Phoenix JF-Expert Member Joined Sep 6, 2012 Posts 10,592 Reaction score 15,490 Dec 31, 2017 #1 Je unafikiri umemaliza mwaka vibaya? La hasha kabisa!Kuna tetesi kuwa mlimbwende Kylie,amwagwa na mpenzi wake!Tena akiwa mjamzito. Usiombe ikukute.. waweza kuzaa siku sio zako. Namwonea imani,kama ni kweli.
Je unafikiri umemaliza mwaka vibaya? La hasha kabisa!Kuna tetesi kuwa mlimbwende Kylie,amwagwa na mpenzi wake!Tena akiwa mjamzito. Usiombe ikukute.. waweza kuzaa siku sio zako. Namwonea imani,kama ni kweli.
Bujibuji Simba Nyamaume Platinum Member Joined Feb 4, 2009 Posts 78,972 Reaction score 168,468 Dec 31, 2017 #2 Ndio ajijye yeye ni zilipendwa
Mzigua90 JF-Expert Member Joined Sep 23, 2014 Posts 38,402 Reaction score 88,872 Dec 31, 2017 #3 Pole yake maskini.
Phoenix JF-Expert Member Joined Sep 6, 2012 Posts 10,592 Reaction score 15,490 Dec 31, 2017 Thread starter #4 Bujibuji said: Ndio ajijye yeye ni zilipendwa Click to expand... Wanaume hamna huruma ninyi!
swank JF-Expert Member Joined Jan 17, 2017 Posts 748 Reaction score 1,043 Dec 31, 2017 #5 Nae alizidi jamani, miaka 19 abeba mimba badala ya kula maisha kwanza na pesa anazo Pole kwake she is my favorite kardashian
Nae alizidi jamani, miaka 19 abeba mimba badala ya kula maisha kwanza na pesa anazo Pole kwake she is my favorite kardashian
Luvanga1 JF-Expert Member Joined Jun 5, 2014 Posts 2,025 Reaction score 1,711 Dec 31, 2017 #6 dhambi dada wa watu, aje kwangu tu nianze nae mwaka 2018
ABLE04 JF-Expert Member Joined Apr 13, 2017 Posts 993 Reaction score 2,434 Dec 31, 2017 #7 Sema Kylie nae anapendaga vibaya.
Bujibuji Simba Nyamaume Platinum Member Joined Feb 4, 2009 Posts 78,972 Reaction score 168,468 Dec 31, 2017 #8 Ms.Lincoln said: Wanaume hamna huruma ninyi! Click to expand... nyie mkitubwaga mnakuwa mmetuhurumia nini?
Ms.Lincoln said: Wanaume hamna huruma ninyi! Click to expand... nyie mkitubwaga mnakuwa mmetuhurumia nini?
Numbisa JF-Expert Member Joined Dec 12, 2016 Posts 348,977 Reaction score 1,252,266 Dec 31, 2017 #9 Duh kardashians walizoea kumwaga sio kumwagwa
kanali mstaafu JF-Expert Member Joined May 17, 2015 Posts 4,317 Reaction score 4,118 Jan 1, 2018 #10 Ama kweli mapenz kamali
mhuri25 JF-Expert Member Joined Sep 3, 2016 Posts 3,768 Reaction score 5,405 Jan 1, 2018 #11 Ndio nani aseeeh
uhurumoja JF-Expert Member Joined Mar 2, 2014 Posts 11,963 Reaction score 28,407 Jan 1, 2018 #12 Asa huyu kamwagwa tatizo itakuwa nini basi wazuri hawapo
Evelyn Salt Platinum Member Joined Jan 5, 2012 Posts 78,834 Reaction score 172,420 Jan 1, 2018 #13 Kama ni kweli pole zake kwakweli
Kyokola JF-Expert Member Joined Sep 5, 2014 Posts 1,402 Reaction score 1,894 Jan 3, 2018 #14 Ms.Lincoln said: Wanaume hamna huruma ninyi! Click to expand... [emoji23][emoji23][emoji23] Bujibuji sijui amekuwaje siku hz
Ms.Lincoln said: Wanaume hamna huruma ninyi! Click to expand... [emoji23][emoji23][emoji23] Bujibuji sijui amekuwaje siku hz
The Tomorrow People JF-Expert Member Joined Jul 11, 2013 Posts 2,689 Reaction score 2,859 Jan 3, 2018 #15 Kuachwa kwake kuna athiri mapambano yetu kuelekea uchumi wa viwanda?
Raynavero JF-Expert Member Joined Apr 29, 2014 Posts 38,375 Reaction score 56,096 Jan 4, 2018 #16 Daah!nakapendaga
Dejane JF-Expert Member Joined Jan 1, 2014 Posts 51,118 Reaction score 72,596 Jan 4, 2018 #17 Waliachana na tyga kisa nini walikua wanapendeza Halaf mboba Rob harudi insta jamani Khole nae ana mimba
Waliachana na tyga kisa nini walikua wanapendeza Halaf mboba Rob harudi insta jamani Khole nae ana mimba
Dejane JF-Expert Member Joined Jan 1, 2014 Posts 51,118 Reaction score 72,596 Jan 4, 2018 #18 Halaf hii familia wanapenda wanaume weusi tu
Don Clericuzio JF-Expert Member Joined Dec 8, 2017 Posts 16,929 Reaction score 40,599 Jan 4, 2018 #19 Ms.Lincoln said: Wanaume hamna huruma ninyi! Click to expand... Hii familia unaijua? Haihitaji hata kuhurumiwa kwenye issue za mapenzi.
Ms.Lincoln said: Wanaume hamna huruma ninyi! Click to expand... Hii familia unaijua? Haihitaji hata kuhurumiwa kwenye issue za mapenzi.
Sonia G JF-Expert Member Joined Jul 13, 2014 Posts 3,083 Reaction score 3,947 Jan 4, 2018 #20 Dinazarde said: Halaf hii familia wanapenda wanaume weusi tu Click to expand... Mihogo ya jagombe imewadatisha
Dinazarde said: Halaf hii familia wanapenda wanaume weusi tu Click to expand... Mihogo ya jagombe imewadatisha