Lema, Mbunge anayekitia chama hasara


chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,450
Likes
956
Points
280
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,450 956 280
Habari za asubuhi wa JF

Itakumbukwa kwamba hivi karibuni Lema mbunge wa Arusha ametiwa kizuizini kwa upuuzi wa kukosa hekima. Inawezekana nimetumia neno gumu lakini mtu anaposhindwa kusimamia jambo pasipo sababu au kwa makusudi ni mpuuzi.

Hoja ni hii, jopo la mawakili 6 linalosimamia kesi linalipwa kwa mchanganuo huu:-
posho za kila siku @ 100000*6
gharama za usafiri @ siku 50000* siku kesi itakapo isha.
Ukitafuta jumla ya siku 7 ambayo kesi imetanjwa inafanya Tsh ( 600000*7) +(50000*7)=5.85milions
nakesi bado inatajwa.

Hizi pesa hazikuwa na ulazima wowote wa kutumika kama sii upuuzi wa Godbless Lema kutumia mdomo wake vibaya. Jamaani tulione hili kiuzalendo, ruzuku za chama ni pesa za walipa kodi zinaniuma sana.

CHADEMA tambueni pesa za wananchi ni kwa ajili ya maendeleo, tuzitumie vizuri
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Demokrasia ina gharama kubwa.Maadamu watanzania tumekubali mfumo wa vyama vingi sioni tatizo kugharamia matumizi ya vyama na wanachama wake.
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
10,325
Likes
12,490
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
10,325 12,490 280
Kwani Lema si ana mshahara na posho zake ?! Iweje gharama za kina Kibatala zibebwe na CDM?!
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
habari za asubuhi wa JF.
Itakumbukwa kwamba hivi karibuni Lema mbunge wa Arusha ametiwa kizuizini kwa upuuzi wa kukosa hekima.
Inawezekana nimetumia neno gumu lakini mtu anaposhindwa kusimamia jambo pasipo sababu au kwa makusudi ni mpuuzi.
Hoja ni hii, jopo la mawakili 6 linalosimamia kesi linalipwa kwa mchanganuo huu:-
posho za kila siku @ 100000*6
gharama za usafiri @ siku 50000* siku kesi itakapo isha.
Ukitafuta jumla ya siku 7 ambayo kesi imetanjwa inafanya Tsh ( 600000*7) +(50000*7)=5.85milions
nakesi bado inatajwa.
Hizi pesa hazikuwa na ulazima wowote wa kutumika kama sii upuuzi wa Godbless Lema kutumia mdomo wake vibaya.
Jamaani tulione hili kiuzalendo, ruzuku za chama ni pesa za walipa kodi zinaniuma sana.
CDM tambueni pesa za wananchi ni kwa ajili ya maendeleo, tuzitumie vizuri
Kwani unataka ruzuku itumike kufanya nini kama mikutano imekatazwa?
 
M

mputa

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
738
Likes
565
Points
180
M

mputa

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
738 565 180
Binafsi napenda sana upinzani kwani unaizindua serikali iamke usingizini, ila kwa hili la Lema kweli hata mimi ananikwaza
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,262
Likes
55,155
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,262 55,155 280
Hasira zangu zinaenda kwa gambo
 
janker

janker

Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
44
Likes
25
Points
25
Age
49
janker

janker

Member
Joined Aug 25, 2016
44 25 25
Tupambane Kwa kujadili mambo yahusuyo uchumi,,, nadhani mawakili wapo huko wanaendelea na kazi
 
DR. MWAKABANJE

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
1,958
Likes
2,880
Points
280
DR. MWAKABANJE

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
1,958 2,880 280
Na gharama wanazotumia serikali kuendesha kesi hizo, na polisi wakijipanga kuimarisha wanachokiita ulinzi nani anazibeba na kesi hizo zinafaida yoyote kwa umma?
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,652
Likes
7,198
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,652 7,198 280
je,serikali inapoteza kiasi gani kwa upuuzi wa kufuatilia mambo ya kipuuzi kumfurahisha dikteta?
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,509
Likes
3,195
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,509 3,195 280
Demokrasia ina gharama kubwa.Maadamu watanzania tumekubali mfumo wa vyama vingi sioni tatizo kugharamia matumizi ya vyama na wanachama wake.
Nitashangaa kama CHADEMA italipia upuuzi wa "kuota" kwa Lema, upuuzi wa kumuotea vibaya Rais.
Na hela hiyohiyo ni ruzuku toka serikalini.
Kama ni kweli basi hata CHADEMA kitakuwa chama cha kipuuzi!
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,652
Likes
7,198
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,652 7,198 280
mazoezi ya kuppambana na ukuta yaligharimu kiasi gani
 
janker

janker

Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
44
Likes
25
Points
25
Age
49
janker

janker

Member
Joined Aug 25, 2016
44 25 25
pia unaposema na kutaja hizo figure kwa upande mmoja nadhani unakosea je,, jiulize mawakili,,upande wa serikali wanalipwaje?
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,652
Likes
7,198
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,652 7,198 280
Nitashangaa kama CHADEMA italipia upuuzi wa "kuota" kwa Lema, upuuzi wa kumuotea vibaya Rais.
Na hela hiyohiyo ni ruzuku toka serikalini.
Kama ni kweli basi hata CHADEMA kitakuwa chama cha kipuuzi!
Na serikali inaingia hasara kiasi gani kugharamia mambo ya ndoto za mtu?ujinga mtupu
 
DITOPILE WAPILI

DITOPILE WAPILI

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2015
Messages
333
Likes
190
Points
60
DITOPILE WAPILI

DITOPILE WAPILI

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2015
333 190 60
habari za asubuhi wa JF.
Itakumbukwa kwamba hivi karibuni Lema mbunge wa Arusha ametiwa kizuizini kwa upuuzi wa kukosa hekima.
Inawezekana nimetumia neno gumu lakini mtu anaposhindwa kusimamia jambo pasipo sababu au kwa makusudi ni mpuuzi.
Hoja ni hii, jopo la mawakili 6 linalosimamia kesi linalipwa kwa mchanganuo huu:-
posho za kila siku @ 100000*6
gharama za usafiri @ siku 50000* siku kesi itakapo isha.
Ukitafuta jumla ya siku 7 ambayo kesi imetanjwa inafanya Tsh ( 600000*7) +(50000*7)=5.85milions
nakesi bado inatajwa.
Hizi pesa hazikuwa na ulazima wowote wa kutumika kama sii upuuzi wa Godbless Lema kutumia mdomo wake vibaya.
Jamaani tulione hili kiuzalendo, ruzuku za chama ni pesa za walipa kodi zinaniuma sana.
CDM tambueni pesa za wananchi ni kwa ajili ya maendeleo, tuzitumie vizuri
Hii ni hoja ya msingi sana, hizi fedha ingefaa kujenga miundo mbinu mbalimbali kama vile ofisi etc.
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,450
Likes
956
Points
280
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,450 956 280
Tuwe wazalendo Lema kabugi, ila kwa kuwa mchuma janga hula na wakwao, inabidi iwe hivo hamna namna
 
M

Mkiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
835
Likes
516
Points
180
M

Mkiti

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
835 516 180
Kwa mtazamo wa muda mrefu, aliye kitia chama hasara ni Mh.Mbowe kwa kumleta Lowassa na kumtimua Dr. Slaa. El kaja na mizigo Vingunge, Gu nini taaa, Mr. Ziro na kadhalika na kadhalika. Hasara anayo tia Mh. Lema ni cha mtoto kwenye hili.
 

Forum statistics

Threads 1,273,088
Members 490,268
Posts 30,470,878