Ladies. . . what's HOT, what's NOT? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ladies. . . what's HOT, what's NOT?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Jan 21, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Ladies , what attracts you the most on a man when it comes to physical and facial appearance?

    . . . I. . .

    [​IMG]


    Strong, broad shoulders and a mascular back (from neck, down to the waist). That's where I look to determine if a man is strong or not. What can I say, a man's strength is my weakness.
    Vidole virefu vya mikono, miguu mikakamavu ila isiyo na viazi/vigimbi vya kufa mtu, na shingo ndefu.
    Sura sijali sana as long as imekaa kiume.
     

    Attached Files:

  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,782
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    mnh unamvua ukimuona barabarani umuangalie au?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,543
    Trophy Points: 280
    sorry havinihusu
    but nimeona sehemu yanayozungumzwa
    yanafanana na huu uzi
    so nimewaletea hope sijaharibu....



    BabyK said... Afadhali umelianzisha mimi navutiwa sana na lugha isiyofasaha. Yaani mwanume akiongea kiswahili cha kihuni mimi huwa nakufa na kuoza kabisa.
    9:07:00 PM Riz said... makalio gani ya kiume unazungumzia dinah? Mimi binafsi navutiwa na yale magumu alafu yanafanya kupwaya kwenye suruali yani kata ***** inajiweka bila kukusudia.
    9:13:00 PM Anonymous said... vidole vya miguuni,mikononi nywele za kichwani low cut ya maana kifua naweza zimia vinanipeleka mbio kiukweli yaniiii
    10:08:00 PM Anonymous said... mwenzenu weusi wa ngozi ya mwanaume alafu iwe laini sio yakupauka hapo natoa na udenda kabisaaa.
    1:51:00 AM MrsT said... Mwenzeni huwa mnyonge sana mbele ya mwanaume ndani ya suti tena nyeusi,
    2:08:00 AM Anonymous said... mie mrefu, mwesi na wenye kipara sio unaachia vinywele kama Nkapa aaah unaziondoa zote yakhe mbona nitakupenda milele
    2:41:00 AM Anonymous said... mie mwenzenu, huwa nachanganyikiwa nikimuona mwanaume mweusi,mrefu ambaye ana kitambi kwa mbali,mwe.
    1:36:00 PM Mwamini said... Napagawa nikikutana namwanaume mwenye ngozi nyeupe sio mzungu ule wa ngozi ya kiafrika kama wanyaturu na wapare alafu wawe na tumeno twenye randi ya dhahabu huuu navua chupi mwenyeweeeeeeee.
    2:44:00 PM Anonymous said... tall ,dark(chocolate colour),short hair cut ,deep voice ,long fingers ,not skinny not fat musculine build,white teeth ,a bit of muffins(guyish butt)a bit of hairy legs ,hairy chest n a bit of thick lips..............a bit thick eyebrows jamani im tooo picky i guess
    rey
    2:47:00 PM Lilian Mushi said... wanaume wenye ****** makubwa mimi huwa nahisi kama vile hawajui kutomba yaani hawakukazi vilivyo. Nikija kwenye kinachonipagawawisha ni vidole kama vya Cpwaa na midomo minene namisafi kama ya Ne-Yo.
    2:49:00 PM Dinah[​IMG] said... Safi sana kuwa wazi....Ladies endeleeni kushusha mpendavyo/vutiwa kutoka kwa hawa viumbe waliojaaliwa kiungo kitamu.

    Riz; ****** ninayoyapenda ni yale ya kiume...ngoja nikupe mfano wa karibu....unajua wale vijana wa Akudo walivyo na vibode vizuri? basi vitako kama vile ndio napenda kuvikotolea macho.....
    3:59:00 PM Anonymous said... Mimi navutiwa na wanaume wasela lakini wastaarabu kama Nature vile jamaa kama huyo ukizaa nae unatoa mtoto bomba sana.
    5:16:00 PM Janne said... Jamani mi mwanaume yoyote aliye na kitambi na tumatako tulikoingia ndani (kapigwa pasi) wananiumiza sana roho yangu maana hao mungu huwa kawajaalia kweli kwenye ile shughuli.
    1:36:00 AM Egidio Ndabagoye[​IMG] said... Duh! sifa zoote sipo!
    4:51:00 PM Anonymous said... Duh kweli hata mimi sifa zote sipo ila JANNE wewe shujaa miwanawake wachache huwa wanapenda watu wa namna hiyo
    10:21:00 AM Bongo Pixs[​IMG] said... Nakuunga mkono egidio,
    mi ndo kabisaaaaaa
    1:39:00 PM SHEYSEZZY[​IMG] said... Awemmweusi mfefu mwenye kifua cha haja n pozi la kuongea aiyependa misfa.
    3:29:00 PM SHEYSEZZY[​IMG] said... awe mrefu mweusi na kifua cha haja huyo huwa ananimaliza
    3:30:00 PM
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Kama mazingira yanaruhusu NDIO.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Hahahahaha. . . thanks Boss. . .
    Umenifanya nikakumbuka kitu.
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    Nimeangukia pUa hapa..nasepa
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,477
    Likes Received: 3,078
    Trophy Points: 280
    yaani......tatizo la hii misifa ambayo bahati nzuri sina......................ni kuwa ni neema za kuzaliwa nazo.....................hazina mchango wa mhusika katika kuziboresha...................mazoezi yatakupa broad shoulders? jibu ni hapana..............mazoezi yatakupa broad back.........jibu ni hapana................mazoezi yatakupa misuli jibu ni ndiyo..................mazoezi yatarefusha vidole vyangu...........jibu ni hapana............mazoezi yatanipa viazi/magimbi ya miguuni............jibu ni ndiyo...........kwa hiyo ili niwe na sifa hizi yabidi niwe nimezaliwa nazo tu

    .....tatizo hapo ni kuwa...............come easy goes easy...................sifa za wandani wangu ni zile ambazo yeye ana sauti nazo katika kuziboresha.......kama tabia na vipaji vinginevyo........................looks hardly matter.........to me, fatal looks are a mere distraction.......they do not electrify my heart.......

    physical strength is summarized as brawn............................but mental strength is brainy oblongata.....................I will always crave to have the latter choice, if choosing is no longer an option of choice...............
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    -Height
    -Strong body
    -Smile
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,307
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Lizzy napata Bfast nakuja
     
  10. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,107
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Lizzy you have just described me! Loh!
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    karibu..
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,543
    Trophy Points: 280
    umekumbuka nini?
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Aiseee......!!!
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    You are welcome Lizzy.
    Though age hairuhusu
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Hii ni fikra ya kivivu zaidi, kufanya mazoezi kutaimarisha mwili wako juu mpaka chini. Ndio hayatopanua mabega yako ila yatayapa nguvu pamoja na mgongo. Sio mtu unakuta mgongo umejaa nyama mpaka ule mfereji wa katikati unakua kama umefukiwa na kifusi cha mchanga. . . Lol.

    Kwahiyo swala hapa sio kuzaliwa na hiki au kuzaliwa na kile ila ni namna gani unaimarisha kile ulichonacho.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Utakua umemaliza sasa mama wa kwanza. . .wapi jibu?
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . . unajipigia promo ehhh?
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Duh! Kufunguka kwingine ni sawa na kulipuka Boss kwahiyo I can't tell.
    Sasa nini na wewe kakondoo?
    Hhmmm. . . nikaribie wapi tena C? Na umri hauruhusu nini?
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Nyie watu nyie.....leo jumapili ati!! Mazingira gani hayo yakumfunua mtu kutafuta mvuto?? Labda ka ushanasa tayari!
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    m..m..m....hamna kitu! Mi nilikuwa napita tu!
     
Loading...