Kweli Lowassa na Sumaye ni matapeli wa siasa

technically

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
10,031
2,000
Sumaye kufanya Kazi Serikalini kwa miaka 10 akiwa waziri mkuu sana sana alichokifanikisha ni kuiba mashamba ya wananchi.

Kuuza nyumba za Serikali bila huruma ndio yangekuwa mabadiliko?

Eti tuliuza nyumba za Serikali kwa sababu zilikuwa nyingi shame on you .

Eti ukitaka mambo yako yanyooke vizuri kuwa ccm halafu ukinyang'nyanywa shamba ulilokwapua unaanza kulia lia .

Lowassa miaka mitatu ya uwaziri wake anataka kuleta hadi nvua ya bandia na makampuni ya kitapeli ya kufua umeme.

Halafu akiambiwa fisadi eti Mwenye ushahidi apeleke mahakamani hivi kutopelekwa makamani ndio kigezo cha wewe kutokuwa fisadi?..

Hivi niwaulize swali wafuasi wa Lowassa hivi Chenge ni fisadi au sio fisadi?

Hivi watu kama Lowassa na Sumaye waliotuaminisha kuwa wanauwezo wa kwenda Ikulu wanakosaje uwezo wa kupigania maslahi yao ya kuzuiwa kufanya mikutano ya siasa mpaka 2020?..

Kazi ya Lowassa na Sumaye kwa sasa ni ipi? Kama siasa wamezuiwa tu wameufyata wakati sio wabunge wala hawana Ajira yeyote ?

Kama mnashindwa kujitetea tu mngeweza kuwatetea watanzania mlio wasaliti huko nyuma?

Hivi hawa wangeweza kuongoza nchi kweli watu wasioweza hata kupigania Ajira zao.

Nashauri lowassa na Sumaye wastaafu siasa. Au watulie sindano iwaingie Mimi nitatetea watu walio very clear ndani ya Chadema kama Lema na Lissu lakini si hawa matapeli.

Chagua moja staafu siasa, nendeni Ccm au maslahi yenu yakiguswa nyamazeni mnatia kinyaa.
 

Rais2020

JF-Expert Member
Jul 14, 2016
3,260
2,000
Lowasa na sumaye ni zaidi ya matapeli ya wnanchi. Kwa mtu anayejielewa huwezi kumshabikia Lowasa na sumaye ndani ya chadema. Nashangaa kuona kawa na maamuzi kuliko hata mwenyekiti. Wa chama. Chadema inapoelekea inaenda kuuzwa kwa sh. 200/ za kitanzania.
 

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Jul 5, 2012
12,258
2,000
Hata kina Lissu na Lema ni wale wale matapeli wa kisiasa.

Kwa sasa wamekuwa wabeba mikoba ya Lowassa.

Liberty cannot be established without morality, nor morality without faith―Alexis de Tocqueville

Angalia walichokisema na walichokitenda.

Utapeli wa CHADEMA.jpg
 

adden

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
5,149
2,000
mbo,low,sum ni 3 musketeers!
wanautaka urais kwa nguvu zote wanadhani hii nchi iliumbwa kwa ajili yao!mimi naamini kama sio afrika au tanzania ni watu wachache wanataka urais kwa nia njema ya kututoa tulipo ila sio hao 3 musketeers!tanzania imeshakuwa sugu labda abaki mungu aliye juu mwenyewe na malaika zake ndio wataiweza sio.........
 

Mr Mav

JF-Expert Member
Nov 18, 2016
446
250
Sumaye kufanya Kazi Serikalini kwa miaka 10 akiwa waziri mkuu sana sana alichokifanikisha ni kuiba mashamba ya wananchi.

Kuuza nyumba za Serikali bila huruma ndio yangekuwa mabadiliko?

Eti tuliuza nyumba za Serikali kwa sababu zilikuwa nyingi shame on you .

Eti ukitaka mambo yako yanyooke vizuri kuwa ccm halafu ukinyang'nyanywa shamba ulilokwapua unaanza kulia lia .

Lowassa miaka mitatu ya uwaziri wake anataka kuleta hadi nvua ya bandia na makampuni ya kitapeli ya kufua umeme.

Halafu akiambiwa fisadi eti Mwenye ushahidi apeleke mahakamani hivi kutopelekwa makamani ndio kigezo cha wewe kutokuwa fisadi?..

Hivi niwaulize swali wafuasi wa Lowassa hivi Chenge ni fisadi au sio fisadi?

Hivi watu kama Lowassa na Sumaye waliotuaminisha kuwa wanauwezo wa kwenda Ikulu wanakosaje uwezo wa kupigania maslahi yao ya kuzuiwa kufanya mikutano ya siasa mpaka 2020?..

Kazi ya Lowassa na Sumaye kwa sasa ni ipi? Kama siasa wamezuiwa tu wameufyata wakati sio wabunge wala hawana Ajira yeyote ?

Kama mnashindwa kujitetea tu mngeweza kuwatetea watanzania mlio wasaliti huko nyuma?

Hivi hawa wangeweza kuongoza nchi kweli watu wasioweza hata kupigania Ajira zao.

Nashauri lowassa na Sumaye wastaafu siasa. Au watulie sindano iwaingie Mimi nitatetea watu walio very clear ndani ya Chadema kama Lema na Lissu lakini si hawa matapeli.

Chagua moja staafu siasa, nendeni Ccm au maslahi yenu yakiguswa nyamazeni mnatia kinyaa.
Chadema amna kitu we njoo tuu chama cha mapinduzi, nyooka Tu kama rula karibu technical.
 

Rais2020

JF-Expert Member
Jul 14, 2016
3,260
2,000
To me Mnyika, Lema and alikes nitaendelea pia kuwaunga mkono ingawa waliingizwa mkenge na Mbowe wakat wa kumpokea Lowasa. Angalia Leo hii nguvu ya kukemea ufisadi iko wapi kutoka upinzani??
 

technically

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
10,031
2,000
mbo,low,sum ni 3 musketeers!
wanautaka urais kwa nguvu zote wanadhani hii nchi iliumbwa kwa ajili yao!mimi naamini kama sio afrika au tanzania ni watu wachache wanataka urais kwa nia njema ya kututoa tulipo ila sio hao 3 musketeers!tanzania imeshakuwa sugu labda abaki mungu aliye juu mwenyewe na malaika zake ndio wataiweza sio.........
Na Lowassa atokaa awe rais wa nchi hii anapoteza muda tu.....
 

Freeland

JF-Expert Member
Jan 24, 2012
14,492
2,000
Too much of anything is nonsense

Kuna mambo mengine mengi ya kujadili sio lowasa na Sumaye kila siku

Grow up
 

sagai532

JF-Expert Member
Nov 5, 2015
1,149
2,000
Sumaye kufanya Kazi Serikalini kwa miaka 10 akiwa waziri mkuu sana sana alichokifanikisha ni kuiba mashamba ya wananchi.

Kuuza nyumba za Serikali bila huruma ndio yangekuwa mabadiliko?

Eti tuliuza nyumba za Serikali kwa sababu zilikuwa nyingi shame on you .

Eti ukitaka mambo yako yanyooke vizuri kuwa ccm halafu ukinyang'nyanywa shamba ulilokwapua unaanza kulia lia .

Lowassa miaka mitatu ya uwaziri wake anataka kuleta hadi nvua ya bandia na makampuni ya kitapeli ya kufua umeme.

Halafu akiambiwa fisadi eti Mwenye ushahidi apeleke mahakamani hivi kutopelekwa makamani ndio kigezo cha wewe kutokuwa fisadi?..

Hivi niwaulize swali wafuasi wa Lowassa hivi Chenge ni fisadi au sio fisadi?

Hivi watu kama Lowassa na Sumaye waliotuaminisha kuwa wanauwezo wa kwenda Ikulu wanakosaje uwezo wa kupigania maslahi yao ya kuzuiwa kufanya mikutano ya siasa mpaka 2020?..

Kazi ya Lowassa na Sumaye kwa sasa ni ipi? Kama siasa wamezuiwa tu wameufyata wakati sio wabunge wala hawana Ajira yeyote ?

Kama mnashindwa kujitetea tu mngeweza kuwatetea watanzania mlio wasaliti huko nyuma?

Hivi hawa wangeweza kuongoza nchi kweli watu wasioweza hata kupigania Ajira zao.

Nashauri lowassa na Sumaye wastaafu siasa. Au watulie sindano iwaingie Mimi nitatetea watu walio very clear ndani ya Chadema kama Lema na Lissu lakini si hawa matapeli.

Chagua moja staafu siasa, nendeni Ccm au maslahi yenu yakiguswa nyamazeni mnatia kinyaa.
Na waliye uza nae nyumba za serikali na baadaye akanunua kivuko kibovu na CAG akasema kwenye ripot yake kuna ubadilifu kwenye wizara yake ya ujenzi na mtu huyo siku hizi yuko ikulu. Je mtu huyo yeye unamuweka kwenye kundi gani? La ufisadi au
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom