Ladies and gentleman may i come in?


W

Wabbi Time

Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
24
Likes
0
Points
0
W

Wabbi Time

Member
Joined Nov 20, 2010
24 0 0
I was lookin' 4 somethg here thats y i'm late..Let me join with you guys..I hope we gonna share somethg 2gether...Thanx
 
W

Wabbi Time

Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
24
Likes
0
Points
0
W

Wabbi Time

Member
Joined Nov 20, 2010
24 0 0
Thanx to njiwa and yeshuahamelech and y,all in jamii forums
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
karibu sana muheshimiwa
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
yes welcome in and have a seat..!!
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Karibu karibu mpaka chumban
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
Karibu mkuu,pita mpaka mbele apo jamvini umshike mkono MOD.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,822
Likes
5,417
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,822 5,417 280
I was lookin' 4 somethg here thats y i'm late..Let me join with you guys..I hope we gonna share somethg 2gether...Thanx
We mwanamke au mwanaume..........???
Una watoto au huna............ na kamaunao wangapi..........na wa jinsia gani...........???
Umezaliwa wapi na lini..............???
Wa nchi gani.......???
Elimu yako ni ya mpaka wapi........???
Ulimaliza lini.......??
UTAIFANYIA NINI JF.......???
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
We mwanamke au mwanaume..........???
Una watoto au huna............ na kamaunao wangapi..........na wa jinsia gani...........???
Umezaliwa wapi na lini..............???
Wa nchi gani.......???
Elimu yako ni ya mpaka wapi........???
Ulimaliza lini.......??
UTAIFANYIA NINI JF.......???
duuuhh haya maswali kama unataka kumpeleka jela bwana.

mwaya usijibu swali lolote kama hujisikii kujibu ...
kama kweli anataka kujua hayo yote akutumie Private message (PM)..
kwani huku ndani hakuna mtu anajua kitu kuhusu mtu..
ni wachache sana wanajua nani ni nani...
kwa hiyo usije anika mambo yako haharani bure.. halafu baadaye waje kuku tania.....
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
We mwanamke au mwanaume..........???
Una watoto au huna............ na kamaunao wangapi..........na wa jinsia gani...........???
Umezaliwa wapi na lini..............???
Wa nchi gani.......???
Elimu yako ni ya mpaka wapi........???
Ulimaliza lini.......??
UTAIFANYIA NINI JF.......???
Kwani wewe uliingia JF kwa interview kama hii?
Karibu mwahego!
 

Forum statistics

Threads 1,236,309
Members 475,050
Posts 29,253,759