Lema na wafuasi wake wavamia kituo cha polisi


H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Ndugu wana-JF,

Mbunge wa Arusha bwana Lema na wafuasi wake wapatao 100, wameripotiwa kuvamia kituo kidogo cha polisi cha Sombetini, kwa lengo la kushinikiza askari wa kituo hicho kuwaachia huru vijana ambao wamekuwa wakikamatwa na polisi hao mwanzoni mwa wiki hii.

Shinikizo hili la mbunge Lema na wapambe wake ni kufuatia hali ya wasiwasi haliyo ijenga yeye na hao makamanda, eti ya kuwa kuna mpango mahususi wa kudhoofisha mchakato wa uchaguzi hasa ushiriki wa kupiga kura, kwani bwana Lema ana amini vijana hao waliopo rumande ni wafuasi wa CHADEMA hivyo ni lazima wataipigia kura.

My take;

Serikali sasa iamue, kwani haya mambo ya 'kulea lea' matukio ya aina hii hasa yanayo sababishwa na wanasiasa uchwara ambao kimsingi wamefilisika kisiasa, yana weza kuliingiza taifa katika machafuko makubwa.

Kitendo hiki cha CHADEMA na wafuasi wake kuvamia vituo vya polisi si cha kigeni, kwani itakumbukwa walisha wahi kufanya kitendo cha aina hii na kusababisha athari kubwa ikiwemo upotevu wa maisha ya raia wasio na hatia.


 

Attachments:

S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
Nchi ya ajabu hii. Aliyekata mtu kwa kutumia shoka yupo nje anadunda licha ya POLICCM kutaarifiwa. Ukijulika na wewe ni mshabiki, mpenzi na mwanachama wa CHADEMA kipindi cha kupiga kura basi wewe mahabusu ndio kwako.

Heri yenu maana mmeshajua yatakayo mipata na ndio maana nasikia mnaandaa makao mapya CHINA!!!
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,443
Likes
357
Points
180
Age
33
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,443 357 180
Lema is a confirmed troublemaker, and the only way he can gain popularity is through frictions and senseless arguments with authorities. He's aware that his name hasn't been mentioned in newspapers for a while now, so he's trying to apply his traditional ill tactics to make some headlines. Yet this is a person ambitious to become the minister for home affairs if Chadema wins election.
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Lema is a confirmed troublemaker, and the only way he can gain popularity is through frictions and senseless arguments with authorities. He's aware that his name hasn't been mentioned in newspapers for a while now, so he's trying to apply his traditional ill tactics to make some headlines. Yet this is a person ambitious to become the minister for home affairs if Chadema wins election.
You've said it all!!! Lema is a troublemaker.
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,979
Likes
9,989
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,979 9,989 280
uchochezi mbaya
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
Lema is a confirmed troublemaker, and the only way he can gain popularity is through frictions and senseless arguments with authorities. He's aware that his name hasn't been mentioned in newspapers for a while now, so he's trying to apply his traditional ill tactics to make some headlines. Yet this is a person ambitious to become the minister for home affairs if Chadema wins election.
Insanity is a very dangerous psychological sickness. I am sorry for you.
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,880
Likes
2,300
Points
280
Age
40
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,880 2,300 280
We mleta mada majanga yalivyo mengi nchi hii unakosa cha kuandika hadi unaleta upuuzi huu hapa?
 
mbuguni

mbuguni

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
563
Likes
33
Points
45
mbuguni

mbuguni

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
563 33 45
Lema is a confirmed troublemaker, and the only way he can gain popularity is through frictions and senseless arguments with authorities. He's aware that his name hasn't been mentioned in newspapers for a while now, so he's trying to apply his traditional ill tactics to make some headlines. Yet this is a person ambitious to become the minister for home affairs if Chadema wins election.
Uwoga ni dhambi itakayokutafuna wewe mwanamke, mbona kina mwigulu wanatengeneza video za uchochezi na huongei.
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,432
Likes
1,746
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,432 1,746 280
Lema is a confirmed troublemaker, and the only way he can gain popularity is through frictions and senseless arguments with authorities. He's aware that his name hasn't been mentioned in newspapers for a while now, so he's trying to apply his traditional ill tactics to make some headlines. Yet this is a person ambitious to become the minister for home affairs if Chadema wins election.
well your mental acumen is below that of imbeciles! Your mind thinks anticlockwise. If you could get into what Lema is passing through, ungeshakufa! The demons from Dr. Fastjet are trying to haunt him
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Hizi siasa ni za kingese na zinafanywa ------- kama hawa. Kwa nin mnakuwa na mashaka kama mnakubalika. Mtu akifanya uharifu Asikamatwe.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Mkuu upo nchi gani? Polis siku hizh hawatumiki kwa ajili ya usalama wa raia na mali zao, wao kazi yao ni kuhakikisha wana nyanyasa raia hasa wanaoshabikia upinzani! Ukiwa mpinzani tanzania jiandae kwenda mahabusu. Ccm hawana uwezo tena wa kuwashawishi wananchi!
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Ccm bila polis na usalama wa taifa ni sawa ni wepesi kama karatasi!
 
rangau

rangau

Member
Joined
May 12, 2013
Messages
72
Likes
0
Points
13
rangau

rangau

Member
Joined May 12, 2013
72 0 13
Lema is a confirmed troublemaker, and the only way he can gain popularity is through frictions and senseless arguments with authorities. He's aware that his name hasn't been mentioned in newspapers for a while now, so he's trying to apply his traditional ill tactics to make some headlines. Yet this is a person ambitious to become the minister for home affairs if Chadema wins election.
Always Lema is man of action and he speaks truthful data about his country and people developments. Ccm are leading since Independence 50 years, but people of Tz are die poor.
We need changes!
 
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,664
Likes
253
Points
180
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,664 253 180
We mama how fool are you? Who are you & What are you?
 
M

mpepalilambo

Senior Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
194
Likes
1
Points
35
M

mpepalilambo

Senior Member
Joined Jun 27, 2012
194 1 35
Uwoga ni dhambi itakayokutafuna wewe mwanamke, mbona kina mwigulu wanatengeneza video za uchochezi na huongei.
Wewe Ndo muongo video tumeiona haijatengenezwa, ipo live bila chenga. Danganya wajinga wenzako.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Hizi siasa ni za kingese na zinafanywa ------- kama hawa. Kwa nin mnakuwa na mashaka kama mnakubalika. Mtu akifanya uharifu Asikamatwe.
mama hujatukana viziri leo na kesho utatukana sana, tumejipanga
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Wewe Ndo muongo video tumeiona haijatengenezwa, ipo live bila chenga. Danganya wajinga wenzako.
Ile video ni ya kweli na hata Lwakatare ana lijua hilo.

Haya mambo ya kusema imepandikizwa maneno ni katika kujinasua tu.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
kilichokuwa kinafanywa na polisi juzi na jana hakikubaliki walikuwa wakikuta vijana wamekusanyika wanapewa kibano kisha wanapelekwa polisi, vina wakakataa uhuni huo wakamubananisha choko moja anaechukua mafunzo kutoka ya kupiga watu kutoka ccp wakamukamu vizuri..polisi tendeni haki arusha itakuwa tulivu hamtaamini lakini mkileta uhuni..hizi siku tatu patachimbika....
 
joika

joika

Member
Joined
Aug 31, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
0
joika

joika

Member
Joined Aug 31, 2010
37 0 0
Acha ufala unafurahia ujinga anao ufanya. Kwanini asitumie taratibu za kawaida kama kuwaombea dhamana.
 

Forum statistics

Threads 1,275,214
Members 490,932
Posts 30,535,962