Lazima utakuwa unajua!


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
108,851
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
108,851 2,000
hakuna sehemu inayokosa jina, haya majina yalitokana n tukio fulani!
mfano kule Tanga kuna mwembebasha -inasemekana jina hilo lilitokana na matukio yake kuwa kila aliyepumzika kwenye huo mwembe alipitiwa na ucngizi na aamkapo popobawa anakuwa keshapita zamaaani
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
108,851
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
108,851 2,000
ziwa victoria lilikuwa na jina lake la asili lakini lilikuja batizwa jina la Victoria kwa heshima ya malkia wa uingereza wakati huo TANGANYIKA ikiwa koloni la waingereza
 

Forum statistics

Threads 1,285,256
Members 494,502
Posts 30,855,589
Top