Ladies and gentleman may i come in?

Wabbi Time

Member
Nov 20, 2010
24
0
I was lookin' 4 somethg here thats y i'm late..Let me join with you guys..I hope we gonna share somethg 2gether...Thanx
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
21,617
2,000
I was lookin' 4 somethg here thats y i'm late..Let me join with you guys..I hope we gonna share somethg 2gether...Thanx
We mwanamke au mwanaume..........???
Una watoto au huna............ na kamaunao wangapi..........na wa jinsia gani...........???
Umezaliwa wapi na lini..............???
Wa nchi gani.......???
Elimu yako ni ya mpaka wapi........???
Ulimaliza lini.......??
UTAIFANYIA NINI JF.......???
 

afrodenzi

Platinum Member
Nov 1, 2010
18,148
2,000
We mwanamke au mwanaume..........???
Una watoto au huna............ na kamaunao wangapi..........na wa jinsia gani...........???
Umezaliwa wapi na lini..............???
Wa nchi gani.......???
Elimu yako ni ya mpaka wapi........???
Ulimaliza lini.......??
UTAIFANYIA NINI JF.......???

duuuhh haya maswali kama unataka kumpeleka jela bwana.

mwaya usijibu swali lolote kama hujisikii kujibu ...
kama kweli anataka kujua hayo yote akutumie Private message (PM)..
kwani huku ndani hakuna mtu anajua kitu kuhusu mtu..
ni wachache sana wanajua nani ni nani...
kwa hiyo usije anika mambo yako haharani bure.. halafu baadaye waje kuku tania.....
 

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
2,599
0
We mwanamke au mwanaume..........???
Una watoto au huna............ na kamaunao wangapi..........na wa jinsia gani...........???
Umezaliwa wapi na lini..............???
Wa nchi gani.......???
Elimu yako ni ya mpaka wapi........???
Ulimaliza lini.......??
UTAIFANYIA NINI JF.......???
Kwani wewe uliingia JF kwa interview kama hii?
Karibu mwahego!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom