Lema, Mbunge anayekitia chama hasara


chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,450
Points
2,000
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,450 2,000
Umbea tu, kwani hizo pesa zinatoka mfukoni mwako?
ruzuku ni matokeo ya kodi ya wananchi, mpuuzi mmoja anasababisha wananchi wengi kuumia, hatuwezi kumfurahia, lazima kwa pamoja tukemeee
 
R

Rommy Ronny

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
668
Points
1,000
R

Rommy Ronny

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
668 1,000
Ubaya wa team Lumumba mkija na Lema threads zitapishana dk 2 mnakurupuka hata mtu wa kawaida ni rahis ku note ni propaganda
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,450
Points
2,000
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,450 2,000
Kwa mtazamo wa muda mrefu, aliye kitia chama hasara ni Mh.Mbowe kwa kumleta Lowassa na kumtimua Dr. Slaa. El kaja na mizigo Vingunge, Gu nini taaa, Mr. Ziro na kadhalika na kadhalika. Hasara anayo tia Mh. Lema ni cha mtoto kwenye hili.
CDM kinahitaji mabadiliko makubwa ya kimuundo na kiitikadi laasivyo kitabaki tu kusimamia kesi za kipuuuzi zisizo na manufaa katika kujenga chama
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Points
2,000
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,000
Kwa mtazamo wa muda mrefu, aliye kitia chama hasara ni Mh.Mbowe kwa kumleta Lowassa na kumtimua Dr. Slaa. El kaja na mizigo Vingunge, Gu nini taaa, Mr. Ziro na kadhalika na kadhalika. Hasara anayo tia Mh. Lema ni cha mtoto kwenye hili.
Nadhani faida au Hasara ya ujio wa Lowasa inapimwa kwa Kura alizozipatia chama,Wabunge waliopatikana na Ruzuku inayogawiwa kutokana na Matokeo ya Uchaguzi mkuu.Kama ujio wake umepunguza hivyo vitu basi ni hasara lakini kama ujio wake uliongeza hivyo vitu basi ni faida.
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Points
2,000
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,000
Nunueni kiwanja mjenge ofisi, angalau makao makuu ya CHAMA
Naamini kutoa elimu ya uraia kwa wananchi ni muhimu kuliko kujenga jengo.Kuna vyama vina maofisi makubwa sana lakini ufanisi hakuna.Matatizo ya watanzania ni zaidi ya ofisi.Ofisi haijawahi kuwa kero ya watanzania.
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,450
Points
2,000
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,450 2,000
Ubaya wa team Lumumba mkija na Lema threads zitapishana dk 2 mnakurupuka hata mtu wa kawaida ni rahis ku note ni propaganda
hili nalo unasubiri kuoteshwa, hujapewa akili ya kulitazama, haya muulize kibatala na wenzake, wanaishi arusha kwa gharama za nani??
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,450
Points
2,000
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,450 2,000
Na gharama wanazotumia serikali kuendesha kesi hizo, na polisi wakijipanga kuimarisha wanachokiita ulinzi nani anazibeba na kesi hizo zinafaida yoyote kwa umma?
yote hii chanzo ni mpuuuzi lema, analopoka kama chokoraa
 
Y

YAHERI MUNGU

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
321
Points
250
Y

YAHERI MUNGU

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
321 250
habari za asubuhi wa JF

Itakumbukwa kwamba hivi karibuni Lema mbunge wa Arusha ametiwa kizuizini kwa upuuzi wa kukosa hekima. Inawezekana nimetumia neno gumu lakini mtu anaposhindwa kusimamia jambo pasipo sababu au kwa makusudi ni mpuuzi.

Hoja ni hii, jopo la mawakili 6 linalosimamia kesi linalipwa kwa mchanganuo huu:-
posho za kila siku @ 100000*6
gharama za usafiri @ siku 50000* siku kesi itakapo isha.
Ukitafuta jumla ya siku 7 ambayo kesi imetanjwa inafanya Tsh ( 600000*7) +(50000*7)=5.85milions
nakesi bado inatajwa.

Hizi pesa hazikuwa na ulazima wowote wa kutumika kama sii upuuzi wa Godbless Lema kutumia mdomo wake vibaya. Jamaani tulione hili kiuzalendo, ruzuku za chama ni pesa za walipa kodi zinaniuma sana.

CDM tambueni pesa za wananchi ni kwa ajili ya maendeleo, tuzitumie vizuri
Ni kweli kabisa kuwa huyu mbunge wa Arusha anaitia hasara Chadema kwa upuuzi wake. Mbona wenzie wanafanya siasa zao kwa kufuata utaratibu? Yeye anashindwa nini?
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,761
Points
2,000
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,761 2,000
Chama kinatumia pesa kwa ajili ya ujinga wa mtu mmoja halafu mpaka sasa ofisi mikoani hazijapata ruzuku ya kujiendesha.
 
S

SAYARI DUNIA

Member
Joined
Jul 19, 2015
Messages
54
Points
95
Age
31
S

SAYARI DUNIA

Member
Joined Jul 19, 2015
54 95
Hivi kuna haja ya kuutangazia umma yakuwa umeoto ndoto, maana kila moja anaota ndoto, nionavyo mm siyo ndoto mbali anajaribu kumtisha mkuu wa nchi, basi ngoja aonje utamu wa sero.
 
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
2,172
Points
2,000
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
2,172 2,000
habari za asubuhi wa JF

Itakumbukwa kwamba hivi karibuni Lema mbunge wa Arusha ametiwa kizuizini kwa upuuzi wa kukosa hekima. Inawezekana nimetumia neno gumu lakini mtu anaposhindwa kusimamia jambo pasipo sababu au kwa makusudi ni mpuuzi.

Hoja ni hii, jopo la mawakili 6 linalosimamia kesi linalipwa kwa mchanganuo huu:-
posho za kila siku @ 100000*6
gharama za usafiri @ siku 50000* siku kesi itakapo isha.
Ukitafuta jumla ya siku 7 ambayo kesi imetanjwa inafanya Tsh ( 600000*7) +(50000*7)=5.85milions
nakesi bado inatajwa.

Hizi pesa hazikuwa na ulazima wowote wa kutumika kama sii upuuzi wa Godbless Lema kutumia mdomo wake vibaya. Jamaani tulione hili kiuzalendo, ruzuku za chama ni pesa za walipa kodi zinaniuma sana.

CDM tambueni pesa za wananchi ni kwa ajili ya maendeleo, tuzitumie vizuri
UNAFAA KWA MAPISHI YA JIKONI NITAKUPA TENDER, ILA SIYO TAARIFA ZA UPISHI WA PESA ACHA MCHEZO NA PESA HAKUNAGA TAARIFA UCHWARA KAMA ZAKO BAKIA JIKONI TU KWENYE MAPISHI.
COOKING FOOD IS NOT COOKING INFO.
 
danielogunde

danielogunde

Senior Member
Joined
Nov 6, 2016
Messages
152
Points
225
Age
48
danielogunde

danielogunde

Senior Member
Joined Nov 6, 2016
152 225
tubadike tuwe kenge au mbona mnakuwa na mambo ya kitoto lema ana kosa gani kama siyo uonevu, ili baba Wa mji haonekani ni bora kiongozi
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,450
Points
2,000
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,450 2,000
UNAFAA KWA MAPISHI YA JIKONI NITAKUPA TENDER, ILA SIYO TAARIFA ZA UPISHI WA PESA ACHA MCHEZO NA PESA HAKUNAGA TAARIFA UCHWARA KAMA ZAKO BAKIA JIKONI TU KWENYE MAPISHI.
COOKING FOOD IS NOT COOKING INFO.
Hili halihitaji siasa fika ofisi zozote za CDM uulize gharama za mawakili wanao simamia kesi ya Lema na mchanganuo wao, mimi nimejaribu kufupisha, hii sio siasa ni uzalendo tu
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,450
Points
2,000
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,450 2,000
tubadike tuwe kenge au mbona mnakuwa na mambo ya kitoto lema ana kosa gani kama siyo uonevu, ili baba Wa mji haonekani ni bora kiongozi
hoja ni kulikuwa na ulazima upi wa Lema kutoa matusi??? au kuna ulazima gani wa CDM kusimamia hii kesi kwa gharama kubwa kiasi hiki, ilihali chama kina changamoto nyingi, akina ata ofisi
 
Kinandaz

Kinandaz

Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
44
Points
95
Age
39
Kinandaz

Kinandaz

Member
Joined Nov 17, 2016
44 95
Niliwahi kulisema hili, kesi zisizo na msingi ndio zenye kutumia fedha nyingi na hukitia hasara chama na wanachama Mhe Lema inapaswa at ambue siasa za kuwaletea manufaa watu wa jimbo lake si hasara kwao fedha hizi hazitoki mifukoni kwao in ruzuku iliyopaswa kuletea maendeleo ndani ya chama na wananchi majimboni.
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,288
Points
2,000
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,288 2,000
Labda ccm ndio inapata hasara
 
Y

YAHERI MUNGU

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
321
Points
250
Y

YAHERI MUNGU

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
321 250
Hili halihitaji siasa fika ofisi zozote za CDM uulize gharama za mawakili wanao simamia kesi ya Lema na mchanganuo wao, mimi nimejaribu kufupisha, hii sio siasa ni uzalendo tu
Kuna kesi moja ya wanachadema pale Kisutu iliwahi kutumia karibu milioni kumi.
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,450
Points
2,000
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,450 2,000
Kuna kesi moja ya wanachadema pale Kisutu iliwahi kutumia karibu milioni kumi.
kwa mwendo huu Chadema itatumia 50 yrs kupata pesa ya kununua kiwanja, kibaya zaidi kwa takribani miaka 2 hawajalipia ofisi za chama kwenye jengo la Bob makani
 

Forum statistics

Threads 1,284,210
Members 493,998
Posts 30,817,472
Top