na hali ya usalama, serikali kupitia mamlaka zake zinazo husika wakidhibiti kwa haraka hiki chama.

akili zako zimejaa magamba wewe! amani nchini ilishapotea ila kuna utulivu.
 
Nilileta uzi humu unao sema "KUWA NDANI YA CHADEMA NI KAMA KUWA NDANI YA GEREZA LA FIKRA".

Hii ina dhihirishwa na ulicho kiandika hapa, yani polisi wakamate mtu randomly bila kujua itikadi ya huyo mtu, bila kujua kama ana kadi ya kupiga kura, bila kujua kama ana utashi wa mambo ya kisiasa.

You and the rest who think like you, you've been locked up.

kamdangaye nape wako nasikujahapa kutuletea ugamba ugamba hapa!
 
huyu lema sasa toooo much.naipenda chadema ila kama mwanamke mnanipa mashaka na fujo zenu mwisho watoto wetu cjui tutawaweka wapi.msianze kutukatisha tamaa kwa staili hiyo.
peoples power!!!!!
 
huyu lema sasa toooo much.naipenda chadema ila kama mwanamke mnanipa mashaka na fujo zenu mwisho watoto wetu cjui tutawaweka wapi.msianze kutukatisha tamaa kwa staili hiyo.
peoples power!!!!!

Dada, kwa usalama wa wanao na vizazi vyako, pia kwa usalama wa nchi na raia wake, sema hapana kwa Lema, sema hapana kwa CHADEMA.

Kwa kufanya hivyo, utakuwa umeenzi tunu ya amani na mshikamano wetu, kwani haya ndiyo matunda ya uhuru na kamwe hatupaswi kuyapoteza matunda haya.
 
lema awe wazir kisa ni mjomba wake na mbowe.teh,teh,teh.mwiz wa magar kuwa wazir na ile kes ya ubakaji vp?
Si afadhali mwizi wa magari kuliko mtawala muuza nchi anayekuwa na wasaidizi katika Chama wanaofadhiri uharamia katika bahari ya Hindi kwa kutumia biashara haramu ya meno ya tembo.
 
Si afadhali mwizi wa magari kuliko mtawala muuza nchi anayekuwa na wasaidizi katika Chama wanaofadhiri uharamia katika bahari ya Hindi kwa kutumia biashara haramu ya meno ya tembo.

Huyo kilaza aliye wapa huo umbea kuwa kuna mtu wa CCM anafanya hivyo vitendo vya kijangili yuko kwenye kaa la moto kwa sasa.

Amekuwa akichekewa kwa muda mrefu, sasa tunataka uthibitisho, sio kisa ukiwa bungeni kwa kuwa kuna kinga ya bunge ndio ikupe ruhusa ya kubwatuka kila mahali.

Maneno ya Msigwa aliyo yaongea akiwa Mwanza kumtuhumu bwana Kinana kuwa ni jangili yatamuingiza pabaya sana yeye kama sio kukifilisi chama.
 
Dada, kwa usalama wa wanao na vizazi vyako, pia kwa usalama wa nchi na raia wake, sema hapana kwa Lema, sema hapana kwa CHADEMA.

Kwa kufanya hivyo, utakuwa umeenzi tunu ya amani na mshikamano wetu, kwani haya ndiyo matunda ya uhuru na kamwe hatupaswi kuyapoteza matunda haya.

acha zako wewe. unatukumbushia umekuwa nyerere! kwa hiyo siku ukibakwa na polisi wa ccm autachukua hatua kwa kuwa unataka amani
 
Back
Top Bottom