Lazima upitie hatua hii ili ukue kiakili

Lazima upitie hatua hii ili ukue kiakili

Mimi sikufikia huko ila kuna mipango mingi sana tulijiwekea baadae akaja kuzingua akaa kimya kama miaka miwili halafu akaanza kurudi kwa speed ya dream liner nahapa namlia timing ajae kwenye 18 zangu tu nifanye yangu
Hahaa....inawezekana huko alikoenda yamemshinda kwaio anarudi nyuma
 
Kijana aulianza kumiliki hela ukiwa bado mdogo sana sana hongera zako, Ila tumetofautiana sana mimi sijui namatatizo maana kumpa Demu helaaa ningumu sana mpaka najistukiaga tena saa nyingine napanga kabisa ila nikiingiza mkono mfukoni rohoo inaenda mbio paaa najikuta siwezi halafu nikifika mbele najilaumu.
 
Kijana aulianza kumiliki hela ukiwa bado mdogo sana sana hongera zako, Ila tumetofautiana sana mimi sijui namatatizo maana kumpa Demu helaaa ningumu sana mpaka najistukiaga tena saa nyingine napanga kabisa ila nikiingiza mkono mfukoni rohoo inaenda mbio paaa najikuta siwezi halafu nikifika mbele najilaumu.
Hahaa mkuu nimecheka kwa sauti aisee unajua maisha haya Mungu alivyopanga yani mimi nikihonga siwazi na baada ya siku mbili tatu hela Napata zaidi ya ile
 
1: Kugegeda sana sio kuzaa mapacha

2: huwezi kuikomoa k ambayo ina uwezo wa kupitisha kichwa cha mtoto/ watoto.
3: mpaka sasa dawa ya ukimwi hakuna.
4: waweza kuendelea na maisha.
Bila Shaka ww ni KE,I wish nikuone kwa busara zako
 
Kichwa cha habari, habari yenyewe na hitimisho havina uhusiano kabisa...

Watu wazima huwa haturevenge kwa style hiyo...maintain your silence, it's the best revenge ever...
ndio msomi huyo miaka ya nyuma nilikuwa naenda pale ud kuna jamaa nilisoma nao primary waka fanikiwa kufika chuo hawa tunaita wasomi vijana isee ni vilaza sana kwenye upande wa life. wali nipeleka pale mlimani city ajabu wakatumia ni kijua mpunga wanao. kulipa ikawa kasheshe kumbe kwakuwa walisikia nina ofisi kkoo wakajua ni talipa tu. wanapenda anasa sana
 
1: Kugegeda sana sio kuzaa mapacha

2: huwezi kuikomoa k ambayo ina uwezo wa kupitisha kichwa cha mtoto/ watoto.
3: mpaka sasa dawa ya ukimwi hakuna.
4: waweza kuendelea na maisha.
K inakomoleka wewe, juzi hapa mtaani nasikia kuna binti wamemfanya usiku mzima, asubuhi watu wanamkuta anarudi kwao hawez hata kutembea
 
Kichwa cha habari, habari yenyewe na hitimisho havina uhusiano kabisa...

Watu wazima huwa haturevenge kwa style hiyo...maintain your silence, it's the best revenge ever...
Are u sure silence is the best revenge ?
 
Siku zote mwanamke usimfanye kuwaza sawasawa na mwanamme, akili zao hawa ziko level ya chini sana haijalishi elimu yake, umri wala uongozi wa aina gani still ataitwa mwanamke na huenda akaongozwa na kijana hata wa miaka 25.
 
Siku zote mwanamke usimfanye kuwaza sawasawa na mwanamme, akili zao hawa ziko level ya chini sana haijalishi elimu yake, umri wala uongozi wa aina gani still ataitwa mwanamke na huenda akaongozwa na kijana hata wa miaka 25.
Hakika nimelijua saivi
 
Hahaa mkuu nimecheka kwa sauti aisee unajua maisha haya Mungu alivyopanga yani mimi nikihonga siwazi na baada ya siku mbili tatu hela Napata zaidi ya ile

Mkuu usicheke maana huenda ni ulemavu huu, unajua sisi wengine tunapata hela kwa spana sanaa kutoka lazima zitoke kwa spana pia nakumbuka majuzi nilienda mkoa wa Tanga jioni nikamua nikajirushe sehemu wanapaita Tanga Pazuri pana live band pale (mimi nipenzi sana wa live band hasa zilizopendwa) nilikaa karibu na mtoto mkariiii....kuanzia juu mapaka chini anamvuto sanaa tena alikuwa na vidread fulani hivi amezing...ugonjwa wangu huu nikatupia ndoano ya kuomba company.. mtoto akakubali alipogusia suala la hela tu....nikaona Gordons yangu kichwani imekata paaa mtoto anataka 50,000..mwisho 30,000 nimpiga sound achukuwe 10,000 ila bia anywe mpaka atambae aligoma kabisaa.... basi nikamkosa hivi hivi.
 
Endelea kumpotezea tu kiroho safi na haina haja ya kumtendea ubaya, wacha aendelee kujutia.
 
Back
Top Bottom