[/FONT]
[/LIST]
​Mkuu George Smiley, katika bandiko lako umeweka hoja 24 ambazo ni personal kumhusu Lazaro miongoni mwake ni kumtukana stupid, gifted kwenye memory loss, daft, akikaa kwenye cabinet ni kimya, unamjua sana mpaka sababu za kutopewa full ministerial!, he gives such thoughtless utterances na aapologize kwa such blunders, uko sure, his peers kule Waldorf College watakuwa so dissapointed, unamtaja kama waziri of the so called wamawaziri vijana ambaye bado ana investment mentality ya ki 1970's ambayo hayana nafasi kwenye dunia hii ya 2012, Kila kukicha Nyalandu yuko kwenye maonyesho, Nyalandu ambaye haijulikani anatekeleza sera ya chama kipi na serikali ipi, Hii ni typical stupidity from our politicians ambao hawako consistent na kwenye utekelezaji wa hizi policies, umezungumzia mpaka picha anazipost kwenye status yake na kuziita mapicha, na mwisho ukamalizia na kuweka CV yake!, hivi yote hayo ni kwa ajili ya hiyo barua tuu?. Hivi kumbe barua ikiandikwa na waziri, ndio inageuka government policy?. Kumbe ukifanya blunder non academic, utawadisapint uliosoma nao?!, baada ya kutukana, shutuma na tuhuma lukuki, ukamalizia na kupate CV yake ili watu waone quetionable academic qualifications!, ndio maana nikakuambia hii ni character assasination ili kupunguza kazi yake ya 2015. Tena bandiko lako mpaka linaonyesha unamuonea wivu kuzungumzia picha zake za status yake, always yuko very smart, beautiful wife, good house, good car, good family, wewe unayaita "mapicha"!.
Kwa wale mliowahi kuusoma mchango wa Mawado kuhusu huyu waziri, alipotokea, his life in America, elimu yake ya kuunga unga, his EOTF connection mpaka kupata ubunge na sasa ni DM, mtakubaliana na mimi jamaa ni very smart!, na kwa mwendo huu, kumpikia majungu, wivu, fitna etc etc hazitasaidia kitu as of now!, ni kujipotezea tuu muda, saa hizi yuko kwenye runway, wameisha fasten the seat belts tayari ku fly kuelekea 2015!. Sorry its too late now too little to stop the flight!. Pole!
But you Mkuu George Smiley...you also stand a better chance to...
P.
[/SIZE][/FONT]