Kwenu CCM, siri yao sasa imefichuka

1.Na mimi nauliza kwanin Lema azuiliwe dhamana
2. Bashite inakaaje
3. Bring bAck our saanane
4. Zile maiti za mtoni niwakina nani mbona hamna majibu
5. Rushwa kwa wanaccm bungen toeni majibu
6. insu ya kitwanga vip vifaa mmesha vinunua tayar polis
7. Suala la kuvifutilia mbal vyama pinzan
8.Kuwakomoa wafanya biashara kod kila kukicha .wakati wananchi awanunui bidhaa kutokana na hakuna pesa
 
Uliye tuma hii post Mungu Anakuona hivi mshahara wenu ulipandishwa?
Najisikia vibaya kushiriki kusoma hii ila ni mejua kazi ngoma yenu sasa haina mchezaji[emoji15]
 
Saanane waulize Mbowe na Kubenea
 
Unasoma bure
Unapanda mwendo kasi lkn bado Una hubiri hamna maendeleo
Mwendo kasi ilitakiwa ten years before,Mnapitwa na wakati ndo maana mnanunua Bomberdier za kupanda mama Salma
 
Kuna wabunge wa ccm wanaingia bungeni day one hadi bunge linamaliza miaka 5 hajawahi kuchangia jambo lolote la maendeleo ya taifa letu
Na bado hawafiki bungeni muda wote wa session
 
Bora mtu utembee na boga kuliko kichwa chenye mawazo kama haya
 
Majibu nikuwa
Tanzania imeingiliwa na Kizazi cha hovyo
Kisicho jua kutumia akili kufikiri
Kila kitu kufuata mkumbo!!
Chadema imejaa vijana wasio jua Kuhoji wala kupinga
Wana amini Mbowe ni Mungu
Nchi ina mtihani mkubwa sana
Kama mke wa lusinde vile
 
Huu uzi nao una sifa ya kuwemo sehemu kama hii? Ukibaki mpaka kesho nitajua kweli JF imekuwa kichaka cha mazwazwa.
 
Hata hamorapa akienda chadema watashangilia watasema ana kiki sana mitandaoni kisha hawa ndio wachukue nchi jamani kweli mmh si bora sizonje anatupa masuprised kila siku
 
Majibu nikuwa
Tanzania imeingiliwa na Kizazi cha hovyo
Kisicho jua kutumia akili kufikiri
Kila kitu kufuata mkumbo!!
Chadema imejaa vijana wasio jua Kuhoji wala kupinga
Wana amini Mbowe ni Mungu
Nchi ina mtihani mkubwa sana
Vijana wa CCM walishawahi kuhoji nini labda tuanzie hapo.
 
UVCCM MBONA HAMJAWAHI KUHOJI NYIE WAKE ZENU KWANN HAWATEULIWI VITI MAALUMU
 
Upo sahihi mkuu kule hakuna kufikiri ni kushangilia tu ukihoji we ni mpinzani kudadeki chama la ma alosto na wengine asilimia kubwa ni wafuasi wa mbowe sio wanachama
 
Hata mi nahisi ni hivyo!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…