Kweli pale penye maumivu, ndo utamu ulipo

Kweli pale penye maumivu, ndo utamu ulipo

"Duuuh!! Hizi takwimu umezitoa wapi mama!?"
Lizarazu leo nimekupata. Unaniuliza takwimu nimezitoa wapi?
I gonna give you the taste of your own medicine.[emoji23][emoji23]

"Tatizo lako na mlilonalo wengi mnapenda kutumia wanaume wachache mabrazemeni wa huko mijini mnakoishi kama ndio representative sample ya wanaume wote nchini."

Zile za kusema wanawake wasomi na wanaofanya kazi huwa mnatumia za watu wangapi eti hadi kufikia conclusion mnayoifikia? Utasema kwamba haujasema ni wote lakini hapa na mimi pia sijasema ni wanaume wote ila nimeipa asilimia kubwa. Takwimu nilizo zitumia ni zile zile zako unazozitumiaga kwa wanawake "wasomi na wanaofanya kazi" and not to mention all.

Najua arguing ni chakula chako kipendwa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]na hapa utabisha mpaka ila Wanaume asilimia kubwa sana wanadanga kwenye mahusiano yao. Wamekuwa urojo urojo kazi ngumu hawataki na hawajasoma. Wananyoa viduku na kuweka nywele dawa na kutengeneza miili kisha wanaingia kazini kudanga na kutafuta miteremko.
Kweli Leo umemuweza Sana[emoji3526]
 
Back
Top Bottom