Lazima upitie hatua hii ili ukue kiakili

Lazima upitie hatua hii ili ukue kiakili

Mkuu usicheke maana huenda ni ulemavu huu, unajua sisi wengine tunapata hela kwa spana sanaa kutoka lazima zitoke kwa spana pia nakumbuka majuzi nilienda mkoa wa Tanga jioni nikamua nikajirushe sehemu wanapaita Tanga Pazuri pana live band pale (mimi nipenzi sana wa live band hasa zilizopendwa) nilikaa karibu na mtoto mkariiii....kuanzia juu mapaka chini anamvuto sanaa tena alikuwa na vidread fulani hivi amezing...ugonjwa wangu huu nikatupia ndoano ya kuomba company.. mtoto akakubali alipogusia suala la hela tu....nikaona Gordons yangu kichwani imekata paaa mtoto anataka 50,000..mwisho 30,000 nimpiga sound achukuwe 10,000 ila bia anywe mpaka atambae aligoma kabisaa.... basi nikamkosa hivi hivi.
Hatari sana aisee
 
Usidhubutu kumsogelea hata kwa dawa hawa viumbe nilishawahi tendwa hivyo vivyo niliumia sana hatua ya mwisho nikajipa moyo nikaacha aliyesababisha aniache nae hakumuoa akaenda kuoa usukumani kwao akaanza kurudisha majeshi kwa Sms coz simu nilikuwa sipokei akaanda mpaka kwa wachungaji wa kanisani waje wamuombee msamaha nikagoma hawa ni wa kuwatumia tu! Ila huyo Usimguse ni Nyoka mwenye Makengeza.
 
Usidhubutu kumsogelea hata kwa dawa hawa viumbe nilishawahi tendwa hivyo vivyo niliumia sana hatua ya mwisho nikajipa moyo nikaacha aliyesababisha aniache nae hakumuoa akaenda kuoa usukumani kwao akaanza kurudisha majeshi kwa Sms coz simu nilikuwa sipokei akaanda mpaka kwa wachungaji wa kanisani waje wamuombee msamaha nikagoma hawa ni wa kuwatumia tu! Ila huyo Usimguse ni Nyoka mwenye Makengeza.
Atanfanyaje mkuu funguka
 
Mkuu rudiananae afu umwambie "ili niamini umerudi na hutaniacha tena au hujarudi kimaslai beba mimba yangu kwanza nitakua tayari kwa lolote kwako" akikubali muende mkapime afya kwanza, baada ya kubeba mimba na ikafika miezi 4 hadi 5 umpotezee mazima, hiyo shurba atakayopata wakati wa kulea mwana ndio atakumbuka vizuri umuhimu wako.
 
Mkuu rudiananae afu umwambie "ili niamini umerudi na hutaniacha tena au hujarudi kimaslai beba mimba yangu kwanza nitakua tayari kwa lolote kwako" akikubali muende mkapime afya kwanza, baada ya kubeba mimba na ikafika miezi 4 hadi 5 umpotezee mazima, hiyo shurba atakayopata wakati wa kulea mwana ndio atakumbuka vizuri umuhimu wako.
Siwezi kutesa kiumbe ambacho hakina hatia
 
Mkuu hongera kwa hiyo plan ya kisasi ila kumbuka huwa kina tabia za aina yake, either kikampata yeye kama ulivyokusudia au kikakurudia wewe mwenyewe au wote kwa pamoja.

Note: Kwa uelewa wangu na kuona kwangu watu wa hivyo huwa wanakuja kuwa wazuri sana na waaminifu sana katika mahusiano walio wengi. Hivyo unaonyesha dhahili kwamba unahitaji bado kitu kutoka kwake, Hivyo basi nendeni mkapime then mchukulie kama mtu wako wa karibu anaweza kukufaa badae au Achana naye kabisa bila hata kumsogelea kwa namna yoyote epuka laani zisizo na msingi kwa hao watu, coz ni wadhaifu sana kutokana uumbaji wao na wamerindwa sana katika dini zote kuwaheshimu kama walivyo.
 
Back
Top Bottom