Lema awaliza NCCR Manyara, kigogo ahamia CHADEMA!

Lema awaliza NCCR Manyara, kigogo ahamia CHADEMA!

Tara alishindwa kwa kura chache mno na mgombea wa CCM Jitu Vrajlal Son(32,777 vs 31,635);Kwa nguvu hii aliyonayo kwenye siasa za Babati angeingia chama chochote kile au hata angebaki NCCR angekuwa na nafasi kuwa zaidi kuchukua jimbo uchaguzi ujao!

Nice move CHADEMA maana likely mmejiongezea Jimbo la uchaguzi 2015!

NB>Huyu Mbunge wa Jimbo la Babati-CCM ni mhindi?
 
Tara alishindwa kwa kura chache mno na mgombea wa CCM Jitu Vrajlal Son(32,777 vs 31,635);Kwa nguvu hii aliyonayo kwenye siasa za Babati angeingia chama chochote kile au hata angebaki NCCR angekuwa na nafasi kuwa zaidi kuchukua jimbo uchaguzi ujao!

Nice move CHADEMA maana likely mmejiongezea Jimbo la uchaguzi 2015!

NB>Huyu Mbunge wa Jimbo la Babati-CCM ni mhindi?

Malafyale hakika huu ni ushindi wa kishindo.
 
Last edited by a moderator:

...iwe masika..... iwe vuli...iwe..kiangazi..iwe giza..iwe nuru..uwe ni mbalamwezi..liwe giza na nyotanyota...ni kusonga mbele tu

.....mmeleta mto tumevuka..mmeleta bahari tumechanja...mmeleta jangwa..mwendo mtelemko....mmeleta
VUVUZELA..magoli mmegawana timu nzima...
 
  • Thanks
Reactions: Ame
Naibu katibu mkuu Bara chama cha NCCR Bwana Laurent Sarumbu Tara ambaye pia ni diwani wa miaka yote kupitia NCCR toka mageuzi yalipoanza na aliyekuwa mgombea ubunge katika jimbo la Babati Vijijini na kushindwa kwa kuibiwa kura, leo tarehe 17.12.2012 ameamua kuachia nafasi zake zote ikiwemo nafasi ya udiwani katika kata ya Bashnet na kupokelewa na mjumbe wa kamati kuu katika mkutano wa waandishi rasmi na makamanda wa CHADEMA na sasa Kamanda Lema yuko njiani kuelekea Kagera ambako atapokea magamba katika majimbo mbalimbali..


Mapambano yanaendelea…hakuna kulala mapaka mafisadi, majangili, wauwaji walale…

=========
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/240231-hatima-ya-mbunge-wa-babati-ccm-leo.html

Tunamsubiri huku Kagera........T-shirt zetu za CDM na skaf zilikuwa zimekamatwa ila tumeshazikomboa.
 
Mungu huwa anajibu sala zetu kulingana na wakati. Tuwaache ccm walimuasi Munfu
 
"Kwa mtindo huu lazima maagizo yatolewe tofauti tena kuwa jamaa arudishiwe ubunge wake"
 
[ sasa Kamanda Lema yuko njiani kuelekea Kagera ambako atapokea magamba katika majimbo mbalimbali..

[/URL][/QUOTE]

kumbe mnajivunia kupokea used aka reject aka oil chafu aka magamba,pole,
 
Tara alishindwa kwa kura chache mno na mgombea wa CCM Jitu Vrajlal Son(32,777 vs 31,635);Kwa nguvu hii aliyonayo kwenye siasa za Babati angeingia chama chochote kile au hata angebaki NCCR angekuwa na nafasi kuwa zaidi kuchukua jimbo uchaguzi ujao!

Nice move CHADEMA maana likely mmejiongezea Jimbo la uchaguzi 2015!

NB>Huyu Mbunge wa Jimbo la Babati-CCM ni mhindi?

Mbunge wa Babati Vijijini ni mhindi, wa Babati mjini ni Mkurya
 
Go..............Lema.

Nakukubali sana kamanda wangu Lema yani upo ver strategical ktk political game.

Pamoja sana Lema.
 
Breaking News za Lema naona kila mpambe anakuja na yake.

Zinatia matumaini ya kushika dola mwaka 2015 kama uchaguzi utakuwa huru chini ya usimamizi wa tume huru isiyofungamana na chama chochote cha siasa
 
Breaking News za Lema naona kila mpambe anakuja na yake.

Ni jembe mkuu!!! Tunasubiri na ile hukumu ya Rufaa!!! Mwaka mpya utakuwa mwema sana SSM!!! Tehe Tehe!! Ile kadi ya dr. Slaa walifoji eti ya SSM ndiyo itaharibu sana!! Washauri watumie akili nyingine mbadala kupambana na CDM!! Nani mshauri wenu? Mbadilisheni!! Hizi mbinu watanzania wanazidi kukua kisiasa na hawatishiki tena!!
 
Kamanda Lema tuko nyuma yako!! Eti walikuchafua umeiba hela za harambe za M4C!!! Hawajui kuwa wewe si maskini? Ulikuwa na mali na utajiri wako kabla ya Siasa!!! Sasa sijui watakuja na lipi tena!! Maana kadi ya kufoji ya Dr. imegonga mwamba!! Saa ya ukombozi ni sasa na maneno ya propaganda hayana nafasi!! SSM badilisheni mwelekeo!
 
Back
Top Bottom