kweli si watanzania tuna sheria ya ardhi?


M

mussavila

New Member
Joined
May 22, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
Age
38
M

mussavila

New Member
Joined May 22, 2013
3 0 0
jamani wana jf ,nisaidieni mwaka jana tulivunjiwa vibanda vyetu huku maeneo ya tegeta wazo (nakalekwa) hakukuwa na taarifa yeyote juu ya uvunjwaji huo .walikuja watu wa msalaba mwekundu kutusaidia ,mwaka huu wanatuambia tuendeleze vile viwanja ,jamani nashindwa kuelewa hivi hii sheria ya ardhi imekaa vizuri kweli jamani au ndio ubabaishaji ?
 
NG'HOMELE

NG'HOMELE

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2014
Messages
470
Likes
117
Points
60
Age
31
NG'HOMELE

NG'HOMELE

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2014
470 117 60
hebu tupeni taarifa wajuzi WA sheria
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,029