Tuna uhakika kuwa Zitto ni mwanachama wa CHADEMA. Tuna uhakika gani mnaomponda Zitto humu ni wanachama wa CHADEMA? Tutajuaje kama hamtumiki na nyama hasimu vya CHADEMA kumuandama Zitto kama kiongozi wa chama? Kama huna uhakika chama kimempa majukumu gani una haki gani ya kumhukumu kuwa hajafanya majukumu ya chama? Ni kwa nini utendaji mzuri wa Lemma uonekane unachukua nafasi ya Zitto wakati pale CHADEMA pana nafasi nyingi za uongozi, hao wengine wamefanya nini zaidi ya Zitto?
Hii thread ni ya kuripoti kazi nzuri aliyoifanya na anayoendelea kuifanya Lemma, na tunampongeza kwa hilo. Kuna sababu gani ya kuanza kumjadili Zitto hapa? Kwa nini tusimjadili Mnyika, au Mbowe, au Slaa au Lissu au Arfi, au viongozi wengine wa chama tuanze kumjadili Zitto katika threads ambazo hazimhusu.
Mi naendelea kusema kuwa wengi wanamponda Zitto humu wana chuki binafsi na CHADEMA, au na Zitto mwenyewe, na zaid zaid wanamuona kama potential threat ya interest zao za kisiasa...