law school

kitumanga

Member
Aug 16, 2011
45
0
Ndugu zangu wanaJF, nnategemea kupata 1st degree ya sheria(LLB) next year then after nategemea kwenda kujiunga na law school of tz but da problem z dat i dont know the procedures, qualifications, fees etc 2 join. may u please help me.
 

LordJustice1

JF-Expert Member
Jan 19, 2011
2,264
0
Ndugu zangu wanaJF, nnategemea kupata 1st degree ya sheria(LLB) next year then after nategemea kwenda kujiunga na law school of tz but da problem z dat i dont know the procedures, qualifications, fees etc 2 join. may u please help me.
www.lst.ac.tz
 

laila

Member
Sep 7, 2011
10
0
jaman m naona bora usome masters ndo itakusaidia zaidi ,hiyo law school n badae
<br />
<br />
nanky sasa tueleze advantage na disadvantage zake na ni kwa vp kuanza masters kuliko law school inasaidia wengi tuko dilemma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom