Waziri wa elimu na watendaji wake wengine ni hatalishi kuendelea kubaki ndani ya nyanzifa zao,vijana wengi wataikimbia CCM ususani wale wanajiunga na elimu ya juu,,matatizo ya bodi ya mikopo.
Bodi ya mikopo kwa sasa ni matapeli wakubwa sana,eti mwanafunzi aliyemaliza kidato cha sita miaka mitatu iliyopita ni moja ya sababu ya kumnyima mkopo,
Hebu jiulize swali dogo tu,je,bodi hawafahamu matatazo ya watanzania?hawajui kwamba kuna watu wanamaliza kidato cha sita alafu inawalanzimu kufanya kazi za kilimo kwa muda wa mwaka au miaka ili wapata ela kuomba chuo?
Sasa angalia hiyo hapo chini,'',You were not allocated higher education loan for 2013/14 academic year for this reason:NOT ELIGIBLE FOR LOAN, COMPLETED FORM SIX/DIPLOMA MORE THAN THREE YEARS BACK'' tunalipeleka wapi Taifa hili?
Watoto wa masikini tunawapeleka wapi?
moja ya sera za chama cha mapinduzi[CCM] ni kuhakisha usawa ni kila mtu anapewa elimu,sasa unamnyima mkopo mtoto wa masikini alieomba kusoma kitivo cha elimu alafu unampa mkopo mtoto wa kigogo anayesomea political science ambayo kwa mujibu wa vipaumbele vya serikali ni non priority,hiyo ni sawa?
Polical science hiyo hiyo mtoto wa masikini kaomba amenyimwa!waziri wa elimu yupo,akuna atua zozote,mikakati hakuna.
Huyu ni mzigo ndani chama na serikalini kwani watanzania tupo milioni ngapi?nyingi sana tunashindwa kuondoa mawaziri kama hawa na kuweka watu wenye weledi.
Sio huyu tu,wapo wengi ambao ni mizigo.
Chukua hatua Nape katibu Kinana,chama kikipotea nyinyi tunawalaumu.
Bodi ya mikopo kwa sasa ni matapeli wakubwa sana,eti mwanafunzi aliyemaliza kidato cha sita miaka mitatu iliyopita ni moja ya sababu ya kumnyima mkopo,
Hebu jiulize swali dogo tu,je,bodi hawafahamu matatazo ya watanzania?hawajui kwamba kuna watu wanamaliza kidato cha sita alafu inawalanzimu kufanya kazi za kilimo kwa muda wa mwaka au miaka ili wapata ela kuomba chuo?
Sasa angalia hiyo hapo chini,'',You were not allocated higher education loan for 2013/14 academic year for this reason:NOT ELIGIBLE FOR LOAN, COMPLETED FORM SIX/DIPLOMA MORE THAN THREE YEARS BACK'' tunalipeleka wapi Taifa hili?
Watoto wa masikini tunawapeleka wapi?
moja ya sera za chama cha mapinduzi[CCM] ni kuhakisha usawa ni kila mtu anapewa elimu,sasa unamnyima mkopo mtoto wa masikini alieomba kusoma kitivo cha elimu alafu unampa mkopo mtoto wa kigogo anayesomea political science ambayo kwa mujibu wa vipaumbele vya serikali ni non priority,hiyo ni sawa?
Polical science hiyo hiyo mtoto wa masikini kaomba amenyimwa!waziri wa elimu yupo,akuna atua zozote,mikakati hakuna.
Huyu ni mzigo ndani chama na serikalini kwani watanzania tupo milioni ngapi?nyingi sana tunashindwa kuondoa mawaziri kama hawa na kuweka watu wenye weledi.
Sio huyu tu,wapo wengi ambao ni mizigo.
Chukua hatua Nape katibu Kinana,chama kikipotea nyinyi tunawalaumu.