Lazima upitie hatua hii ili ukue kiakili

Lazima upitie hatua hii ili ukue kiakili

Mkuu hongera kwa hiyo plan ya kisasi ila kumbuka huwa kina tabia za aina yake, either kikampata yeye kama ulivyokusudia au kikakurudia wewe mwenyewe au wote kwa pamoja.

Note: Kwa uelewa wangu na kuona kwangu watu wa hivyo huwa wanakuja kuwa wazuri sana na waaminifu sana katika mahusiano walio wengi. Hivyo unaonyesha dhahili kwamba unahitaji bado kitu kutoka kwake, Hivyo basi nendeni mkapime then mchukulie kama mtu wako wa karibu anaweza kukufaa badae au Achana naye kabisa bila hata kumsogelea kwa namna yoyote epuka laani zisizo na msingi kwa hao watu, coz ni wadhaifu sana kutokana uumbaji wao na wamerindwa sana katika dini zote kuwaheshimu kama walivyo.
Sawasawa chief
 
Hawa watu siwakuwachekea. Kunakabinti nilikua naukarbu sababu kalijipendekeza kenyewe namama watoto alienda kwao kujifungua. Mim sikukiambia kua nimeoa sababu hakuniuliza, mama watoto alivorudi kakaanza kuleta fujo nakujifanya kutaka kuniharibia nyumba, nikajifanya lofa kua nimekubaliana nae kila anavotaka nikamuahid kua lazima wife nimfukuze arudi kwao namwenyew akaingia king.
Nilimfanyia tukio sikumuona tena na mtaani alihama
 
Hawa watu siwakuwachekea. Kunakabinti nilikua naukarbu sababu kalijipendekeza kenyewe namama watoto alienda kwao kujifungua. Mim sikukiambia kua nimeoa sababu hakuniuliza, mama watoto alivorudi kakaanza kuleta fujo nakujifanya kutaka kuniharibia nyumba, nikajifanya lofa kua nimekubaliana nae kila anavotaka nikamuahid kua lazima wife nimfukuze arudi kwao namwenyew akaingia king.
Nilimfanyia tukio sikumuona tena na mtaani alihama
Tukio gani mzeee!??
 
Usijaribu kumgegeda kaka, atakuja kukuletea mikosi mingine ikiwemo ushirikina maana itabidi ajipange ili awe na wewe, pia anaweza kuja na magonjwa ambayo zamani hakuwa nayo akaja kukuambukiza. Ushauri Wangu ni kwamba usikubali hata kukutana naye.
 
Usijaribu kumgegeda kaka, atakuja kukuletea mikosi mingine ikiwemo ushirikina maana itabidi ajipange ili awe na wewe, pia anaweza kuja na magonjwa ambayo zamani hakuwa nayo akaja kukuambukiza. Ushauri Wangu ni kwamba usikubali hata kukutana naye.
Asante sanaa aise
 
Sasa moyoni hapa nina mpango wa kumgegeda weweeee tena speed ya 4G siku namwacha mataa ya Ubungo aisee kama a nasubiria ndugu kutoka Mkoani. ...
Hahahaha! Sasa hili ndo la msingi haswaa, wala usimsalimishe.
 
Hawa watu siwakuwachekea. Kunakabinti nilikua naukarbu sababu kalijipendekeza kenyewe namama watoto alienda kwao kujifungua. Mim sikukiambia kua nimeoa sababu hakuniuliza, mama watoto alivorudi kakaanza kuleta fujo nakujifanya kutaka kuniharibia nyumba, nikajifanya lofa kua nimekubaliana nae kila anavotaka nikamuahid kua lazima wife nimfukuze arudi kwao namwenyew akaingia king.
Nilimfanyia tukio sikumuona tena na mtaani alihama
Mkuu tiririka .shusha nondo
 
Mkuu rudiananae afu umwambie "ili niamini umerudi na hutaniacha tena au hujarudi kimaslai beba mimba yangu kwanza nitakua tayari kwa lolote kwako" akikubali muende mkapime afya kwanza, baada ya kubeba mimba na ikafika miezi 4 hadi 5 umpotezee mazima, hiyo shurba atakayopata wakati wa kulea mwana ndio atakumbuka vizuri umuhimu wako.
Mungu angekuwa na Roho ya type hii, walai angekuwa keshatumwagia tindikali muda.
 
Mungu angekuwa na Roho ya type hii, walai angekuwa keshatumwagia tindikali muda.
Hahaaaaaa, huyo demu alichomfanya jamaa aachwe tuu? Hata ukimpiga mtu kofi mahakaman unafungwa huambiwi urudishiwe kofi,
Lkn kumpa mwanamke mimba ni ukatili?
Mbona wapo single mother kibao kitaa na maisha yanaenda? Lengo ilkua demu amwachie kumbukumbu, siku akijidai kachuna sana asisahau kusema na mimba nikapewa, mi wa hivo dawa yao mimba tu, wakitoa wakilea shauri yao.
 
It is easy for a 16 years girl to clear account of 60 years man.

Girl: thank you baby

Man: don't mention don't mention
 
Habari za jioni wana MMU. ..
Moja Kwa Moja ngoja niende kwenye mada aisee...
Ama kweli jamani dunia hadaa Ulimwengu shujaa....
Aiseeee lazima upitie foolish stage then akili ikomae ndio ujue maisha yanakuaje
Miaka kadhaa ilipita kipindi nipo chuo aisee Nilipata kuwa na mahusiano na binti mmoja matata sana aisee nilimpenda sana ..
Wakati namtongoza yeye alikua mwaka wa pili na mimi mwaka wa kwanza ila umri nilimzidi mana mimi nilivyomaliza form six Nilifanya busssines kidogo kama two years then nikaanza chuo yeye aliunga moja kwa moja... tulianzisha mahusiano wakati yeye miezi mitatu nyuma alikua ameachana na mtu wake (boyfriend ) Na alikubali kuwa na mimi kwa sababu za kiuchumi (hapa sikujua) tulidumu zaidi ya mwaka mmoja na miezi nane mpaka a namaliza chuo nilimsaidia kumlipia baadhi ya gharama za chuo mana mwaka ule nilioanza naye mahusiano ndio mwaka ambao baba yake mzazi Alifariki halafu kwao kiuchumi hakukuwa njema nilimnunulia simu 35k laptop 35k na vitu vingine mapenzi Yalienda kila siku mbaya zaidi hatukuwahi kukorofishana hata siku ..
Mwaka ule ambao yeye anaanza mwaka wa tatu Kumaliza chuo ndio mimi niliamua kusitisha Masomo kwa sababu za usimamizi wa busssines zangu ila Niliendelea kuwa na mahusiano naye ...
Kumbe bwana hawa viumbe hatari sana aisee semister ya mwisho ndio alianza mawasiliano na ex wake kuwa warudiane ili waje kuoana na mbaya zaidi yule boyfriend wake tayari alishamzalisha mwanamke na mtoto kama wa miaka minne hivi na yule mama mtoto alikua anampenda sana jamaa ...kufupisha story
Baada Ya Kumaliza chuo kusubiri masuala ya graduation yule Demu Aliniomba hela kwa Ajili Ya Maandalizi ya sherehe ...
Nilivyompa hela tuu almost kama laki Nne hivi aisee kuanzia hapo kila nikimtafuta nikaanza kuona amebadilika. ..
Rafiki yake na yule Demu alikua a namshukuru kuwa asiniache mimi kwa sababu ya huyo ex wake....
Lakini hakumsikiliza mwisho wa siku bwana aliamua kuniblock kila kona ya mawasiliano....
Basi na mimi nika move on japo iliniumiza sana Niliumia Sana aisee yule shemeji yaani rafiki wa Aliyekuwa Demu wangu ndio angalau alikua ananifariji kuwa Mungu yupo one day yes...
Aiseeee Mungu mkubwa miaka ikapita na mimi nipo na shughuli zangu business zangu mdogo mdogo zinasonga. ..
Aiseeee kuna siku nilipost picha insta nilimtag yule shemeji wangu za wa zamani mana kwangu alikua kama rafiki yangu hivi wa karibu
Aisee ex wangu alianza KUCOMMENT na like mara umependeza mara nice. .
Nikapotezea sasa siku nipo tuu viwanja na wadau nilipigiwa simu na yule shemeji wangu kuwa mambo yameharibika kwa rafiki yake kwa maana kule Alikwenda aliambiwa aolewe matala kitu ambacho Kinyume na makubaliano na bwana yake ndio mwanzo wa kuharibika kwa mahusiano yake na mbaya zaidi yule mama mtoto naye anakaza zaidi kwanini na yeye anataka kuachwa basi binti yupo tuu anashangaa mataa....
Mimi Nikamjibu kuwa achana naye kila mtu na maisha yake hapa duniani ...
Sasa tangu week iliyopita nimeona sms kwa namba ngeni za kunifariji na kutaka kuonana ana mazungumzo na mimi nilipompigia akajitambulisha kuwa ni furani basi mimi Nilimwambia nipo Mkoa kwa shughuli Binafsi nikiwa free ntaonana na wewe. .
Sasa moyoni hapa nina mpango wa kumgegeda weweeee tena speed ya 4G siku namwacha mataa ya Ubungo aisee kama a nasubiria ndugu kutoka Mkoani. ...
We got the same story.

Mimi alinitafuta mwenyewe na kuniomba msamaha na nilimkubalia Vyema, nikaahidi ningemtafuta na nilifanikiwa kumchapa vi5 alijamba nakumbuka but si 0712[emoji617][emoji617][emoji617]

Baada ya hapo aliniomba nimnunulie simu smart (nilitoa ahadi ya kukunua)

OK yeye anafanya Kazi ya kujitolea (bank M)

Nilimtumia clip ya video Nikiwa na mwanangu. Alipiga simu na kulaumu Sana na nikamtania Kama yupo tayari au mke WA pili itaendelea

Sent using Jamii Forums mobile app
 
We got the same story.

Mimi alinitafuta mwenyewe na kuniomba msamaha na nilimkubalia Vyema, nikaahidi ningemtafuta na nilifanikiwa kumchapa vi5 alijamba nakumbuka but si 0712[emoji617][emoji617][emoji617]

Baada ya hapo aliniomba nimnunulie simu smart (nilitoa ahadi ya kukunua)

OK yeye anafanya Kazi ya kujitolea (bank M)

Nilimtumia clip ya video Nikiwa na mwanangu. Alipiga simu na kulaumu Sana na nikamtania Kama yupo tayari au mke WA pili itaendelea

Sent using Jamii Forums mobile app
Alilaumu kwa sababu kuwa na mtoto

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom