Gojaga Nize
JF-Expert Member
- Jul 1, 2015
- 3,177
- 2,548
Kuna huyu jamaa ofisi yake iko ghorofani juu peke yake yaan anavikaza hivi vitoto vyanachuo balaa... Tatizo ni ushahidi wa jinsi ya kumkamata. Wakazwaji nao hawasemi
Nina kastori flani hivi kuhusu kutiana ofcn na mmoja wa wahusika ni Kasie.
Upako wa kukasimulia kasoro hako haujanishukia kwa leo labda kesho.
Ushawahi kutiana na James Jeddah ofisini?
Mbona BILL CLINTON Rais wa USA alimlamba secretary wake ofisini??? au kazi yake ilitakiwa kuchukuliwa na mgeni??? achana na kitu nyege mkuu...ni noma sana.Alafu bado tunalalamika wageni kuchukua kazi za wazawa....wakati wazawa tumewekeza kwenye ngono.....badala ya kuzingatia ufanisi wa kazi.......
Vichwa vyetu vimebeba mawazo ya ngono tu muda wote.....kila kitu tunakitazama kingono ngono tu.....tukikaa huko sehemu za kazi badala ya kutuliza mawazo kwenye kazi....tunawaza ngono tu........
Ni muajiri gani mwenye kuthubutu kumpa ajira mtu kama huyo ili kampuni yake isonge mbele...!!!??
Hata kitandani napo ni ofisini..kwani wale wanaojiuza ofisi zao ni wapi??unamegwa ofsini? uhuni uliopitiliza
Mbona BILL CLINTON Rais wa USA alimlamba secretary wake ofisini??? au kazi yake ilitakiwa kuchukuliwa na mgeni??? achana na kitu nyege mkuu...ni noma sana.
wcha tu waliwe wke zao.
na wao si wamezowea kula vya wenzao. hahaha
Unatia nuksi.ofisi...feza itapoteaZamani sana niliwahi kuchapia ofisini. Roho iliniuma muda mrefu sana. Nikasema siji kufanya hilo jambo tena.
Sina maana hiyo...point yangu ni kwamba binadamu tuna asili mfanano ingawa tunatofautiana kwa mengi...huenda ofcn siyo sehemu sahihi ya sex lkn kila mtu ni matokeo ya sex, na kila sex ni mwendelezo wa genye.Kwa hiyo upumbav.u unaofanywa na mzungu ni halali kufanyika afrika....!!???
Tujitahidi kaka tusisikie tunawezajikuta tumefikishwa hospital moja maarufu pale DodomaTuliooa tunaumia sana na jinsi mambo yalivyo hivi sasa,but tuendelee kumuomba MOLA awanusuru wake zetu kwenye huo uchafu,nampenda sana mama watoto sijui nikisikia hayo mambo hali yangu itakuaje.