Kwenye CECAFA kila nchi itumie chake.


Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,877
Points
1,500
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,877 1,500
Katika muungano wetu wa Zanzibar na Tanganyika suala la michezo halimo hivo ushiriki wa michezo kimataifa kila nchi yapaswa ijitegemee sasa inakuwaje timu ya Tanganyika kutumia:-
1. Wimbo wa taifa wa JAMHURI YA MUUNGANO.
2. Bendela ya taifa ya JAMHURI YA MUUNGANO.
3. Jezi ya taifa ya JAMHURI YA MUUNGANO na kadharika, hii si sawa hata kidogo.
Tafakari....
 
Jembajemba

Jembajemba

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2007
Messages
257
Points
170
Jembajemba

Jembajemba

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2007
257 170
Katika muungano wetu wa Zanzibar na Tanganyika suala la michezo halimo hivo ushiriki wa michezo kimataifa kila nchi yapaswa ijitegemee sasa inakuwaje timu ya Tanganyika kutumia:-
1. Wimbo wa taifa wa JAMHURI YA MUUNGANO.
2. Bendela ya taifa ya JAMHURI YA MUUNGANO.
3. Jezi ya taifa ya JAMHURI YA MUUNGANO na kadharika, hii si sawa hata kidogo.
Tafakari....
Kaka Muungano huu ni kizungu mkuti tu - upoupo tu
 
Mkosoaji

Mkosoaji

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
363
Points
195
Mkosoaji

Mkosoaji

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
363 195
Hamna nchi inaitwa Tanganyika, ilikufa tarehe 26 Aprili 1964. Sasa wimbo, bendera na jezi vitoke wapi?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 2,000
Hamna nchi inaitwa Tanganyika, ilikufa tarehe 26 Aprili 1964. Sasa wimbo, bendera na jezi vitoke wapi?
tuko tunaoitambua nchi yetu na kama na siku si nyingi itafufuka....
 
Mkosoaji

Mkosoaji

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
363
Points
195
Mkosoaji

Mkosoaji

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
363 195
Kimsingi hata mjadala wa katiba mpya ulipaswa sana kugusia hili jambo. Matokeo yake watu wanazungumzia vitu vyepesi mno. Ukifuatilia katika vyombo vya habari, ndiyo issue zinazopewa kipaumbele.

Tuna serikali ipo Bara, inaongoza Muungano kati ya Bara na Visiwani. Wale wa Visiwani wana serikali ila Bara hawana, surely hii haijakaa sawa kabisa!!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,282
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,282 2,000
hamna nchi inaitwa tanganyika, ilikufa tarehe 26 aprili 1964. Sasa wimbo, bendera na jezi vitoke wapi?

Tanganyika haikufa bali ilichukuliwa msukule......itarudi tu
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Points
2,000
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 2,000
Katika muungano wetu wa Zanzibar na Tanganyika suala la michezo halimo hivo ushiriki wa michezo kimataifa kila nchi yapaswa ijitegemee sasa inakuwaje timu ya Tanganyika kutumia:-
1. Wimbo wa taifa wa JAMHURI YA MUUNGANO.
2. Bendela ya taifa ya JAMHURI YA MUUNGANO.
3. Jezi ya taifa ya JAMHURI YA MUUNGANO na kadharika, hii si sawa hata kidogo.
Tafakari....
Kumbuka hadi kocha wanadanandia wa Muungano...
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,236
Points
2,000
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,236 2,000
Zenji wakinyakua kombe walipeleke bungeni na kisha magogoni kwa president.
 
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2012
Messages
1,498
Points
2,000
Age
41
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined May 31, 2012
1,498 2,000
Wa visiwani ndio wanataka kila kitu chao, wimbo wao, bendera wao,nchi yao, nk. Wabara wao hawajali sana kipi chao, kipi si chao. Kwa hiyo aliyekataa vya pamoja asishangae wala kulazimisha mwenzio naye atafute vyake peke yake
 
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,877
Points
1,500
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,877 1,500
Zamani nakumbuka enzi ya awamu ya kwanza 'ya baba wa taifa' kwenye CECAFA Zanzibar haikuwa na hivo vyote ulivovitaja, sasa vimetoka wapi wakati Tanganyika inashindwa?
Hamna nchi inaitwa Tanganyika, ilikufa tarehe 26 Aprili 1964. Sasa wimbo, bendera na jezi vitoke wapi?
TAFAKARI NDUGU.
 
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,877
Points
1,500
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,877 1,500
Hivi hata SOKSI nazo ni za timu ya Muungano? Mie sijisikii vizuri kuangalia mechi 'LIVE' ichezapo kuogopa kupata ugonjwa wa MOYO.
Kumbuka hadi kocha wanadanandia wa Muungano...
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,236
Points
2,000
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,236 2,000
Ki vipi? Zenji ni nchi na ina rais wake, waziri mkuu wake n.k.
Kwani JK ana mamlaka gani Zenji? Ni kama nilimwona Shein akipiga makofi NEC ya Dodoma. Alikuwa rais mwalikwa?
 

Forum statistics

Threads 1,283,852
Members 493,850
Posts 30,803,093
Top