Mkuu usicheke maana huenda ni ulemavu huu, unajua sisi wengine tunapata hela kwa spana sanaa kutoka lazima zitoke kwa spana pia nakumbuka majuzi nilienda mkoa wa Tanga jioni nikamua nikajirushe sehemu wanapaita Tanga Pazuri pana live band pale (mimi nipenzi sana wa live band hasa zilizopendwa) nilikaa karibu na mtoto mkariiii....kuanzia juu mapaka chini anamvuto sanaa tena alikuwa na vidread fulani hivi amezing...ugonjwa wangu huu nikatupia ndoano ya kuomba company.. mtoto akakubali alipogusia suala la hela tu....nikaona Gordons yangu kichwani imekata paaa mtoto anataka 50,000..mwisho 30,000 nimpiga sound achukuwe 10,000 ila bia anywe mpaka atambae aligoma kabisaa.... basi nikamkosa hivi hivi.