Wanaitwaga Courseman kule area code +254Inaelekea mkuu wewe ni "Chabo Expert"
Kwahyo unataka nijitaaje ili ufanye confirmation ya ushahid wako?a wapi acha wewe kama ni kweli niambie ni sehemu gani hpa nchini. na ni ofisi gani kwa data zaid ili niamini
Hakuna umuhimu wowote wa kuoa. Nimesema mara nyingi tu.Hivi kwa stahili hii sisi ambao hatuja oa tutashawishika kuachana na u bachelor na kuoa kweli? Eeeeh Mungu tusaidie
ndio maana niamini kuwa we ni mtumishi pale halafu dizain leo kaama watumishi walielewa mchezo nimesikia kauli nying za mafumbo huenda mchezo ulijulikana maana dunia haina siriKwahyo unataka nijitaaje ili ufanye confirmation ya ushahid wako?
MAGOGONI Eeeeh?Kuna huyu jamaa ofisi yake iko ghorofani juu peke yake yaan anavikaza hivi vitoto vyanachuo balaa... Tatizo ni ushahidi wa jinsi ya kumkamata. Wakazwaji nao hawasemi
Ukionja nyama ya mtu uachiZamani sana niliwahi kuchapia ofisini. Roho iliniuma muda mrefu sana. Nikasema siji kufanya hilo jambo tena.
7 kati 10... #research
Acha mashauziii,,sijapenda,, tena we unaweza ndo balaaa mpaka chooni mnafanya,,et ofsini,,Ofsi zingine vinavitanda na pombe piaunamegwa ofsini? uhuni uliopitiliza
cjawahi kuajiriwa boss. [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]We ofisini umewahi?
Nyie ambao si wahuni mnamegewa wapi?unamegwa ofsini? uhuni uliopitiliza
Inawezekana maana siku hizi hadi wanaume wanawaza kuolewaHakuna umuhimu wowote wa kuoa. Nimesema mara nyingi tu.
Ndoa zilikuwepo zamani na ziliishia mwaka 2009.
Sasa wewe umeandiks nini hapa??Acha Magufuli awe dikteta, kuinyoosha Tz ikae kwenye mstari si kazi ndogo.