LA familia

LA familia

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
376,436
Reaction score
872,034
SAM_0312.JPG
 
Duu kweli mshana jr unamasihara na wapogoro
 
hapo kujua wa kwana yupi inabidi utumie Carbon 14, la sivyo ni mtihani mkubwa. Inawezekana hata wazazi wamesahau wakwanza kuzaliwa.
 
Enendeni mkazae na muijaze dunia halafu linakuja jitu na mavidonge yake eti uzazi wa mpango zaa mpaka mayai yaishe wengine tumezaliwa kumi mbili na wote wapo kila mtu na maisha yake na bi mkubwa ni mzima wa afya kabisa jitu linazaa katoto kamoja tu oooh uzazi wa mpango paaambaf kabisa
 
hapo kujua wa kwana yupi inabidi utumie Carbon 14, la sivyo ni mtihani mkubwa. Inawezekana hata wazazi wamesahau wakwanza kuzaliwa.
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Back
Top Bottom