Lema alituharibia wadau kwenye mhadhara wa jana na Polepole

Lema alituharibia wadau kwenye mhadhara wa jana na Polepole

Wa aina hii hawajui walikuwapo kina mwamba. Tanzania ni muhimu zaidi kuliko mtu.

Nani asiyeelewa wahuni wametuchelewesha mno?
Bado hatujasahau madhila Polepole aliyoleta chini ya Magufuli. Hii kufumbia macho washenzi kisa hawaelewani na utawala wa sasa ni wendawazimu. Ni kweli Polepole anaongea ukweli, lakini hata wakati wa tume ya Warioba aliongea ukweli, ila alipoingia dhalimu magu akageuka kuwa mshenzi. Iweje aaminike sasa?
 
Una muamini polepole?
Hatumuamini, ila anaongea ukweli, usijisahaulishe. Tunajua ni mshenzi fulani kwa kushiriki udhalimu wakati wa Magufuli, lakini anaongea ukweli.
 
Bado hatujasahau madhila Polepole aliyoleta chini ya Magufuli. Hii kufumbia macho washenzi kisa hawaelewani na utawala wa sasa ni wendawazimu. Ni kweli Polepole anaongea ukweli, lakini hata wakati wa tume ya Warioba aliongea ukweli, ila alipoingia dhalimu magu akageuka kuwa mshenzi. Iweje aaminike sasa?

Polepole anaongea ukweli. Wakati wa tume ya katiba alikuwa anaongea ukweli. Polepole kapigania katiba mpya siku zote.

Wahuni na vibaraka wao Kwa kujitambua au kutokujitambua wakoseje chuki dhidi ya watu wa aina ya Polepole.

Ninakazia Lema kama maswali hana ushauri abaki nao tu, Polepole hauhitaji!
 
Hatumuamini, ila anaongea ukweli, usijisahaulishe. Tunajua ni mshenzi fulani kwa kushiriki udhalimu wakati wa Magufuli, lakini anaongea ukweli.
Anaongea ukweli Kwa maslahi ya nani?
 
Lema alikuwa anaweka record sawa. Polepole pamoja na kuongea ukweli dhidi ya serekali sasa, bado ni mshenzi aliyeharibu demokrasia ya nchi hii.

Si atafute naye mhadhara aone atapata washiriki wangapi kujipima kama anayo moral authority ya kuweka lolote sawa?

Wadhani tuliokuwapo kumsikiliza Polepole tulihitaji mawaidha ya dakika 50+ ya Lema?

Mawaidha yale si yalikuwa kama ya Mwaipopo tu? Au?
 
Mimi jana ndio nimegundua kuwa polepole ni akili kubwa sana...hakuna wa kushindana kwenye siasa.

Huyo mwamba anajua mengi. Huyu ni hazina kwenye mapambano.

Ninamwona Polepole kuwa ni member Fulani matata sana humu jf.

Huyu bwana ni mwiba mchungu kwa establishment.

Strategically hata vita anajua namna ya kupigana - Kwa hoja na bila jazba!
 
Katikati ya Polepole wa bunge la katiba na Polepole wa awamu ya 6 alikumbwa na nini?
 
Nisahihi Lema kutoa maoni. Huyo mpolipoli alishiriki kuikataa katiba aliyoipambania awali, alitetea chaguzi ovu,hakubali kuteswa kufungwa na kuuwawa kwa watu. Actually mikono yenye damu iliyokauka ndiyo iliyochochea mikono ya damu mbichi kuendelea kumwaga damu za watu.
Muovu ni muovu tuu na haijawahi kutubu Kwa uovu wake bali hujitetea kipumbavu huku akitumia neno la Mungu kwa Hila.
 
Katikati ya Polepole wa bunge la katiba na Polepole wa awamu ya 6 alikumbwa na nini?

Polepole ni muumini wa katiba mpya Ile ya Warioba si pendekezwa.

Katika kipindi unachoongelea Polepole hakuwa rais Wala mkuu wa nchi.

Anasema yapo mengi mema yalifanyika awamu hiyo na Moja ya kilichokuwa katika agenda ni katiba mpya 2020 - 25

Unafanya nini ukiwa na mkuu dikteta na wewe siyo mwenye final say?

Zingatia Polepole leo aweza kuwa hayupo nchini.
 
Nisahihi Lema kutoa maoni. Huyo mpolipoli alishiriki kuikataa katiba aliyoipambania awali, alitetea chaguzi ovu,hakubali kuteswa kufungwa na kuuwawa kwa watu. Actually mikono yenye damu iliyokauka ndiyo iliyochochea mikono ya damu mbichi kuendelea kumwaga damu za watu.
Muovu ni muovu tuu na haijawahi kutubu Kwa uovu wake bali hujitetea kipumbavu huku akitumia neno la Mungu kwa Hila.

Wapi Polepole alipoikataa katiba ya Warioba?

Lema apange kutoa ushauri wake kwenye jukwaa lake aone hata kama wewe utakuwapo kumsikiliza.

Shaurini watu kwenda shule wanatukata stimu sana kwenye kutafuta mabadiliko ya kweli ya nchi hii.

Kumbagaza Polepole ni kujipanga na wahuni na binti kiziwi kwa kujua au kutokujua au umbumbumbu!
 
Lema anafanya siasa isiyokuwa na tija! Mpiganaji wa adui yako akimuasi adui yako hupaswi kumshambulia. You now have a common enemy. Unapaswa kumtumia vizuri kummaliza adui yako!
IMG-20250807-WA0071.jpg
 
Umesema uongo, lema alikija kuchangia mwishoni kabisa. Yalishapita masaa mataty, alishaongea aliyotaka, watu wengi walishauliza maswali. Hivyo lema hakuharibu chochote, pia ushauri aliotoa lema hauhusiani kabisa na ulichoandika.
 
Wapi Polepole alipoikataa katiba ya Warioba?

Lema apange kutoa ushauri wake kwenye jukwaa lake aone hata kama wewe utakuwapo kumsikiliza.

Shaurini watu kwenda shule wanatukata stimu sana kwenye kutafuta mabadiliko ya kweli ya nchi hii.

Kumbagaza Polepole ni kujipanga na wahuni na binti kiziwi kwa kujua au kutokujua au umbumbumbu!
Yeye naye ni mhuni na anapambana na wahuni wenzie.
Wakati akidansi miziki kamachizi na kujisifu namavieite akiwa kiongoz kunawatu weengi waliteswa,waliuawa,walifukuzwa kazi kwakuonewa,walidhulumiwa,walifungwa kihuni,waliporwa pesa na waliundwa viongozi wengi waovu kama kina 7ya,bashte nk.
 
Umesema uongo, lema alikija kuchangia mwishoni kabisa. Yalishapita masaa mataty, alishaongea aliyotaka, watu wengi walishauliza maswali. Hivyo lema hakuharibu chochote, pia ushauri aliotoa lema hauhusiani kabisa na ulichoandika.

Kwani uliambiwa maswali yalikuwa yamekwisha?

Unajua baada ya Dak 50+ za mawaidha fyongo ya Lema kulipotea connectivity? Kulikuwa hata na kuagana na moderators? Maswali tuliuokuwa nayo wadau unadhani hatujui tulipokwa muda?

Kwamba wewe hukuwa na swali kulikoni kutuongelea wengine?
 
Back
Top Bottom