Kwenu CCM, siri yao sasa imefichuka

hata Sauli alikuwa muuwaji lakini alipokutana na Yesu na kuamua kumfuata aliokoka hivyo ndivyo ilivyo kwa CCM na CHADEMA
 
Majibu nikuwa
Tanzania imeingiliwa na Kizazi cha hovyo
Kisicho jua kutumia akili kufikiri
Kila kitu kufuata mkumbo!!
Chadema imejaa vijana wasio jua Kuhoji wala kupinga
Wana amini Mbowe ni Mungu
Nchi ina mtihani mkubwa sana

Nisaidie kufafanua maana halisi ya zidumu fikra za m/kiti!!!!!!!!!!!!!!
 
Utakua umepata MP ya mwezi mzima au mimba imetoka ukiskia cdm
 
Mwasiti bhana.... Jikite kwenye nalivua pendo tu.
Haya mambo ni makubwa kwako na frankly huna akili ya kuja na hoja fikirishi.
 
Kuna watu ni "GREAT THINKERS" na watu wengne ni "ZERO&LESS THINKERS" [emoji46] [emoji15] [emoji124] soo disgusting
 
Mimi nakumbuka kipindi kile wema yupo CCM kwenye kampeni aliwahi itwa malaya[emoji23][emoji23] baada ya ile video yake na Steve Nyerere wakimdhihaki Lowassa kusambaa mitandaoni, ila leo wanamsafisha!! Na anapokelewa vizuri balaa
Hata sisi tunakumbuka wakati wa kampeni....hakuna mwanafunzi atakayekosa mkopo wa elimu ya juu
 
Majibu nikuwa
Tanzania imeingiliwa na Kizazi cha hovyo
Kisicho jua kutumia akili kufikiri
Kila kitu kufuata mkumbo!!
Chadema imejaa vijana wasio jua Kuhoji wala kupinga
Wana amini Mbowe ni Mungu
Nchi ina mtihani mkubwa sana

Hivi ulishamaliza kusoma?
 
WTF r U ???
 
Vyeti vyeti vyeti, vyeti

[HASHTAG]#vyetimubashara[/HASHTAG]
 
we ng'ombe huoni lipumba alituhumiwa hadi kuingiza silaha nchini na kuna kipindi policcm walkmburuta km mwizi lkn cku hizi wanamlinda kwa hali na Mali?
We mbwa hivi unauwezo wa kutaja mafisadi 11 waliotajwa na chadema wako wapi? Ndo tatizo la kukaririshwa na ccm bila kutumia akili zako.....Japo sishangai akili za kiongozi wenu mkuu ndo akili zenu
 
Nimepoteza muda bure kusoma ushuzi wa mwendawazimu... kwani upuuzi gani wa ccm ambao uvccm hawaushangilii?!..
Hawa ccm wapumbavu kabisa. Badala ya kujenga viwonder wanatupotezea muda? Tumbueni na huyo mungu wenu km sio wakabila ng'ombe nyie
 
Majibu nikuwa
Tanzania imeingiliwa na Kizazi cha hovyo
Kisicho jua kutumia akili kufikiri
Kila kitu kufuata mkumbo!!
Chadema imejaa vijana wasio jua Kuhoji wala kupinga
Wana amini Mbowe ni Mungu
Nchi ina mtihani mkubwa sana
Yani kuna watu humu hata ukijaribu kuwaelewa huwaelewi..

Mtu kama huyu unaweza ukakuta kwenye jamii yake wanamheshimu kabisa..

CCM ndio ina vijana wanaojua kuhoji?..wamewahi kuihoji nini serikali yao?

Punguani wahedi!
 
1.unga umepamda bei
2.sukari bei juu
3.mchele bei haikamatiki
4.gesi imepanda kwa %13
5.petrol inapaa

alafu jinga linaleta upuuzi wakiccm. wakati nduguze huko bush wanakula viwavi
Hawa ndo vichaa tunaohangaika nao
 
Majibu nikuwa
Tanzania imeingiliwa na Kizazi cha hovyo
Kisicho jua kutumia akili kufikiri
Kila kitu kufuata mkumbo!!
Chadema imejaa vijana wasio jua Kuhoji wala kupinga
Wana amini Mbowe ni Mungu
Nchi ina mtihani mkubwa sana
Kazi yenu ni ngumu...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…