Kwenu akina kaka wenye kutaka mapenzi ya kweli

Kwenu akina kaka wenye kutaka mapenzi ya kweli

mjadala wenu ni mzuri sana kila kijana anatakiwa awaze na kupata majibu ya hayo maswali kwa maana wapo kweli wanawake wenye mapenzi ya dhati na ya kweli ila wapo wanaopenda kuwafanya wanaume kuwa ndo atm zao
 
Aisee mekuu, umenena!!! I couldn't have put it better myself na ukweli ndo huo; wanawake wanatafuta wanaume who can "protect" them, wanaume wanatafuta wanawake who can "look after" them na wote wanatafuta better genes.
 
LadyBinti,


They say love/marriage is the only academy in life where you are issued a certificate halafu ndio unaanza kupata shule yake... Na ukifaulu ndio unakuwa mkamilifu


True that!
 
mjadala wenu ni mzuri sana kila kijana anatakiwa awaze na kupata majibu ya hayo maswali kwa maana wapo kweli wanawake wenye mapenzi ya dhati na ya kweli ila wapo wanaopenda kuwafanya wanaume kuwa ndo atm zao
Maneno ya kweli haya
 
Back
Top Bottom