1995_No_Ku_Fake
JF-Expert Member
- Aug 24, 2026
- 1,067
- 2,333
Kivipi mkuu una maanisha mleta mada ni mentally unhinged ?Mental health is real
Hivyo vinjiwa vyeupe umeweka hapo ni kama uzi wa msibaUsiku mwema.
Kwenye maisha nimejifunza kitu kimoja: gharama ya kubadilika ni kubwa, lakini gharama ya kubaki pale pale ni kubwa zaidi.
Watu wataona kimya chako, watadhani umepotea.
Wataona huongei, watadhani umeishiwa nguvu.
Hawajui unapambana kujijenga upya.
Sina haraka ya kuthibitisha chochote kwa mtu.
Ninachohitaji ni siku moja nijitazame na kusema:
โNilivumilia, nilijifunza, nikabadilikaโฆ na sikukata tamaa.โ
Usiku mwema Great Thinkers. ๐
Umesema wewe...โ๏ธ๐Hivyo vinjiwa vyeupe umeweka hapo ni kama uzi wa msiba
Hivyo vinjiwa vyeupe umeweka hapo ni kama uzi wa msiba
Ni kweli kabisa. Afya ya akili ni muhimu kama afya ya mwili. Tusihukumu mtu kwa anayopitia; wakati mwingine mtu anahitaji kusikilizwa tu, kueleweka na kupewa support. โค๏ธKivipi mkuu una maanisha mleta mada ni mentally unhinged ?
Rest In Peace ๐๏ธR.I.P
Hayuko sawa, demu wake akae nae kimachale.Kivipi mkuu una maanisha mleta mada ni mentally unhinged ?
Kiongozi umesoma uzi??? Kama huko uliko ni usiku, Rest in PeaceR.I.P
๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐บ๐บ๐บ Noted Niko Nae Kimachalle...๐ด๐ดHayuko sawa, demu wake akae nae kimachale.
Umeelewa au hujaelewa?Week - End ๐ ๐ด๐ด๐ด
๐ด๐ด๐ด๐ดUmeelewa au hujaelewa?