lamba taka

BIN BOR

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
908
Points
250

BIN BOR

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
908 250
Bwana mmoja alikurupuka na kuingia nyumbani kwa mama mmoja na kuanza kumwaga vumbi na takataka nyingine kwenye zulia. Yule mama kwa mshangao akamuuliza.
"we mwehu nini?"
"hapana mama, ninafanya promo ya mashine ya kufagia inayotumia umeme kidogo tu. Nakuapia mama yangu, mashine ikishindwa kusafisha hizi takataka nitazilamba kwa ulimi wangu"
"Haya haraka, anza kulamba taka. Hakuna umeme hapa"
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
MziziMkavu Jokes/Utani + Udaku/Gossips 1

Forum statistics

Threads 1,390,917
Members 528,291
Posts 34,066,493
Top