Kweli pale penye maumivu, ndo utamu ulipo

Kweli pale penye maumivu, ndo utamu ulipo

Hawezi kuniambukiza[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].
Lizarazu mbishi kuliko hata watu wa kigoma lol...
Huwa inatokea Kuna mada Mimi na Yeye tunakuwa na mtazamo sawa.
Hao watu wa Kigoma ni wabishi kwa kiasi gani.? I wish nikutane na hata mmoja wao, nimechoka kuskia wakitolewa reference kila siku.!!
 
Kumbe ulikuwa na Lizarazu. Basi jana tunakuulizia na yeye yupo hata hatuambii.

Wazelendo ndio pona yako, ukimnanga mwenyekiti wa wanyonge umekwisha.
Lizarazu ana tabia mbaya[emoji26]..nimeshinda naye kule tangu mchana Hadi usiku.
Hii mada imenipita Sana..ngoja nirudi juu kuisoma.

Ndiyo..nipo upande wa serikali yetu tukufu[emoji3526][emoji3526], Jana wazalendo walileta upepo wa kisulisuli kule siasani ..nikajikuta nimebebwa nimepelekwa[emoji23][emoji23]
 
Hao watu wa Kigoma ni wabishi kwa kiasi gani.? I wish nikutane na hata mmoja wao, nimechoka kuskia wakitolewa reference kila siku.!!
Umeona eenh mwenyewe kila siku nasikia waha wanatolewa mifano kwenye ubishi ila sijawahi kubahatika kukuta wanabishana halafu sehemu ninapoishi asilimia kubwa ya maduka na magenge ni ya waha
 
Umeona eenh mwenyewe kila siku nasikia waha wanatolewa mifano kwenye ubishi ila sijawahi kubahatika kukuta wanabishana halafu sehemu ninapoishi asilimia kubwa ya maduka na magenge ni ya waha
Hao Ni waliokulia mjini.
Uwakute wale wenyewe Sasa...utaniletea mrejesho
 
Umeona eenh mwenyewe kila siku nasikia waha wanatolewa mifano kwenye ubishi ila sijawahi kubahatika kukuta wanabishana halafu sehemu ninapoishi asilimia kubwa ya maduka na magenge ni ya waha
Cha kushangaza ni kuwa nimetoka kumuambia mtu 'unajua hapa sikubali usisahau mimi ni mbishi kama muha wa Kigoma'. Nafika hapa nakuta tena Anne amesema the same thing nikacheka kwanza halafu ukhalisia ni kuwa sijakutana hata na mmoja wao!!
 
Back
Top Bottom