Laki si pesa

Boloyoung

JF-Expert Member
Aug 24, 2015
661
1,000
Haka kamsemo kalivuma sana awamu iliyopita ivi bado kapoo?
Nauliza tu hapo mtaani kwako vip
"Laki si pesa" million chenji......
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
40,240
2,000
miaka 20 iliyopita watu walilipa laki mbili kumtazama kanda bongo man
leo hata nusu tu ni unthinkable
 

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,311
2,000
Bado sio pesa. Leo jioni kuna mtu kanilipa laki lakini najihisi kama nimepokea elfu 10000 maana mpaka sasa nimeitumbua imebaki 9000 kwenye mpesa.
 

Boloyoung

JF-Expert Member
Aug 24, 2015
661
1,000
Bado sio pesa. Leo jioni kuna mtu kanilipa laki lakini najihisi kama nimepokea elfu 10000 maana mpaka sasa nimeitumbua imebaki 9000 kwenye mpesa.
Ni wazi kwamba haina thamani hata awamu iliyopita ilikuwa haina thamani pia lakini je inapatikana mpaka kufikia hatua ya kusema laki si pesa?
 

chaUkucha

JF-Expert Member
May 28, 2012
3,372
2,000
Kuna Demu namjua kinywaji chake kilikuwaga savana au windohoek juzi nimemkuta dukani anagonga kiroba !
 

Boloyoung

JF-Expert Member
Aug 24, 2015
661
1,000
kama we huna wenzako wanazo...........LAKI SI PESA MILLIONI KEEP CHANGE............
Sawa najua hatuwezi kufanana, lakini nazungumzia majority kwamba bado laki si pesa kama ilivyokuaga au kuna tofauti..?!
 

Dr Akili

JF-Expert Member
Aug 21, 2011
3,572
2,000
Milioni 10 hela ya mboga ya siku moja ya familia.
Bilioni 2 ( $ 1m) ni vijisenti tu.

Waulize waliowahi kutamka hayo maneno watakueleza sasa hivi wanasemaje?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom