Kweli CCM hawajatulia,wawashukuru sana CHADEMA


Mcheza Karate

Mcheza Karate

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
690
Likes
86
Points
45
Mcheza Karate

Mcheza Karate

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
690 86 45
Wana CCM na serikali yao kweli hamnazo hivi viongozi wetu hawawasikii vijana maneno wanayosema mitaani? Vijana wamechoka kudanganywa tena kwa kisingizio cha amani.

Amani gani vijana wetu wanalala nja? Vijana hawaandaliwi mazingira ya kujiajiri? Wanatunyang'anya simu hovyo hovyo, viongozi wetu wanaishi utadhani miungu watu. Vijana wetu walikuwa tayari kufanya ya Misiri, Tunisia, na Pembe ya afrika.

Lakini maandamano ya CDM yameua wazo hilo la vijana. Sasa vijana wanataka kuwadondosha CCM kwa demokrasia. Wawashukuru sana CDM, sisi vijana wa zamani hatutaki vurugu lakini binafsi natamani kuona CCM hii ikianguka na CCM YA NYERERE (CHADEMA) ikiwika kokorikoooooo!!!!!!!
 
Idimulwa

Idimulwa

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
3,384
Likes
14
Points
135
Idimulwa

Idimulwa

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
3,384 14 135
Uko sahihi mkuu CHADEMA mwendo mdundo na imekamilika kila idara hata jaribio la Spika kuwafunga midomo makamanda mjengoni ili wawe mazuzu kama kondoo lilishindwa vibaya na mto aliuona bunge lililopita mpaka akanyoosha maelezo kwani tunao makamanda watumishi wa Mungu.

Pia kina Natse na Msigwa ambao walikuwa wameshakemea zamaaani m,ake walioteshwa mapema na mungu juu ya mpango wa Spika
 
J

John Marwa

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
275
Likes
0
Points
0
J

John Marwa

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
275 0 0
Akili ya makalio inakutuma uandike lolote bila kufikiria kwa sababu makalio hayana Cerebrum!
 
Mcheza Karate

Mcheza Karate

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
690
Likes
86
Points
45
Mcheza Karate

Mcheza Karate

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
690 86 45
Akili ya makalio inakutuma uandike lolote bila kufikiria kwa sababu makalio hayana Cerebrum!
We kweli magamba. Maana magamba hujibu hoja kwa matusi na sio hoja zilizoenda chuo.
 
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,789
Likes
38
Points
145
Age
41
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,789 38 145
Akili ya makalio inakutuma uandike lolote bila kufikiria kwa sababu makalio hayana Cerebrum!
Magamba huwa cerebelum kwenye masabur kwa sababu sehemu kubwa ya mwili imefunikwa na magamba na kubakikiza masaburi
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Heading na main content ni kaskazini na kusini. Jipange na ulete hoja yenye mashiko hapa.
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
41
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 41 145
Akili ya makalio inakutuma uandike lolote bila kufikiria kwa sababu makalio hayana Cerebrum!
Acha jazba ww gamba,jenga hoja sio kutoa maneno machafu yakunuka,halafu nyie sijui mkoje watu Magamba mkishindwa hoja basi ndio utukane? Shame on u
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Usimjibu mpumbavu sawasawa na upumbavu wake, msije mkafanana naye. Waache magamba ambao wao matusi ndio lugha yao, nasi tuendelee kuwaburuza kwa hoja mkuu.
Heshima kwako.
 
M

MAKAKI

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
166
Likes
1
Points
0
M

MAKAKI

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
166 1 0
Akili ya makalio inakutuma uandike lolote bila kufikiria kwa sababu makalio hayana Cerebrum!
<br />
<br />
ww ccm wanekutia nini kichwani umetumia masaburi ya ccm kufikir! jinga kama wewe bure kabisa!
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,279
Likes
1,406
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,279 1,406 280
Wao wanapesa! Sisi tuna Mungu!
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,765
Likes
2,292
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,765 2,292 280
Na uzuri sahz SheKh Yahaya mtabiri wao hayupo!
Watatumia masaburi kujtabria ushindi na vijana ha2uchakachuki awamu hii.
Soon their wealth is gonna be frozen zen 2tatengua mikataba mibovu n redeem our freedom for a sustainable future!
Let's just unite!
 
M

MAKAKI

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
166
Likes
1
Points
0
M

MAKAKI

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
166 1 0
<font color="#0000FF"><b><font size="4"><span style="font-family: century gothic">Heading na main content ni kaskazini na kusini</span></font></b></font>. <b>Jipange na ulete hoja yenye mashiko hapa.</b>
<br />
<br />
UCIOGOPE! acha woga
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
93
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 93 145
Akili ya makalio inakutuma uandike lolote bila kufikiria kwa sababu makalio hayana Cerebrum!
Mhurumieni huyu, ana laana ya wazazi wake aliyoipata baada ya kukimbia tohara kule kwao Tarime
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Mtoa hoja hachui anachokiongea. Sijui anafikiri kwa kutumia masanilo?
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,945
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,945 25 145
Akili ya makalio inakutuma uandike lolote bila kufikiria kwa sababu makalio hayana Cerebrum!
Ukweli waonekana na ubaya wajitenga...nini Sera ya CCM kwa vijana?? huoni vijana ni bomu la kulipuka wakati wowote kama usipoliweka sawa kila saa na kulisafisha ili lidumu?? Wewe inaonekana ni mtoto wa fisadi na maisha yako yapo fresh..CC vijana tunalia na hali ngumu ya maisha na ni lazima kilichopo moyoni kiwe wazi kwa kila mmoja..CCM hawawajali vijana kisa Elimu ndogo..Mbona wakati wa kuomba kura ndiyo tegemeo lao la ushindi?? Wangeenda kwa ma DR na professors kuomba kura ili tujue wanawajali wasomi tuu...kaa kando treni inapita....ikijifanya wewe namna gani vipi?? linakuponda..Train ni CDM for your info...POPLES POWER..
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,847
Likes
2,063
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,847 2,063 280
Wana CCM na serikali yao kweli hamnazo hivi viongozi wetu hawawasikii vijana maneno wanayosema mitaani? Vijana wamechoka kudanganywa tena kwa kisingizio cha amani.

Amani gani vijana wetu wanalala nja? Vijana hawaandaliwi mazingira ya kujiajiri? Wanatunyang'anya simu hovyo hovyo, viongozi wetu wanaishi utadhani miungu watu. Vijana wetu walikuwa tayari kufanya ya Misiri, Tunisia, na Pembe ya afrika.


Lakini maandamano ya CDM yameua wazo hilo la vijana. Sasa vijana wanataka kuwadondosha CCM kwa demokrasia. Wawashukuru sana CDM, sisi vijana wa zamani hatutaki vurugu lakini binafsi natamani kuona CCM hii ikianguka na CCM YA NYERERE (CHADEMA) ikiwika kokorikoooooo!!!!!!!
Hakika na iwe hivyo
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Wana CCM na serikali yao kweli hamnazo hivi viongozi wetu hawawasikii vijana maneno wanayosema mitaani? Vijana wamechoka kudanganywa tena kwa kisingizio cha amani.

Amani gani vijana wetu wanalala nja? Vijana hawaandaliwi mazingira ya kujiajiri? Wanatunyang'anya simu hovyo hovyo, viongozi wetu wanaishi utadhani miungu watu. Vijana wetu walikuwa tayari kufanya ya Misiri, Tunisia, na Pembe ya afrika.

Lakini maandamano ya CDM yameua wazo hilo la vijana. Sasa vijana wanataka kuwadondosha CCM kwa demokrasia. Wawashukuru sana CDM, sisi vijana wa zamani hatutaki vurugu lakini binafsi natamani kuona CCM hii ikianguka na CCM YA NYERERE (CHADEMA) ikiwika kokorikoooooo!!!!!!!
Mkuu mimi pia hapo kwenye red niliwahi kusema kuwa watu bado wanachanganya mambo, hawajagundua kuwa CCM iliondoka na JKN alipokufa tu. Baada ya hapo wajanja waliendelea kutumia jina hilohilo kujineemesha kwa kuwa watu wa kawaida walikuwa wanaipenda CCM ya Nyerere. Hivi leo ni wachache tu ndo wamegundua kuwa CCM iliyopo si ile ya Nyerere ila ni CCM ya mafisadi. Kwa wale wenye uelewa watakubaliana na wewe kuwa CCM ya Nyerere ndiyo CHADEMA ya leo na mara watu wote wakijakushutuka CCM ya mafisadi itaenda kaburini fasta.
 

Forum statistics

Threads 1,235,501
Members 474,615
Posts 29,224,806