Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 375,661
- 870,345
Hatufanani kwenye maisha
Kila mtu ana ladha yake (taste)
Kila mtu ana shauku yake (passion)
Kila mtu ana hisia zake (feelings)
Kila mtu ana utamaduni wake (culture)
Mambo hayo manne hututambulisha kwa wengine kwa chochote na kwenye lolote. Ni rahisi sana watu wakikiona kitu na kusema..'mambo ya fulani hayo, hapo tafsiri yake ni moja tuu kwamba hadhira/jamii imeshakufahamu na kukujua vema kuwa wewe ni mtu wa namna gani na unataka nini.
Hivi vitu hivi. Haya mambo haya yana faida na hasara zake.
Faida ni pale linapotokea jambo la kheri, na hasara ni pale linapotokea jambo la shari.
Niliwahi kuvunjiwa nyumbani miaka hiyooo.. Wevi waliiba vya ndani na vya kwenye gari.. Kwenda kutoa ripoti polisi mahojiano tu ya awali yaliwapa polisi picha kamili ya wezi ni akina nani...!
Kuna wezi kwa kutumia madawa
Kuna wevi wa kutumia nondo, mapanga na silaha nginyinezo
Kuna wevi wa vikundi
Kuna wevi jeshi la mtu mmoja
Kuna wevi wa tv tuu nknk
Polisi wanawafahamu wote hao
Hata kwenye mavazi, starehe na vyakula kuna hizo aina kwa kila mmoja bila kusahau kwenye mahusiano wazee wa tandam na wale wa tumishkaki twa mia kama nyama ya sambusa
Yote hayo yalikuwa story tuu za kuzunguka mbuyu..kwenye migulu mine ladha zangu hizi hapa.. Nitazunguka kote lakini hapa home is best .. Iwe mvua liwe jua.. Hapa ndio tulizo la moyo wangu [emoji7]
Kila mtu ana ladha yake (taste)
Kila mtu ana shauku yake (passion)
Kila mtu ana hisia zake (feelings)
Kila mtu ana utamaduni wake (culture)
Mambo hayo manne hututambulisha kwa wengine kwa chochote na kwenye lolote. Ni rahisi sana watu wakikiona kitu na kusema..'mambo ya fulani hayo, hapo tafsiri yake ni moja tuu kwamba hadhira/jamii imeshakufahamu na kukujua vema kuwa wewe ni mtu wa namna gani na unataka nini.
Hivi vitu hivi. Haya mambo haya yana faida na hasara zake.
Faida ni pale linapotokea jambo la kheri, na hasara ni pale linapotokea jambo la shari.
Niliwahi kuvunjiwa nyumbani miaka hiyooo.. Wevi waliiba vya ndani na vya kwenye gari.. Kwenda kutoa ripoti polisi mahojiano tu ya awali yaliwapa polisi picha kamili ya wezi ni akina nani...!
Kuna wezi kwa kutumia madawa
Kuna wevi wa kutumia nondo, mapanga na silaha nginyinezo
Kuna wevi wa vikundi
Kuna wevi jeshi la mtu mmoja
Kuna wevi wa tv tuu nknk
Polisi wanawafahamu wote hao
Hata kwenye mavazi, starehe na vyakula kuna hizo aina kwa kila mmoja bila kusahau kwenye mahusiano wazee wa tandam na wale wa tumishkaki twa mia kama nyama ya sambusa
Yote hayo yalikuwa story tuu za kuzunguka mbuyu..kwenye migulu mine ladha zangu hizi hapa.. Nitazunguka kote lakini hapa home is best .. Iwe mvua liwe jua.. Hapa ndio tulizo la moyo wangu [emoji7]