'Leaning on my shoulders'. Why girls?

'Leaning on my shoulders'. Why girls?

Weng wao uwa wanalala kwenye mabox sasa akifika kwenye gari ile seat inakuwa kama sofa
 
Ni kujiendekeza tu kwa hao wanawake (na wapo wanaume wenye hii tabia pia)

Watu wanasafiri safari za zaidi ya masaa kumi kwa ndege, na hawalalii wenzao, itakuwa Tandale Posta?!

Ni ukosefu wa ustaarabu tu
 
Pole ila mi skushauri uanzishe ugomvi tembea na pini au sindano tuu ikitokea umekaa nae siti moja mtu anakulalia unamchoma kidogo akistuka unajikausha kama sio wewe akikuuliza unamwambia hata hujui akirudia unamchoma tena hadi aache kuasinzia lol

Hii inaweza kupelekea kuambukizana magonjwa mbali mbali vikiwemo virusi vya VVU
 
Ni kujiendekeza tu kwa hao wanawake (na wapo wanaume wenye hii tabia pia)

Watu wanasafiri safari za zaidi ya masaa kumi kwa ndege, na hawalalii wenzao, itakuwa Tandale Posta?!

Ni ukosefu wa ustaarabu tu

Una maanisha kuna wanaume walaliaji wa wenzao??...imewahi kukutokea hii Gaijin
 
Last edited by a moderator:
....kila usafiripo jaribu kukaa siti ya mmoja kwenye daladala ile ya mbele au kwenye mabasi pia ile siti ya mbele ila ndo usiwe na haraka koz ukikuta imekaliwa usubirie basi lingine lol. Pole ila mi skushauri uanzishe ugomvi tembea na pini au sindano tuu ikitokea umekaa nae siti moja mtu anakulalia unamchoma kidogo akistuka unajikausha kama sio wewe akikuuliza unamwambia hata hujui akirudia unamchoma tena hadi aache kuasinzia lol

Lakini kabla hatujafikia uko ndugu yangu sakapal kwanini watu wasiwe wastaraabu jamani?..Yaani Tegete-Mwenge mtu ushakoroma..lol!
 
Last edited by a moderator:
Hahahahaaaaa! Kaka SnowBall punguza woga!!! BAHATI YA MTENDE KUOTA JANGWANI HIYO afu wewe unjibalaguza!!!! Mwenzio naombwaga niwalalie watu nikiwa ndani ya Dar Express kwenda kijijini kwa Mdingi! LOL! Ila nakomaaga kusinzia wima coz most men do smell bad, especially kama hujamzoea!!!!

Hizo zinakuwa INVITATION TO TREATY@ business law!!! Sasa wewe yaelekea umezoea vya KUNYONGA, vya KUCHINJA kama hivo HUVIWEZI!!!!

Chezea mwanaume umemtamani, afu HAMADIII! Huyu hapa mpo siti moja????!!! LAZIMA SILAHA ZOTE ZA MAANGAMIZI ZITUMIKE!!!!!! lolest
 
Mimi hata mtu akizungusha mkono nyuma ya siti niliyokaa namtoa,itakuwa kunilalia?

ha ha ha haaah!! Ennie umenimkumbusha jamaa mmoja kuna siku alipigana na abiria mwenzake ndani ya daladala baada ya kuzungusha mkono nyuma ya siti. Aliyekuwa kakaa kwenye siti akamwambia utanilipia nauli?? Ugomvi ukaanzia hapo...
 
Last edited by a moderator:
Una maanisha kuna wanaume walaliaji wa wenzao??...imewahi kukutokea hii Gaijin

Ndio, ilikuwa kwenye safari ya ndege, na alikuwa Mzungu.

Ndege haijaruka yeye keshalala na kunilalia (I myself was also asleep).

Nikamwambia hii ya kunilalia "babaa" itakuwa tabu, nakupa window seat yangu, lalia dirisha huko, uniache na mie nilale kwa raha huku kwengine.


*Note

He was nice enough to say, nimlalie yeye madhali nampisha siti yangu ya dirisha.

Nevertheless, I kindly refused :]
 
ha ha ha haaah!!
Ennie umenimkumbusha jamaa mmoja kuna siku
alipigana na abiria mwenzake ndani ya daladala baada ya kuzungusha mkono
nyuma ya siti. Aliyekuwa kakaa kwenye siti akamwambia utanilipia
nauli?? Ugomvi ukaanzia hapo...

Acha tu Katavi,wanakera sana.
 
Last edited by a moderator:
Hahahahaaaaa! Kaka SnowBall punguza woga!!! BAHATI YA MTENDE KUOTA JANGWANI HIYO afu wewe unjibalaguza!!!! Mwenzio naombwaga niwalalie watu nikiwa ndani ya Dar Express kwenda kijijini kwa Mdingi! LOL! Ila nakomaaga kusinzia wima coz most men do smell bad, especially kama hujamzoea!!!!Chezea mwanaume umemtamani, afu HAMADIII! Huyu hapa mpo siti moja????!!! LAZIMA SILAHA ZOTE ZA MAANGAMIZI ZITUMIKE!!!!!! lolest

Sasa mdogo wangu lara 1 si umeona hata wewe hapo kuna makubaliano...sasa itokee tu mtu anakulalia from Ubungo to Lushoto..yaani humjui hakujui..aiseee inakuwaga ngumu...Msome Gaijin hapo utaona pozi la kuombana linavyonoga!...Kama una mtoto sio issue ntakubebea..but sio tulaliane..sasa zingine kutiana majaribuni tu..si unajua mwanamke mwanamke tu mradi asiwe mamayako au dadaako!!...
 
Last edited by a moderator:
ahahahahhahhahhah BADILI TABIA unataka mu pacha azabe vibao wadada wa watu!?humtakii mema wewe!akizidiwa huwa ananyanyuka!lakini ameniacha hoi anavosema ''hivi nyie wadada mnapotulalia hivi hamjui na sisi tunahisia??.'' ahahahha hebu muulize pacha wangu huwa anapata hisia gani!mi naogopa atanichapa!.

hahahahahaha unadhani pacha wako atasema hisia gani anazopata?
Hahahahaha
 
Last edited by a moderator:
[MENTION]BADILIA TABIA[/MENTION] kama umenisoma vizuri nilisema ntafanya maamuzi magumu..nadhani hapo kwenye bold panahusika..naona upole wangu unaniponza ati!

hayo maamuzi magumu hayo ndomyananipa mashaka....

Halafu kwa nini usimame kwa starehe ya mwingine?

Unapaswa umwamshe kwa kumshua hata mata tatu tena mwamnie sitaki kuegemewa ili atafute namna ya kutundika kichwa chake ..... Nani anataka kutemewa udenda na jitu zima?
 
Easy task...tafuta perfume moja hivi inaitwa SIMLA.........hakuna atakayekugusa..LOL
 
Lakini kabla hatujafikia uko ndugu yangu sakapal kwanini watu wasiwe wastaraabu jamani?..Yaani Tegete-Mwenge mtu ushakoroma..lol!

heheheee pole mwaya ila kwa bongo inabidi uzoeee, bora daladala iwe coster shida upande kipanya halafu mtu uliyekaa nae siti moja awe amelowa majasho kama vile ametoka kubeba mizigo bandarini yaani anasweat hadi kwenye mikono, then kapanda na gazeti la guardian au dailynews anasoma na anafungua kurasa kwa mikono yote yaani huoni mbele wala dirishani basi utasoma gazeti lake hata kama hutaki.

Pamoja na usafiri wa bongo kuwa na shida ila kunawakati unakuburudisha vituko vyake na kukufanya usahau matatizo yako kidogo, saa nyingine watu wanagombania siti na kutukanana matusi juu, mara kama umesimama na mmebanana kunawanaume wanashukwa na mfadhaiko kwa kubanana na miili ya wadada na kuanza kubashia watu hovyo kila gari inapofunga breki, yaani ni full burudani hasa ukiwa wewe ulishazunguka na daladala so unacheki movie hadi unafika...........
Thanks best kwa hii thread umenikumbusha mbali sana lol, ninavituko vingi sana huwa navishuhudia kwenye daladala, saa nyingine unachukia hadi unacheka kwa hasira.
 
SnowBall hayo maamuzi magumu hayo yatakucost aise usipoangalia vyema
halafu kama alivyosema Saint Ivuga acha kutumia uturi wenye harufu nzuri bana hebu siku moja nenda kajipulizie yale ya zanzibar uone kama kuna atakayesogeza pua yake
 
Last edited by a moderator:
Hahahaaaaa..... Jamaaani mtoa mada umenikumbusha mwaka 2009 nilikuwa natoka Arusha narudi Dar.. Bus lilipofika Tanga nikapitiwa na usingizi mzitoooo, nikashindwa kujizuia nikam egemea kaka aliyekuwa amekaa pembeni yangu...

Sasa wakati nasinzia nikahisi nimebanwa kwa nguvu sana, niliposhtuka nikakuta yule Kaka kanikumbatia kwa nguvu sana nikamwangalia usoni kwa mshangao... Akaniambia hakuna shida Dada... Wee endelea tuu kulala usijali..! Niliogopa sana na sikumlalia teeena mpaka tunafika Dar..!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom