Kweli nimeamini mwanamke anahitaji ndoa

Mizigo mingine inabidi tuigawe bure tu

Daahh huyu bana siyo wakuweka ndani . Huyu Sijui Kama Atapata wakuweka Ndani Maani Kitimoto Kilo Tatu na Povu La Castle Litakuhusu Kila Siku
 
Ewaaaaaaaa sasa kitu izo ndo akiwa anapika unajisimia kimoyo moyo asikusikie

*Chakula kinapika chakula chenzake*
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] Umetisha Mkuu
 
Mimi kuolewa wa wawili sio shida sema mi ndo niwe wa pili. Nikiwa wa kwanza halafu niletewe mwingine ndani ntaacha ndoa. Ila nikiwa wa pili poa tu
Hahahahhaa.... khaaa! Wivu sio dawa

Kama nakuona vile

 
Kwakweli hata mimi naihitaji sana, Alhamdulillah Mwenyezi Mungu kaninyooshea mkono naona mambo yangu si haba
 
Mizigo mingine inabidi tuigawe bure tu

Asprin ,,Baba na mama yangu bado wananipenda looooooohhhh huuu mzigo ,,, kuupakua uuweke kwenye sahani uanze kuula ,,,si nivita muraaaaaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] .

Babake hapo lazima uonekane "lemutuzi".
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…