Kwenye Maswala ya mapenzi Wazungu ni Noumar!

Kwenye Maswala ya mapenzi Wazungu ni Noumar!

Issue kama hili niliona you tube. Jamaa alikuwa na mke wake. Mke alipodai anataka mtoto yule mzungu wa makamo akamwambia hayupo tayari, atafute tu mtu.

Mke akaenda nje akamtafuta kijana na akampa mimba. Kwa sasa wanakaa wote nyumba moja. Mwanamama ndiye amewapa zamu ya kupiga fimbo.

Tuacheni tu wanaume tuwe wanaume. Akili za wanawake wanazijua wenyewe, na hasa mwanaume akikubaliana nao.

Mwanaume anakuambia ukatafute mtu mwingine na wewe unakubali????
 
Kwenye hili jukwaa huu utakuwa ni uzi wangu wa 3 kama nitakuwa sijakosea.

Niende 1 kwa 1 kwenye mada. Linapokuja swali la mapenzi, Wazungu ni noma, hawa jamaa hawana wivu kabisa.

Kuna Mzungu m1 Dr yupo hapa nchini kwa muda sasa. Huyu kwa uraia anatokea Finland. Ni mtu wa makamo kwa sasa 50+. Kwa maelezo yake ana watoto wa3. M1 kwa sasa yupo Frankfurt huko ujerumani naye ni Dr pia. Wawili wapo Norway ni maDr watarajiwa.

Huyu bwana yupo kwenye Mahusiano na dada m1 hivi, ambaye alimkuta na mtoto m1. Huyu mdada ana umri kama 30 hivi. Kajengewa nyumba, anasomeshewa mtoto wake, na gharama zote za maisha anaendeshewa na huyu Dr.
Huyu Dr Mungu amefuata taratibu zote na huyu dada ni mke wake kabisa. Yaani kalipa mpaka mahari. Huwa wanaenda naye kwao huko Finland pamoja na mtoto aliyemkuta naye. Kila mwaka lazima waende, haswa baada ya majira ya baridi kuisha.
Kimbembe kipo hapa, huyu dada amejaribu kila njia kuzaa na huyu mzungu lakini imeshindikana. Kwani jamaa hayupo tayari. Kwa maelezo kuwa kwa sasa haitaji kuwa na mtoto. Mdada wa watu kapewa ruksa kutafuta mtu atakayeona anamfaa amzalie mtoto. Hivi navyo andika kuna msela kashamaliza kazi, kabandika mimba ina miezi 7 sasa na Dr wa watu hana habari.

Wanaenda wote Clinic, wamepima wote HIV, mzee wa watu anagharamia. Yaani kwake ni jambo la kawaida. Kaanza maandalizi kwa ajili ya mtoto mtarajiwa.

Nimewaza sana nikaona hawa jamaa Wivu wameacha wapi? Ingekuwa ni sisi ngozi nyeusi sijui ingekuwaje. Hii kitu kwa sisi haitakaa itokee.
mkuu mbona hata hapa bongo wapo watu hawana wivu wameachia wenzao wawadungie mimba wake zao,kumbuka ile habari ya wale askari(trafiki) ambao kuna mmoja alimruhusu mwenzie atembee na mke wake ili apate mimba na hela akawa anamlipa kwa kufanya kazi hiyo na alikua anampa masaa 7 ya kufanya shughuli hiyo kwa mke wake
 
Mwanamke anatumika kama chombo cha starehe.

Mzungu hataki kuacha trace yeyyote siku akiamia kusepa
 
Makofi kwa mzungu...[emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
 
Ndio hivo,, demu wa mzungu akichepuka , atamuuliza "unampenda" na "kama nimekukosea nisamehe".....
Wabongo sasa, tunauliza "ulimnyonya mkuyenge??" Au "mkuyenge wake ni mkubwa kunizidi??" [HASHTAG]#smh[/HASHTAG]
 
Mzungu yuko kwenye research... Mwisho wa siku akiconclude "its true they are monkey" mnasema wanatubagua..
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] nimecheka balaa yani. Nimechukulia ka utani huu ila inawezekana kuna kaukweli. Too good to be real(matendo ya mzungu).
 
Hamna wengine wa hvyo maana tukiwatoa wakina bahressa tuna mabillionea wanaomiliki sparm zao hawana mishe mtaani
 
mkuu mbona hata hapa bongo wapo watu hawana wivu wameachia wenzao wawadungie mimba wake zao,kumbuka ile habari ya wale askari(trafiki) ambao kuna mmoja alimruhusu mwenzie atembee na mke wake ili apate mimba na hela akawa anamlipa kwa kufanya kazi hiyo na alikua anampa masaa 7 ya kufanya shughuli hiyo kwa mke wake
Ile story ulikuwa ya kweli. Tukio lilitokea German jamaa alikopy na kupest alibadili majina na sehemu. Hii ya huyu Dr nataka moyo sana.
 
Kwenye hili jukwaa huu utakuwa ni uzi wangu wa 3 kama nitakuwa sijakosea.

Niende 1 kwa 1 kwenye mada. Linapokuja swali la mapenzi, Wazungu ni noma, hawa jamaa hawana wivu kabisa.

Kuna Mzungu m1 Dr yupo hapa nchini kwa muda sasa. Huyu kwa uraia anatokea Finland. Ni mtu wa makamo kwa sasa 50+. Kwa maelezo yake ana watoto wa3. M1 kwa sasa yupo Frankfurt huko ujerumani naye ni Dr pia. Wawili wapo Norway ni maDr watarajiwa.

Huyu bwana yupo kwenye Mahusiano na dada m1 hivi, ambaye alimkuta na mtoto m1. Huyu mdada ana umri kama 30 hivi. Kajengewa nyumba, anasomeshewa mtoto wake, na gharama zote za maisha anaendeshewa na huyu Dr.
Huyu Dr Mungu amefuata taratibu zote na huyu dada ni mke wake kabisa. Yaani kalipa mpaka mahari. Huwa wanaenda naye kwao huko Finland pamoja na mtoto aliyemkuta naye. Kila mwaka lazima waende, haswa baada ya majira ya baridi kuisha.
Kimbembe kipo hapa, huyu dada amejaribu kila njia kuzaa na huyu mzungu lakini imeshindikana. Kwani jamaa hayupo tayari. Kwa maelezo kuwa kwa sasa haitaji kuwa na mtoto. Mdada wa watu kapewa ruksa kutafuta mtu atakayeona anamfaa amzalie mtoto. Hivi navyo andika kuna msela kashamaliza kazi, kabandika mimba ina miezi 7 sasa na Dr wa watu hana habari.

Wanaenda wote Clinic, wamepima wote HIV, mzee wa watu anagharamia. Yaani kwake ni jambo la kawaida. Kaanza maandalizi kwa ajili ya mtoto mtarajiwa.

Nimewaza sana nikaona hawa jamaa Wivu wameacha wapi? Ingekuwa ni sisi ngozi nyeusi sijui ingekuwaje. Hii kitu kwa sisi haitakaa itokee.
huyo alikuwa ajampenda. Anamtaka tu kimapenzi.

Mzungu mbaguzi hataki achanganyiwe damu kwenye ukoo wake.

Dada naye hana akilli...wee umeolewa unaenda zaa nje na mume yupo. Na uwezo anao ila hataki.
 
Nimewaza sana nikaona hawa jamaa Wivu wameacha wapi? Ingekuwa ni sisi ngozi nyeusi sijui ingekuwaje. Hii kitu kwa sisi haitakaa itokee.
Hakumpenda na wala hampendi kimapenzi ila anamhitaji. Kwa hiyo anaweza akawa anampenda sana ila kimamahitaji na siyo kimapenzi
 
huyo kamgeuza kuwa mtumishi, awe anapata mahali pa kufikia, utalii wa kingono huo
 
Back
Top Bottom