1995_No_Ku_Fake
JF-Expert Member
- Aug 24, 2026
- 1,075
- 2,352
Usiku mwema.
Kwenye maisha nimejifunza kitu kimoja: gharama ya kubadilika ni kubwa, lakini gharama ya kubaki pale pale ni kubwa zaidi.
Watu wataona kimya chako, watadhani umepotea.
Wataona huongei, watadhani umeishiwa nguvu.
Hawajui unapambana kujijenga upya.
Sina haraka ya kuthibitisha chochote kwa mtu.
Ninachohitaji ni siku moja nijitazame na kusema:
“Nilivumilia, nilijifunza, nikabadilika… na sikukata tamaa.”
Usiku mwema Great Thinkers. 🌙
Kwenye maisha nimejifunza kitu kimoja: gharama ya kubadilika ni kubwa, lakini gharama ya kubaki pale pale ni kubwa zaidi.
Watu wataona kimya chako, watadhani umepotea.
Wataona huongei, watadhani umeishiwa nguvu.
Hawajui unapambana kujijenga upya.
Sina haraka ya kuthibitisha chochote kwa mtu.
Ninachohitaji ni siku moja nijitazame na kusema:
“Nilivumilia, nilijifunza, nikabadilika… na sikukata tamaa.”
Usiku mwema Great Thinkers. 🌙