Lema, Mbunge anayekitia chama hasara


N

Nzinza edward

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
422
Points
250
Age
44
N

Nzinza edward

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
422 250
Kosa lake kuitangaza ndoto yake aliyoota hadharani!
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,450
Points
2,000
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,450 2,000
Not easy layman best you stay away with ua political propaganda and uchwara of uccm and not necessary once u receive 3/5k u must write or talk pumba as propesa pumba rt??????
Better you know information confidentiality
leta hoja, sio ulete broken english
 
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,480
Points
2,000
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,480 2,000
Habari za asubuhi wa JF

Itakumbukwa kwamba hivi karibuni Lema mbunge wa Arusha ametiwa kizuizini kwa upuuzi wa kukosa hekima. Inawezekana nimetumia neno gumu lakini mtu anaposhindwa kusimamia jambo pasipo sababu au kwa makusudi ni mpuuzi.

Hoja ni hii, jopo la mawakili 6 linalosimamia kesi linalipwa kwa mchanganuo huu:-
posho za kila siku @ 100000*6
gharama za usafiri @ siku 50000* siku kesi itakapo isha.
Ukitafuta jumla ya siku 7 ambayo kesi imetanjwa inafanya Tsh ( 600000*7) +(50000*7)=5.85milions
nakesi bado inatajwa.

Hizi pesa hazikuwa na ulazima wowote wa kutumika kama sii upuuzi wa Godbless Lema kutumia mdomo wake vibaya. Jamaani tulione hili kiuzalendo, ruzuku za chama ni pesa za walipa kodi zinaniuma sana.

CHADEMA tambueni pesa za wananchi ni kwa ajili ya maendeleo, tuzitumie vizuri
Mkuu kuna mchango uliandika: "sasa hivi wanatamba mtaani na hoja ya Wabunge wa CCM kugawana pesa kwenye vikao vyao, unajiuliza hivi hizi hoja za jirani kala nini zinakuhusu nini wewe kama jirani?? (chamilo nicolous JF-Expert Member #70 Yesterday at 7:47 AM)"
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,396
Points
2,000
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,396 2,000
Habari za asubuhi wa JF

Itakumbukwa kwamba hivi karibuni Lema mbunge wa Arusha ametiwa kizuizini kwa upuuzi wa kukosa hekima. Inawezekana nimetumia neno gumu lakini mtu anaposhindwa kusimamia jambo pasipo sababu au kwa makusudi ni mpuuzi.

Hoja ni hii, jopo la mawakili 6 linalosimamia kesi linalipwa kwa mchanganuo huu:-
posho za kila siku @ 100000*6
gharama za usafiri @ siku 50000* siku kesi itakapo isha.
Ukitafuta jumla ya siku 7 ambayo kesi imetanjwa inafanya Tsh ( 600000*7) +(50000*7)=5.85milions
nakesi bado inatajwa.

Hizi pesa hazikuwa na ulazima wowote wa kutumika kama sii upuuzi wa Godbless Lema kutumia mdomo wake vibaya. Jamaani tulione hili kiuzalendo, ruzuku za chama ni pesa za walipa kodi zinaniuma sana.

CHADEMA tambueni pesa za wananchi ni kwa ajili ya maendeleo, tuzitumie vizuri
Kwani kunatatizo gani kama wanachama tumekubaliana nalo.Kaa pembeni tuachie chama chetu
 
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2014
Messages
2,301
Points
2,000
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2014
2,301 2,000
Habari za asubuhi wa JF

Itakumbukwa kwamba hivi karibuni Lema mbunge wa Arusha ametiwa kizuizini kwa upuuzi wa kukosa hekima. Inawezekana nimetumia neno gumu lakini mtu anaposhindwa kusimamia jambo pasipo sababu au kwa makusudi ni mpuuzi.

Hoja ni hii, jopo la mawakili 6 linalosimamia kesi linalipwa kwa mchanganuo huu:-
posho za kila siku @ 100000*6
gharama za usafiri @ siku 50000* siku kesi itakapo isha.
Ukitafuta jumla ya siku 7 ambayo kesi imetanjwa inafanya Tsh ( 600000*7) +(50000*7)=5.85milions
nakesi bado inatajwa.

Hizi pesa hazikuwa na ulazima wowote wa kutumika kama sii upuuzi wa Godbless Lema kutumia mdomo wake vibaya. Jamaani tulione hili kiuzalendo, ruzuku za chama ni pesa za walipa kodi zinaniuma sana.

CHADEMA tambueni pesa za wananchi ni kwa ajili ya maendeleo, tuzitumie vizuri

Mnajitahidi kueneza propaganda
 
MarkHilary

MarkHilary

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2015
Messages
1,344
Points
2,000
MarkHilary

MarkHilary

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2015
1,344 2,000
Lema ajifunze siasa za kistaarabu na kutumia akili kama John Mnyika... Elimu, Elimu, Elimu.....
 
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
4,723
Points
2,000
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
4,723 2,000
Demokrasia ina gharama kubwa.Maadamu watanzania tumekubali mfumo wa vyama vingi sioni tatizo kugharamia matumizi ya vyama na wanachama wake.
Unazungumzia demokrasia gani kamanda.kama ndani ya chadema tu demokrasia imeshindikana itawezekanaje ya kutafuta nje ya hapi. Ni ujinga
 
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2016
Messages
2,345
Points
2,000
Age
61
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2016
2,345 2,000
Nonsense mbona jamkumwambia mzee Mandela namna hiyo? Mbona jamkumwambia mwalimu namna hiyo,?
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,450
Points
2,000
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,450 2,000
Mkuu kuna mchango uliandika: "sasa hivi wanatamba mtaani na hoja ya Wabunge wa CCM kugawana pesa kwenye vikao vyao, unajiuliza hivi hizi hoja za jirani kala nini zinakuhusu nini wewe kama jirani?? (chamilo nicolous JF-Expert Member #70 Yesterday at 7:47 AM)"
malipo haya ni matokeo ya ruzuku ambazo ni kodi za walala hoi, siwezi kuvumilia kuona zinatumika kihorera kwa mtu mpuuuzi
 
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,480
Points
2,000
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,480 2,000
malipo haya ni matokeo ya ruzuku ambazo ni kodi za walala hoi, siwezi kuvumilia kuona zinatumika kihorera kwa mtu mpuuuzi
Umejibu vizuri sana ukiacha hiyo angle ya upuuzi, hivyo hivyo kama CCM wanagawana hela kiholela kwenye vikao vyao na CCM inapata ruzuku ni sawa basi watu kuhoji hata kama hayo yanatokea nyumba ya jirani.
 
Mayonene

Mayonene

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
1,357
Points
2,000
Mayonene

Mayonene

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
1,357 2,000
Hiyo gharama ya mahakama ni zipi kwani kazi zinavyofanywa na watumishi wa mahakama ni waajiliwa wa serikali ukizingatia posho zote zimefutwa na mheshimiwa!
Huo muda wanaotumia kushughulikia kesi hii sio gharama? Huo muda ungetumika kutatua mrundikano wa mahabusu masikini wa kesi za kuku (ambao ndio majority) isingekuwa manufaa zaidi kwa nchi yetu?
 

Forum statistics

Threads 1,283,901
Members 493,869
Posts 30,805,508
Top