Kweli tunaelekea mbali...

Dah, siku nikiamka na kukuta makalio yangu yamefika huko nitawa hold responsible wavaa milegezo wote popote pale walipo, and I will never forgive them for that na watakwenda ndani ....lolz.
Hizi style zao za ajabu ajabu ni kama zinapalilia njia kuelekea kwenye maumbo katuni, utadhani Ma-John Bravo fulani.
 
mwili shurti ujisitiri, kwahiyo utashusha tu makalio hadi kutosha cover...
 
Kizazi kitakachokutana na hiyo evolution kitazoea tu japo kitakuwa kibaya mmono
 
hapo mtu mbio ziro, kama fisi maji
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…