everybody JF-Expert Member Joined Oct 30, 2010 Posts 337 Reaction score 103 Apr 20, 2012 #1 Hii hapa kali, sijui huyu mke wake reaction iliyofuata ilikuaje! Nimecheka sana... Attachments Say we.jpg 38 KB · Views: 614
kingfish JF-Expert Member Joined Apr 15, 2011 Posts 571 Reaction score 159 Apr 20, 2012 #2 Nahisi wife mtizamo wake ulibadilika ghafla na kuachana na huo umoja wa ndoa.
Ngangasyonga JF-Expert Member Joined Sep 13, 2010 Posts 455 Reaction score 71 Apr 20, 2012 #3 Ndoa ndoano!!! ila inataka moyooooo!!!!!
Purple JF-Expert Member Joined Feb 9, 2012 Posts 2,027 Reaction score 935 Apr 20, 2012 #4 kilichofuata baada ya last statement ya mume mmh.. #napata picha#
toghocho JF-Expert Member Joined Mar 16, 2011 Posts 1,172 Reaction score 198 Apr 20, 2012 #5 dah, mkuu you made my day...ndo maswala ya kukurupuka..oh dont say we!!
cheusimangala JF-Expert Member Joined Feb 27, 2010 Posts 2,585 Reaction score 500 Apr 20, 2012 #6 umoja wa ndoa umeshavunjika hapo
K kilolambwani JF-Expert Member Joined Dec 3, 2010 Posts 395 Reaction score 75 Apr 20, 2012 #7 Sawa mtoto huyo sasa ni wa familia yao
Tripo9 JF-Expert Member Joined Sep 9, 2009 Posts 4,373 Reaction score 3,586 Apr 20, 2012 #8 View attachment 52249 Balaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ndo lilifata